Du học Anh

9-2 là mồng 1 tết Yến à. Chị có gần chỗ em đâu, em ở Briton đúng không? chị xa lắc xa lơ chỗ em à...

Thế cuối cùng là lên Man chỗ Thủy chơi hả?

hẹn Easter may ra chị đi đc. Tuấn hứa gì nhớ nhé, cho chị ở ngoài đường là không đc đâu đấy nhé. Cố gắng Easter xuống Nott.

.. oack .. chị Thảo không nói sớm .. :nono: .. hôm Noel ban E-HAO có chị Mai anh Kiên với em chị Mai xuống chỗ em thăm em :> :p ..:D:D .. biết thế kéo chị Thảo xuống luôn cho đông vui ..:D:D ..:p .. sắp tới chắc chị Hà thèm quá cũng phải đi 1 chuyến chứ nhỉ ..;) ..:D:D ... hay để hè :D:D .:p ..

to anh LDAT : .. không lằng nhằng .. :nono: .. cứ ở nott là chủ nhà hết .. :)) ..:D:D .. :)) .. :p ... bùng là kiếp nay 2 anh Tuấn héo hon vì răng lợi cả đấy .. :)) ..:D:D:p

Đặng Vân Hà đã viết:
9-2 là mồng 1 tết Yến à. Chị có gần chỗ em đâu, em ở Briton đúng không? chị xa lắc xa lơ chỗ em à...

hẹn Easter may ra chị đi đc. Tuấn hứa gì nhớ nhé, cho chị ở ngoài đường là không đc đâu đấy nhé. Cố gắng Easter xuống Nott.
ơ chị .. :| ... xuống Nott Easter lúc nào thế ..:O .:| .. tưởng gầnTết Âm Lịch xuống nott mà .. 8-} :| .. anh Tuấn vào xem lại thế nào cái nhỉ ..:| >.. thông tin sao tự nhiên bị nghịch đảo thế này ..:| ...

to chị Hà : .. xuống Man thì chỉ có ban E-HAO xuống được thôi chứ ..:| ... :| ... xuống nhà em thì ngủ đâu ..:| ... b-) .. cho chị hà vào phòng đặc biệt nhá .. :)) ..:D:D:p

Bây giờ tóm lại là thế này. Địa điểm : Nottingham, thời gian: một thứ 7 của tuần Tết, có thể là thứ 7 trước khi tết hoặc thứ 7 vào đúng tuần Tết tức là ngày mùng 5 hoặc 12 tháng 2 mọi người tiện với ngày nào thì chọn ngày đấy nhá.

Tình hinh là em không có người thân cũng chẳng có người quen ở đó, chắc là ngủ đường rồi, haizzzzz, mà thấy Nott lạnh lắm chắc ngủ đường không nổi đâu, mà có cần mang túi ngủ đi không?? lỉnh kỉnh lắm đó , kekekeke.
Nói chung là 20 em thi xong, muốn thứ 7 nào cũng được, miễn là cho em biết trước để em còn biết mà nói với manager, :D, có gì hay hay thì cho em biết với nhé
Cheers

Trần Bích Thủy đã viết:
... đi tuần 8/2 thì có lẽ em đi được .. không chắc chắn lắm nhưng cứ đặt trước anh PAT 1 suất ..:D:D ..:p ... anh HƯng . chị Hiền đi không ạ ??? .. rủ thêm nhiều người vào cho anh anh PAT hết cả chỗ mà ngủ ..:)) ..:D:D:p

Đi đâu chứ mà cứ lên Nott là chị đi luôn ;) em ạ

Đặng Vân Hà đã viết:

Chị ơi, cuối cùng là ở Nott.

Vụ Easter em confirm với chị rồi mà. bác cứ yên tâm ạ ;) :)

Trần Bích Thủy đã viết:
ơ chị .. :| ... xuống Nott Easter lúc nào thế ..:O .:| .. tưởng gầnTết Âm Lịch xuống nott mà .. 8-} :| .. anh Tuấn vào xem lại thế nào cái nhỉ ..:| >.. thông tin sao tự nhiên bị nghịch đảo thế này ..:| ...

chị Hà đi Nott vào Easter em ơi, không dính đến vụ Tết tới.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thủy: :)) em có muốn kéo cũng không được :D. Noel chị bị kẹt ở trên London, sống dở, chết dở. Còn trước Noel thì ở tít tận đâu ấy :D.
A Tuấn: em chọn ngày 12 :D sau tết vì ở chỗ em còn tổ chức tết nữa ;)

hic, em ko quen ai cả...:((
ngại quá nhỉ, mặc dù em rất thích đi, em 18 thi xong, còn 11/2 thì half term, là thứ 6 thì phải
bạn Hưng ở đâu thế, camb đúng ko?

.. ơ .. :nono: .. chị yến .. b-) .. vào HAO là người 1 nhà cả .. cùng gốc gấc quê quán .. lại cùng trường ..:p ..:D:D >. sao mà không quen .. đến rồi quen , chị ..:D:D em cũng có quen chị Vân Hà đâu ..:)) ..:D . cả chị Thảo nữa ..:)) ..:D:D .. đi rồi quen chị ạ ..:p ..:D:D >..

tình hình là em rảnh từ 8/11-13/11 .. mọi người sắp thế nào thì sắp ..:D:D ..

