Du học Anh

Em có đề nghị là những ngày đó em vẫn đi học , đẹp nhất là làm thứ 7 hay CN không ạ , kekeke ( ưu tiên đi)
To Thủy: nếu mà em thích đi với anh thì sẵn sàng, vậy em thích đi bộ, xe ngựa kéo, hay ô tô hay là tàu đây để anh còn chuẩn bị chứ :d

Bùi Mạnh Hưng đã viết:
Em có đề nghị là những ngày đó em vẫn đi học , đẹp nhất là làm thứ 7 hay CN không ạ , kekeke ( ưu tiên đi)
To Thủy: nếu mà em thích đi với anh thì sẵn sàng, vậy em thích đi bộ, xe ngựa kéo, hay ô tô hay là tàu đây để anh còn chuẩn bị chứ :d
thứ 7-CN thì hết mất Tết rồi còn đâu ..:( .. nếu vậy đi trước tết hay sau tết ạ ?? đi chiều thứ 6 , tối thứ 7 hoặc sáng Cn về ???? ..

... to anh H : .. :> em thích đi Booing cơ anh ạ .. :)) .. .:p .. :> :)>-

Em sợ là phải đi làm vào ngày thứ 6, mong là chúng ta có thể chơi thứ 7 và CN

To Thủy: thế để anh cõng em nhé ;), cũng đâu khác gì đi Booing

To bác Phạm - Tuấn: anh cứ lên kế hoạch củ thể đi , dân chủ nhà mà ;), rồi đưa lên anh em cho ý kiến. Có gì em phụ bác ;)

Bùi Mạnh Hưng đã viết:
Em sợ là phải đi làm vào ngày thứ 6, mong là chúng ta có thể chơi thứ 7 và CN

To Thủy: thế để anh cõng em nhé ;), cũng đâu khác gì đi Booing
.. :eek: ..:eek: 8-} =; .. em xin can ... =; :| .. anh cõng em để em tắm nước cống liên tục à ... 8-} :| :nono: .. nham hiểm .. :nono: .. ( :D:D:p ) ... mà anh có bay được không mà dám bảo giống Booing .. :)) .. :nono:

sáng thứ 7 đi sáng CN về nghe ổn đấy ạ ..:D:D ..0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là thứ 7 CN tớ phải đi làm các bạn ạ, để phải xin Manager nghỉ làm xem thế nào đã, nếu không được nghỉ thì toi:D. Còn kế hoạch offline thì có thể là đi thăm quan xung quanh Nott ( cái này thì có thể không cần thiết lắm), lên Nott Uni chơi, ăn uống theo yêu cầu các thành viên nhá( chắc là ăn ở ngoài chứ còn nấu nướng ở nhà thì hơi có tí á đông:p) , đi xem phim hoặc đi trượt băng...vân vân...ai có ý kiến gì hay ho thì cứ cho thêm vào nhá:D

.... :( ... sao ở Man em không biết có chỗ nào trượt nhỉ ..:( . trượt patanh còn không có .. /:) .. :( ..
.. tình hình là nếu chủ nhà bùng thì phá sản kế hoạch off .. b-) .-->.. đến lúc đấy thì có khi phải kiểm tra răng lợi chủ nhà xem thế nào ..:D:D :smoking: ..mà tình hình là có ít người quá .. :| ..

@Thủy : Các sếp xuông thăm em Thủy có vui không? Chị đi Pháp nên không xuống đc. Tết thì ĐH không có nghỉ halfterm nên chẳng biết thế nào, cuối cùng là MAn hay Nott? Cứ bàn ra bàn vào chẳng hiểu gì cả?
Lại thêm phần bf/gf vào nữa loạn cả topic?

@Tuấn: ăn chơi gì mà béo lên thế hả em? Mong là gặp mọi người Easter.

Nói thật là đi tàu or coach thì cũng phải 5-6h mới xuống đc Man hay Nott nên cùng ngại lắm các bác ơi. Với lại xuống đây bơ vơ, bác nào offer vụ ở thì tốt :p

Chúc mọi ng ăn Tết vui vẻ.

ui giời ơi :D
lang thang loanh quanh ai ngờ vớ phải topic rủ nhau đi chơi#
mọi người cho em đi mới :x :x :x
tình hình là học rồi thi căng thăng vô cùng, phải đi chơi cho bõ những ngày gian khổ :p
hehe, anh Tuấn cho đồng bào gặp cái -tặng quà trả nợ tính sao anh nhỉ ;)
chà, ở Nott thì cũng khá xa chứ đùa đâu
à mà tết là vào ngày 7/2 đúng ko ạ?
có ai ở gần đây ko, Brighton, London gì đó , hichci,
tình hình đi chơi thế nào mọi người cho em biết mới

