Du học Anh

... mọi người ở ANh thì vào cập nhật thông tin cho danh sách sinh viên UK tại anh nhé ... :) .. ở phần chú ý có danh sách cho du học Anh nhà mình mà .. :) ...mọi người có bạn bè bên ANh thì ghi luôn thông tin bạn bè mọi người cũng được a .. hehe .. càng tốt .. :) ... ;) .. chúc mọi người năm mới vui vẻ , may mắn ..;)

Ẻ, mà em Thủy ơi, hình như không có ngành nào marketing & advertising đâu, nếu anh nhớ chỉ có 1 là marketing 2 là advertising. Mà em học cái nào nó cũng dạy cả hai cả :)) :))

Tên: Nguyễn Việt Khoa(03/08/1984)
Hóa 2 99-02
Hien dang hoc foundation o London(STM)(hoc muon.. hichic...)
Thich chơi bóng rổ
nick yahoo: Nvkhoa84
Dien thoai: 07921102415
Bác nào amser lên london chơi cứ gọi em... Đi ngay....

@ Iem TRần Bthuy : Hóa ra nhóc là candy honey ở svuk...:)
Nếu tình về tuổi của e thì học Diploma nói thật hơi phí ....thương DIploma nó kéo dài trong 2 năm ( rite? ), và học xong năm thứ 3 dc cấp bằng của Partner University ( cái này chị gái anh học như thế , chả biết có đúng với em ko ).

Recommend em học A level vãn chưa muộn tẹo nào , học apply vào cái FOundation course của một trương nào đó cũng dc, sau đó có mà '' cày sâu cuôc bẫm'' :D , thì việc vào Uni ngon lành à hoàn toàn trong khả năng của em. okie?

@ Mr KHoa : hix, lại một nhân ở svuk. Em học 1st year rồi, cùng trương bác, nếu biết bác chơi bóng rổ giỏi thế thì đã nhờ bác ra leicester Square ném em vài con gấu bông ...đáng tiếc, đáng tiếc.....nice 2 meet ya ;)

@ Khoa: Nghe tên chú em quen quen, hồi trước có vào tuyển khồn:D??? nếu lúc nào rỗi xuông Nott chơi nháy anh cái, anh có quả bóng với cả gần nhà có cái sân ngon lắm, anh em chiến một trận cho vui, cũng lâu rồi không chới BR, kiểu này không cẩn thận hè về bị chúng nó dắt mũi thì nhục lằm:))

Mọi người ơi, Đại Sứ Quán sắp tổ chức tết ta, chắc là tầm tháng 2, mọi người đi nhé ;)

Chị khai profile trong HAO nhiều lần quá rồi; em có nhiệt tình làm list thì chịu khó vào trang cá nhân của chị nhé :(

Thế Maths của A-Levels thì học những gì ạ ? Em nghe đứa bạn em nói Maths học lên cả chương trình lớp 12 nữa..:-?, nhưng một vài đứa khác lại kêu là dễ..:D

Bùi Mạnh Hưng đã viết:
Mọi người ơi, Đại Sứ Quán sắp tổ chức tết ta, chắc là tầm tháng 2, mọi người đi nhé ;)

Tháng 2 thi nhiều bỏ xừ, đi chơi thế nào đc :D:D

Hội HAO hẹn hò nhau làm chuyến offline trên London nhỉ:D. Tính ra cũng đông phết, còn nhiều người nữa nhưng mà ít vào đây, nếu mà huy động hết thì chắc gần bằng quân Nguyên đấy:p. Thế mọi người nghĩ ý kiến offline trên London vào tết ta thế nào đây???

Em tưởng tháng 1 là thi xong rôi chứ :D, tại em học A nên cuối tháng 1 là xong rồi, uhm hay hôm nào họp nhau trên london đi, mọi người để số moblie của mình lại nhé.
Của em là: 07789957472 ( mạng Voda)

Tình hình là sứ quán thường tổ chức tết muộn muộn trong ngày độ 5h trở đi, anh em mình có thể lên từ sớm, hẹn nhau ở đâu đấy, nhờ mấy bạn đang học London biết rõ địa lí dẫn đi chơi:p đến chiều thì cả hội kéo nhau về SQ luôn cho vui:D. Nếu ai có hứng thú làm buổi offline của HAO trên London thì liện hệ qua mobile hoạc chat chít cho tiện.
Mobile của anh là : 07833741725
YM :anhtuanpham83

chán...
ai bảo SQ đứng ra lo tết cho năm nay thế...chắc các chú thấy mọi năm như vậy nên đoán mò à.

btw, nếu có tổ chức thì...chắc cũng làm ở đâu đó chứ ko phải ở SQ đâu
Cuối tháng 1 và đầu tháng 2 có vô số chương trình lớn : culture9 ở Ox roài ở CAM.
Nghe nói cái ở OX: qui mô qui mô
Nếu có tình hình gì, mọi người vào
www.svuk.org.uk
thê nào chẳng có thông tin .

