Du học Anh

Lê Doãn Anh Tuấn đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
.. b-) ... thôi .. :D:D .. mọi người đừng xuống Man ,, dưới này lạnh lẽo hoang vu chán lắm .. :( ..chả có gì chơi cả .. :( ... em rủ thế thôi chứ xuống Man lại lủi thủi đi về là phiền lắm đấy .. :D:D .. :p ..
....
Vừa định giúp thì đã bác bỏ /:) , chắc sợ mình đi Man đây :-s :(( Buồn quá !!!

Từ nay có London và Man se là hai nơi không đặt chân tới nữa [-(
.. ôi giời .. :)) .. :p ..:D:D .. may thế .. :)) .. :D:D ... muốn xuống cũng không cho bước chân xuống .. :)) .. b-) :smoking: ...

.. chúc mọi người off vui vẻ .. ;) ...

. à .. quên //... ai trả lời cho em cái câu trên kia về university of Central in Engalnd ở Bir .. :D:D ...

.. ngoài Lancaster và Southampton , mọi người có biết trường nào có ngành marketing ( marketing advertising thì càng tốt .. :D:D .) mà khá tốt không ạ .. :) ... ???

Anh em HAO lên Oxford đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :)):)):)):))

Sạch , đẹp, mát mẻ, nhiều công viên, cái gì cũng tốt, thức ăn ngon..........

Yên tâm, ai chứ anh nhất định xuống :)), xem thức ngon đến thế nào với cả xem tour guide có bằng người ở Nott ko:))

to Hưng: trường chú tình hình thế nào rồi? có bao nhiêu người vn được offer của Oxbridge?
to Hiếu: thật ko mày? tao đang ko biết nên chọn second choice là j đây...
UCL thì cho học bổng nhiều hơn Warwick nhưng mà offer lại là AAA, còn Warwick thì offer là AAB nghe có vẻ an toàn hơn...nhưng lại i't học bổng quá
thêm nữa là đến tháng 6 thì tao ko có extra time :(( chắc chết quá
tóm lại là nên chọn trương nào đây?

To Mai: bọn UCL chỉ cho học bổng 1 năm thôi, (Đấy là cái department của tao nó thế)... ờ năm ngoái có Tuệ Anh abbey London được Scholarship ở UCL thì phải. Bọn Warwick cũng ky lắm, năm ngoái ông Hiếu nhà tao được có 3k mà ai hình như cũng được 3k hay sao ý. Bọn nay ki tợn
To Hưng: hôm trước anh nhầm, cái form là của Loughbrough....bọn Birmingham anh tự làm form, 1 cái CV, 1 cái essay nói là tại sao anh cần học bổng, với 1 cái essay (cái này là hứng lên) tại sao anh thich học Chemistry. Đây thế thôi...nó cho 7000...có một anh học Abbey xin đến lần thứ 2 được hết thì phải... mà trứoc khi xin em viết một cái email gửi đến trường nó xem

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Anh Tuấn đã viết:
Hehe, cám ơn thiện chí chú em, thế định mời anh ra restauran hay là sang nha` nấu ăn, lâu rồi anh cũng không sang đấy, không biết tình hình bên đấy thế nào? mọi người đều ổn cả chứ, có gì mới không?;)
Bây giờ rút gon 2 địa điểm là Nott với MAN, nếu mọi người xuống Nott offline thì chắc chắn sẽ khá đông vì dân AMS mà hay lên HAO dưới này khá nhiều, tình hình ăn uống tụ tập, đi lại dễ dàng, cũng không tốn kém:D. Mọi người xuống NOtt đeeeeeeeeeeee

Tình hình nhà em vẫn thế, khác thì cũng chẳng biết là có khác cái gì không thì em cũng chẳng biết nữa :D , không để ý :D . Khi nào lên city mời bác một bữa :p, nhưng để hết tuần thi đã :D.

Thôi mọi người cứ chọn Nott nhé. Mà bạn Hiền ơi, chọn NOtt đi, vui hơn ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế em Ha` thích offline ở đâu, xuống Nott nhá:D, dưới này nhiều HAO members lắm, xuống đảm bảo có tour guide hết ý nhá:p

Lê Doãn Anh Tuấn đã viết:
Thôi mọi người cứ chọn Nott nhé. Mà bạn Hiền ơi, chọn NOtt đi, vui hơn ;)

Tớ chỉ thích xuống Nott chơi với mỗi 1 người thôi :) , mà đang hết tiền bạn ạ

hix, bác Tuấn với iem Hiến '' tán '' nhau trên này này....buchit...offtopic roài...

thế thì cuối cùng là sao ạ, thời gian còn nhiều mà, mọi người không cần vội đâu ạ.
Em sắp thi rồi hihihi,

Nguyễn Tùng Lâm đã viết:
hix, bác Tuấn với iem Hiến '' tán '' nhau trên này này....buchit...offtopic roài...

Này, láo nó vừa vừa thôi nhá, ai là em đấy ???????

Chị thích tán ai thì tán chứ :)) , ko liên quan đến chú nhá

@ chú Lâm: anh vẫn single chú cho anh thở một tí chứ:D< đây có phải SVUK đâu mà chú cứ bám anh như đỉa thế hả, đến chạy vào "gôn" cũng chạy theo thì anh hết đường làm ăn à???;)
@ Hiền: bây giờ còn trẻ, tự do, thích làm gì thỉ làm nhỉ:D
@ All: mọi người quyết định về vụ offline đê, ở thành phố nào đây để còn kiếm người tổ chức:p?

Chắc chắn không phải là Cambridge rồi, em chỉ đi thôi, chứ không làm chủ nhà đâu, ở đây vừa buồn vuằ chán à

anh ơi , không chơi NOt đâu, suốt ngày lên đó chán lắm, có khi em thích Man hơn, nếu mà Amser ở Man có đủ khả năng tổ chức thì tốt

... b-) ... anh Hưng ám chỉ ai thế .. b-) .. :smoking: .. tình hình căng thẳng phết đây ... :smoking: ...

Chính Thủy rủ mọi người đi Man chơi mà, cái chính là anh cũng chưa đi Man bao giờ, hehehe, tranh thủ đợt này luôn à :D.
Thiệt ra chỗ nào cũng được :D

Thôi đê, mỗi lần lên Nott, tiền vé mất béng £40 roài, anh Tuấn rủ rê em lên Nott đúng đợt Sale nhá , làm em bây h ko đủ tiền sống 2 tháng đây này , tháng sau lại phải đi vay tiền rồi, buồn quá

Thôi, xuống Ox, anh em mình nướng thịt ở cái vườn nhà em ý , hôm xuống Nott đc ăn muối vừng, sướng vật :D:D:D:D

Back
Bên trên