Bây giờ đã thỏa thuận là Nott rùi nhé, dưới Nott cũng khá đông HAO membes, mọi người ở các nơi khác đến chắc cuối cùng cũng hơn chục, như thế là vừa chứ đông quá tour guide ko lo nổi lạc thì chết:p. Nếu mọi người ai đã quen bạn ở Nott thì cứ chủ động giải quyết chỗ ở nếu định ở lại, nếu ai không lo được thì anh sẽ cố gắng tìm:D ( chắc chắn là ko phải Hotel hay motel rồi nên mọi người ko lo nhá). Bây giờ mọi người ai đi được thì khẳng định lại cái, anh thì sẽ xin nghỉ làm hehe chả tội gì không đi chơi cả.
@ Yến: thế xuống Nott đi offline nhá thế là anh có quà:))

hehee
anh ơi tình hình là em rất thích đi chơi nhưng ko bít ngủ đâu :p làm thế nào bi h ạ
thứ 2 là mọi nguời định bao giờ ạ , vì con bạn em định thứ 4 (16/2 thì phải ) qua Man ko biết em có đi cùng nó ko nữa hic ,
thứ 3 là đi đến đấy bằng con đuờng nào để đảm bảo đến nơi vẫn còn tiền mà tiêu :D

hic, trong list ở trên thì có ai đi cùng em từ miền xa xôi lên Not ko? ko ngại lắm vì bơ vơ một mình 8-} méo cả mặt , hic, chị hà ơi chị ở đâu thế , cho em đi cùng mới :p :D :x

thứ 4 là anh Tuấn mục đích chỉ thế thôi chứ gì ,hehee

. tình hình là em không chắc chắn lắm ... :D:D .. nhưng cứ đặt trước không có mất chỗ .,. :)) ..:D:D ...

to chị Hà : .. vừa rồi sếp với chị Mai xuống chỗ em chơi vui lắm chị Hà ạ .. chỉ tiếc là chị Hà không đi cùng .. :D:D: ..:p .. khi nào lại gọi sếp bay sang đây mọi người xuống chơi tiếp ..:D:D .. :p .. :)) .. chị Mai có kể cho chị Hà nghe cái gì không .. :D:D: ... hay để em kể cho ..:D:D .. bọn em sáng đi chơi sân MU , trafford centre .v..v.. sau đó tối thì đi ăn Buffet ..:)) .:D:D .. tối về chơi bài tứ tung ( :)) .. nhất là Ngêu Sò ốc hến :)) :D:D :p ) --> xong rồi kể chuyện cười .... :)) .. ( khi nào em kể cho nhiều cái hay lắm ..:)) ..:D:D:p ) --> đi ngủ ..:D:D:.... chị Hà thấy thèm chưa ..:D:D :p .. mau xuống Man chơi với em đi..:D:D ..:p ..

:((
em thủy kể làm mình càng tủi thân
:((
ngày ngày chỉ có một mình, weekend càng thảm hơn, 20/24 tiếng trong phòng, thú vui duy nhất là xem 1. xem dvd- một mình 2.nghe nhạc-một mình.3. đi bộ - một mình.
oa oa oa :((

hơ hơ, mình cũng muốn đến sân của Mu :x:x:x truớc khi chết phải đến một lần cho bít :D

em thủy với anh tuấn cứ giới thiệu lời ra tiếng vào thế này làm em quyêt phải trèo đèo lội suối lên ham vui với mọi người, hớ hớ....:D
hic, chị Hà hình như ở gần đây cho em bám càng đi cùng mới , huhu

Những ai không có chỗ ngủ thì anh sẽ hỏi hội HAO dưới này chắc là nhà chúng nó thế nào cũng đủ chỗ, về việc ngủ thì chắc là sẽ ok.
Bây giờ vấn đề quan trọng nhất là thời gian cùng với số người tham dự, hiện tại thì thấy ai cũng có vẻ phân vân:D. Mọi người cứ suy nghĩ kĩ trong 1 vài ngày nữa, xem time table của mình như thế nào rồi cùng thống nhất luôn.
@ Yến: hehe gặp nhau mới là chuyện chính, quà cáp chỉ là chuyện.....chủ yếu thôi:p. Nói thế chứ ở bên này gặp nhau được đi chơi cho vui thì chả tội gì không đi.