Bây giờ có nhiều ý kiến nghiêng về ngày 12, vậy cứ tính là 12 đi, ai có thắc mắc gì thì cứ post lên nhá:D
@All: quen hay không quen lo gì, đi rồi quen hết, có khi gặp nhau buổi sáng đến chiều đã tặng quà Valentine:)), hôm đấy mình chắc có quà rôi:p

:)) .. ôi giời .. :)) ... anh Tuấn ý tưởng phong phú kinh hoảng thế .. :)) .. chị hà có đi không chị Hà ơi ???? .. cả chị Thảo nữa ??? .. :D:D ..

Phạm Anh Tuấn đã viết:
@All: quen hay không quen lo gì, đi rồi quen hết, có khi gặp nhau buổi sáng đến chiều đã tặng quà Valentine:)), hôm đấy mình chắc có quà rôi:p

hờ hờ, anh Tuấn tự tin quá nhờ, vừa mới nói anh chưa có Girlfriend, xong bây h lại thế, đúng là bọn con trai ko tin đc [-x

Tớ chưa có thật, cho nên bạn nào Valentine đi chơi với tớ cho đỡ buồn ;) ;)

Em Hiền ở Oxford Aspect đúng không nhỉ ?Đã nói chuyện vài lần mà chưa được gặp mặt.Thỉnh thoảng đi học trên đường Banbury nhìn thấy cái biển Aspect muốn vào hỏi thăm em vài câu mà ngại quá :p

Ai không tin được chứ anh thì tin vô tư nhé:D. Hôm nọ với hôm nay là mấy ngày rồi, trong mấy ngày có nhiều chuyện có thể xảy ra chứ;). Ma` thôi, không cưa được ai thì to mồm thế thôi:(

Mọi người định họp mặt amer ấy hả?? cho em ké với.. Cứ thứ 7 la ok... Nhưng khổ cái ở Not Ko biết có chỗ ngủ ko nữa...?? :-/ :-/ .. Nhưng sao mãi chẳng thấy quyết định ngày nào cả?? toàn người này nhường người kia a?? Các anh chị toàn người lớn cả rùi... xứng danh người lớn một tý...
Thôi kệ.. liều ăn nhiều vậy...
To a.Tuấn: Anh có biết thằng Quốc anh ko anh?? Nếu ở ké chỗ nó thì tốt quá... Nếu ko xách túi ngủ ra ga vậy.... Mà tiện thể anh em mình làm mấy trận bóng rổ nhỉ?? Để em rủ Ôngn Đàm Hoàng Anh nhé... Xem chừng hôi bóng rổ có vẻ vui đấy
To Thảo: mày nhớ vào box o Svuk post bài đấy... Ko thì liệu hồn với tui

Chỉnh sửa lần cuối:
hehee
chị Hiền máu đến mức đặt danh hiệu thế kia là đủ biết thích đi chơi thế nào rồi :p:D

hehe, em ngại là ngại đuờng xa cách trở 8-} ôi giời ơi phi từ Brighton lên Nott ak dài gần bằng nuớc anh rồi còn đâu :(( thật khủng khiếp---> đi một mình thì kinh hãi lắm anh ạ , giá có ai gần gần chỗ này đi cùng em thì em xung phong ngay
tuy nhiên là em vẫn máu lắm --:p--> chờ tin đồng đội
11 em bắt đầu nghỉ half term ---> 12....hơi sớm tẹo nhưng nếu bắt buộc thì chắc cũng ổn nhỉ
:)) Thủy ơi, anh Tuấn nói thế chị nghĩ là lấy từ kinh nghiệm bản thân ra thôi :)) đại loại sáng đến thăm vuờn trẻ mẫu giáo , các cháu tươi cuời cấu má...qua buổi chiều các cháu nhao nhao đòi chú Tuấn mua quà Va-Len-Tai hehehee :D

anh Tuấn : thôi để nợ nần anh với em giải quyết ngày 14 cho dân tình choáng :D
( jusst kiddingg hehe )

To anh KHoa : nick của anh trên svuk là gì ạ ?

Bé à... nick của anh trên svuk la nvkhoa84.. cũng la nick o yahoo luôn...

Ủa hôm nay mới nhìn ra.. hóa ra bé cũng học cùng con Đú ha?? Quên .. con Vân Béo a??
Quả đất nhỏ.... haha :))

Tưởng box này toàn thông tin du học, xí xớn vào lại thấy thông tin đi chơi, mừng quá :D. CÓ vẻ mọi người đang bàn chuyện đi chơi ở Nott. CHo em tham gia với. EM cũng đang ở nott, có thể làm guide được :D. Anh Tuấn cũng học Nott uni ạ? Mà tình hình chắc ngày 6/2 dưới Nott uni tổ chức Tết party hay mọi người offline từ hôm đấy cho vui :D

Back
Bên trên