Regards

-sam-

:| ... anh Lâm là ai thế :-? ..:| .. :| .. b-)
.. :( ... ý anh bảo học cái BTEC National Diploma bị làm sao ạ ???/ ... :( ..em hỏi qua trên net và có vào vài trang tư vấn về học ở Anh .. nó đều bảo là equivalent to Alevel .. :( .. mà chị anh học cái kia là BTEC HIgher National thì phải .. cái của em hình như không có vụ sau 2 năm , học thêm 1 năm nữa thì lấy bằng đại học ../:) .. mai phải lên hỏi thử xem .. /:) ...
... mà phí là sao hả anh ??/ ... :eek: .:eek: ..:| ..:| ... :( .. chả nói rõ ràng gì cả .. :( ...

... to chị Vân hà : .. ném em cái mobile ... em vào đăng ký cho chị luôn ..:D:D ...;) ..

... to mọi người ...: ..:( .. mọi người xuống Man họp đi ạ ..:(( ..:(( .. Man nằm giữa Uk ..:D:D .. tiện nhất .:D:D ..

Chỉnh sửa lần cuối:
choài...thế sao hòi em Thủy sang đây ko học luôn A level cho nhanh, bởi vậy anh mới bảo là phí ...get it?

I'm SAMTIMOTY - Mod of svuk forum :D

hồi em đi alf xin qua net ...nó gửi offer về nhà cho em .. xong rồi trường nó có đại diện sang HN , em gặp hỏi về khóa các thứ .. :( .. nó cho học Alevel hết rồi , acceptance gửi xong xuôi .. lúc sang ..:( .. em chọn Art& design .. nó hỏi học cái đấy bao h chưa ... :| .. mặt ngây thơ hồn nhiếnlawc đầu bảo chưa .. :(( ... thế là nó túm cổ ném ra bảo phải chọn môn khác .. :(( ... :( .. em hỏi mấy ông tutors em nên học cái nào để về sau vào đại học học được advertising .. :-? ../:) ... người ta chỉ cho học BTECs ... còn bảo là cái này rất sát với ngành em cần học trong uni ( it's correct ) và equal to Alevel ( em đi hỏi thì người ta cũng bảo như thế này /:) ) ... vui mừng cắm đầu vào học .. :( ... bây h lại có tin thất thiệt là cái này xin vào đại học khó .. :( ..:(( ... em đang hỏi lại và xin thêm ý kiến .. :( ... anh có thông tin gì bổ ích thì ném quá cho em với ... :( ... /:) ..

, cái nick của anh trong svuk lạ nhỉ .. :| ..:| .. :D:D .. em ít vào đấy lắm nên chả biết ai với ai ...:D:D .. chỉ ấn tượng mỗi bác nào là keepitreal ... có nhiều ảnh quá nên cũng kinh hoàng .. :)) ..:D:D .. vào xem toát hết cả mồ hôi ... :)) ..:D:D ...:p .. với cả trong svuk ít người trả lời quá ... :( .. không được nhiệt tình bằng HAO ... :x .. :p ..

.. à ... muốn xem thông tin Amsers ở UK ... cách dễ nhất là mọi người vào phần danh sách .. :) .. trong đấy có đầy đủ lắm .. ấn vào cái nước UK trên bản đồ là ra cả loạt .. :| >.. công nhận HAOer ở UK đông vật vã ... :> .. ở Nott với London có vẻ nhiều nhất ... :| ...

Phạm Anh Tuấn đã viết:
@ Khoa: Nghe tên chú em quen quen, hồi trước có vào tuyển khồn:D??? nếu lúc nào rỗi xuông Nott chơi nháy anh cái, anh có quả bóng với cả gần nhà có cái sân ngon lắm, anh em chiến một trận cho vui, cũng lâu rồi không chới BR, kiểu này không cẩn thận hè về bị chúng nó dắt mũi thì nhục lằm:))
Ngày xua em cung dánh bóng rổ cho tuyển truờng ams... Hình như anh ở Nott.. cùng nhà với bé Kều thì phải... Để vài hôm nữa trời ấm .. em sẽ xuống chỗ anh chơi... Làm vài trận bóng rổ cho đỡ buồn... Em cũng có bóng xịn rồi nên anh ko phải lo...
Nếu lên London choi thì cứ gọi em... Nếu có ofline của box là tốt nhất.. Tiệm thể amser gặp mặt nhau luôn...

@ em Hưng : chị có học A đâu, cho nên nó khác chứ

Mobile nay` : 07747121313 < Voda >

Back
Bên trên