các đồng chí đồng bào cho em xí xớn đi mới :p B-)

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Những ai không có chỗ ngủ thì anh sẽ hỏi hội HAO dưới này chắc là nhà chúng nó thế nào cũng đủ chỗ, về việc ngủ thì chắc là sẽ ok.
Bây giờ vấn đề quan trọng nhất là thời gian cùng với số người tham dự, hiện tại thì thấy ai cũng có vẻ phân vân:D. Mọi người cứ suy nghĩ kĩ trong 1 vài ngày nữa, xem time table của mình như thế nào rồi cùng thống nhất luôn.
@ Yến: hehe gặp nhau mới là chuyện chính, quà cáp chỉ là chuyện.....chủ yếu thôi:p. Nói thế chứ ở bên này gặp nhau được đi chơi cho vui thì chả tội gì không đi.
... em thì chắc xuống Nott để ghé qua Broxtowe xem qua loa tình hình thế nào ..:D:D .. :) .. thế nên chắc đến sớm hơn mọi người 1 ngày ..:D:D .. đi thì phải đi chứ ..:p ..:D:D .. chỉ sợ đến lúc đấy có sự cố gì thì ..:D ... ai mà biết chắc được hả anh .. :p .. b-) ./..
.. nhà thì ngủ phòng khách dải khăn ra là được rồi anh ạ .. không cần cầu kỳ lắm đâu ..:D:D .. nằm trên cầu thang cũng vô tư ..:D:D ..:p
( to chị Hà tiếp : :)) .. quên không kể cho chị :D ..lần vừa rồi cả mấy anh chị em ngủ phòng khách nhà em hết ... :D:D :)) ..:p .. vui cực ..:p .. chị Hà thèm chưa ..:p ..:D:D .. :-$ :)>- ) ... chị Hà kéo chị Mai Easter xuống đây chơi với em phát nữa đi ..:D:D .. xong rồi lôi kéo cả anh Kiên bay sang bên này luôn ..:p .. sếp cũng thích đú lắm .. nếu mà đi chắc sếp cũng sẽ sang góp vui đấy .. :)) ..:D:D ..:p )

to chị Yến : .. :( .. đấy là vừa rồi em mới có người để chơi cùng thôi ..:(( ..:( .. chứ bình thường còn buồn hơn chị .. :(( .. :( .. ở bên này công nhận buồn chết đi được ..:(( ..:( ...
.. có ai đi tàu xe qua Man không thì em đi cùng với .:D:D :p .. đi cùng em xuống Nott chứ em di 1 mình xuống đấy đường xá mù mịt quá ..:| .. /:) 8-| :|

Hehee, anh 2 năm Br đây Thủy :)), L D Anh Tuấn cũng đang Br, thế là xuống có pro dẫn đi thăm trường nhá:p

:D:D: .. em cũng nắm được tình hình dưới đây thông qua anh LDAT hết roài .. :p ..:D:D .. anh PAT còn phải giới thiệu nữa .. :)) ..:D:D :p ... chuyện gì cũng biết đấy ..:D:D :p .b-) .. :smoking: ..
.. không biết có nên chuyển xuống đấy không . :(( ... :(

To chị Vân Hà: đấy là lần đầu tiên em đi chơi mà tăng cân chị ơi, mới cả chỉ có khi nào ở nhà ôn thi thì mới tăng cân :D

To bác P A Tuấn: bác lên lịch sớm để em thu xếp lịch nữa, mọi người mà tổ chức phải ngày em dự định đi Châu Âu thì em không chịu trách nhiệm chủ nhà bùng đâu đấy nhé :p

Nguyễn Cẩm Vân đã viết:
các đồng chí đồng bào cho em xí xớn đi mới :p B-)
:)) em Vân định bay sang UK off với mọi người à?
Hehe, hôm nay đúng là làm cái gì cũng may, chả hiểu tự dưng lại vớ được cái topic này. Tình hình là tớ 20 thi xong. Chắc phải xuống Nott 1 chuyến chứ. Chỗ ăn ở không lo rồi :D chắc là có em Thục hoặc bạn em :D anh Tuấn ạ.
Em Thủy: vui chơi sung sướng nhỉ. Bao giờ mọi người trong EHAO định tụ tập ở Man thì ới chị phát. Muốn gặp chị Mai và anh Kiên :D.
Cả chị Hà nữa nhé, chắc chắn sẽ có lúc lên Dundee nhưng mà tình hình là em đang thi :D.

Back
Bên trên