Du học Anh

... .. moi nguoi dung noi ve A-level nua .. .. tui than em ...
Chuyển sang A-level học đi em, cho nó đỡ tủi thân.
@Hưng: anh dọa thế thôi, chết thì vẫn cứ chết ý mà :)) :)) :)) :)) :>

kinh thật, LSE REnde mà danh tiếng cũng bay sang ca Mỹ xa xôi :D

em ở đây chán quá , hic, có ai ko, hôm trước đi LSE mà ko quen ai mấy cả...:(...mọi người ở đâu rồi :((

Trời Yến đi LSE mà không quen đc anh nào à, anh Gur anh ZL không giwosi thiệu cho 1 đống à :p

MInh Trung đã viết:
hịc!trái đất càng ngày càng nóng lên có khác!!Mùa đông năm nay có ít tuyết quá!!!

ở Ox còn chả có tuyết mà biết ít hay ko, bây h mà vẫn 8 độ, buổi trưa có nắng :D ở Nott -4 độ, nghe nói lạnh lắm, Xmas này mình xuống Nott chơi, xem tuyết :))

Nott hôm nọ đã có tuyết rơi rồi, còn tớ không tin là bây giờ ở Nott đang -4 độ buổi trưa :p bạn Hiền ơi

hơ, có ai bít cái trường Brittin ở Torquay ko ạ? Nó thuộc EF í, chuyên về anh ngữ, ko bít nó đào tạo AL ntn nhểy???

Chị biết Torquay gần Plymouth chị ở cũ, rất đẹp. 1 town nhỏ, cổ kính. Có vài bạn chị học TA ở đó, chị không biết nó thế nào nhưng không thấy ai phàn nàn. Nếu học A-level thì không chắc là có kháo (?) vì nhiều bạn chị học xong TA ở đó rồi học F với chị ở Plymouth

Lê Doãn Anh Tuấn đã viết:
Nott hôm nọ đã có tuyết rơi rồi, còn tớ không tin là bây giờ ở Nott đang -4 độ buổi trưa :p bạn Hiền ơi

Ko ngờ ấy là đứa chậm hiểu đến thế :))

... :eek: .. chị Hà học foundation hả chị .. :eek:

.. to anh H : .. :| >. trường em nó không cho đổi .. :| .. bó tay .. :((

@Thủy: khổ thân em, nhưng thôi ko sao học cái đấy cho nó thành hàng độc em ah
@hà: Em chưa đến Plymouth bao giờ chị ạ, nhưng trường em có một thằng Ả rập nó cũng học ENglish ở Torquay nó bảo ở đấy đẹp lém... bít thế nhưng hết cơ hội đến rồi..darn

Thax chị HÀ nhìu nhìu
nhưng mà e hỏi thế thui chứ cái hb của Brittin này khó lè ra, nó offer 100% mà, nên toàn cao thủ đâm đầu vào thi T_T Hum wa đi interview đã đụng mặt mấy cao thủ A1 ams rùi T_T
may mà trường này ko nổi tiếng lắm nên còn đỡ, chứ tầm cỡ CTC thì...hix... chẳng đủ can đảm đi thi mất...T_T

CTC nice mà em :)), cái ông interview năm ngoái chắc cũng giong năm nay, béo ú mà tốt lắm :D.. Tiếc rằng CTC chỉ offer học bổng full cho Amsers thôi :-s.

Hà hà, thế chú Hoài ANh cũng học CTC à,..... anh CTC chính hiệu nè :)) :))

T_T CTC thì khỏi bàn rùi, mà nó cũng làm j` có full skularship đâu?

Er, em không kham nổi CTC :)).
Anh Phạm Khoa trong HAO được full của CTC còn gì ( :-s năm nào người ta cũng giới thiệu anh ý thì phải :) )

Trần Bích Thủy đã viết:
... :eek: .. chị Hà học foundation hả chị .. :eek:

.. to anh H : .. :| >. trường em nó không cho đổi .. :| .. bó tay .. :((

Năm ngoái em à :p Bây giờ đâu đc ở Plymouth xinh đẹp và ấm áp nữa, hic!!!

@Trân: chị nghĩ em cứ thử. Chị thấy học TA ở vùng SW rất tốt, accent rất là clear. Chị thấy ngay cả nhiều vùng ở London accent còn không hay bằng. Với cả người dân chắc chắn là em sẽ thích vì SW là vùng du lịch nên người ta thân thiện hơn cả vùng khác (thân thiện theo quy chuẩn GB) :p

À... hờ hờ.. anh cũng không được full đâu, nhưng chẳng hiểu fool around thế nào lại được thêm chút đỉnh...cộng cày quốc cũng đi ăn chơi tiêu pha :)) :))
các bác các cô các chú cố lên nào :))

trời cái CTC đó, 1 năm chỉ cho 1 cái full thôi à, phải may măn lém đó, năm ngoái mình tí được chỉ tội là trường đó đã nhỡ cho 1 bạn ở TP roài, đành tiếc nuối đi về

đâu anh thấy cái năm của chú á, trường anh có 5 kids được full 3 SG, 2 HN..chẳng có chú nào học Trần Phú cả :D :D

THiệt hả, :D nhưng mà thôi không sao, cuối cùng thì cũng là quá khứ rồi,
hôm nọ đi Birmingham em thích cái thành phố đó quá đi, thích không chịu được, có lẽ năm sau chui vào đó mất

Back
Bên trên