DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trường mình mà bọn HHT dám điêu toa toét loét thía nài nói giề trường khác /:)
chậc chậc, bi h chắc bibi HHT mất :( 1 tờ báo lá cải :(
có khi mình phải bảo boss Thái Long gọi boss Hòa lên đây thảo luận :)

sao cai bon day lam chuyen the ko biet, chi nghi h nen lam theo loi be nao o trang 2 hay sao y, co to chuc nhu the van hay hon. 1 la bat no viet bai chinh sua, 2 la kien, het, truong Ams ma bi boi nho the nay thi ko duoc, buc xuc lam.

bao' teen ma` dek nhi`n nhan. theo tuoi? teen ma` nhi`n nha.n theo go'c do. nhua.n but'
vie't bai` ve` tru`ong min`h ma` viet' vi.t nhu the' ro`i => cac' tho^ng tin kha'c do. chi'nh xa'c cha'n cha'n ra't thap'
em ma` ho.c 0407 da~ viet' bai` roi` X(

số hoc học trò thì trên tờ báo nào cũng có , ở đường dây nóng
thế này đến phải khủng bố điện thoại cho họa chọ trò mất:))
Còn về vụ xin chữ kí khiếu nại thì mod cho thêm cái edit vào hoặc lập 1 topic mới trên HAO đi xin chữ kí !

ko đọc báo HHT nữa
cả Ams này tẩy chay nó luôn

bảo rồi động đến những người giỏi nhất thì chết giống những người còn lại
mess with the best die like the rest
em nghĩ phải làm cái này cho ra lễ

mà này sao toàn lôi bốp ra thế nhỉ nào là ăn mặc luộm thuộm, ăn nói lung tung, dsba các thứ

the one and only bốp

Nguyễn Minh Trang đã viết:
số hoc học trò thì trên tờ báo nào cũng có , ở đường dây nóng
thế này đến phải khủng bố điện thoại cho họa chọ trò mất:))
Còn về vụ xin chữ kí khiếu nại thì mod cho thêm cái edit vào hoặc lập 1 topic mới trên HAO đi xin chữ kí !
Lập topic mới để làm gì,cứ lấy chữ ký trực tiếp là ngon nhất!!!! Chỉ cần có 1 thông báo nhỏ rùi thì đi lấy chữ ký thui !!!!!! B-)
Có điều bọn nó động đến cả HAO /:) Lằng nhằng lại thêm cái chuyện các thầy lên kiểm duyệt HAO thì mừng quá /:)

Thất vọng tràn trề vì dù nhiều người chê mình vẫn cứ cố đọc.......nhưng mà càng ngày càng xuống cấp thế này thì thử hỏi làm sao mà khác được!!!!!!!! X(
Đúng là cái trò giải trí vớ vẩn,bi h chuyển sang đưa tin giật gân mới sợ chứ!!!!!! /:)

Nga là bạn nào thế nhỉ đã sang gặp lớp trưởng lớp tớ rồi ah,gặp ko đúng người rồi thứ 5 tìm quân cò đi

Nghe Giang Loa đã thấy bệnh rồi.
Bẹn Hoàng Hà bảo đối chất, ối còn lâu nhá, chúng nó toàn tay mơ ở đâu, mò ra thế nào đc, mà thò mặt ra cả Ams quay ra tẩn cho trận thành DSBA thật thì vui.
Nói thì nói thế, nhưng bạn nào thay mặt viết bài?
Yêu cầu phải nói có sách, mách có chứng, đồng thời thêm nữa nè, kiểm duyệt lại forum nhắc đến DSBA, vụ việc bức xúc thế này mọi người hiệp lực vào nhé.
Hôm nay bọn bạn bên Chu gọi đến hỏi, công nhận là thanh danh Ams giảm đáng kể, thầy Điện ra mặt trên H2T rồi, vụ này thể nào thứ 2 tuần sau cũng gây xôn xao, ko thể để yên thế này đc.
Giang Loa là đứa nào????????/

Hừm,còn nhớ hồi lớp 10 tung hoành ngang dọc với lớp boss Hòa,tú béo,Minh silip DSBA bọn thằng bọn Bốp,ko thấy 3 anh em siêu nhân GL với 2 chú B,H ở đâu,nay đến các thế hệ tiếp bước,phát huy khí thế của DSBA thì bõng dưng nảy nòi đâu ra mấy nhân vật bất phàm thế này.Ôi,thiên hạ mênh mông rộng lớn,cũng may còn cho ta thấy có người kì lạ đến thế,viết bài HHT mà thối hơn đánh rắm,điếc mũi lắm thay!Quả thật ko biết cám ơn GL đến thế nào!!!!!!!!!!!:))

... báo HHT dạo này vui tính nhỉ .. :)) .. :)) ...

.. em Quân viết bài hay lắm .. :D:D ... :x ;)

nếu Giang loa mà thiếu tiền thì đi xin quỹ của thầy cô
việc gì phải đá xoáy anh em thế :|

Đến QLong cũng phải post bài bức xúc nhẩy :D
Các em à tẩy chay H2T khó lắm vì báo toàn đăng gái xinh ai chả muốn xem :D
Còn phóng sự thì vớ vẩn lá cải 1000% roài :))
Ta chắt lọc lấy cái đang xem thoai :))

Ngồi đây mà nói thì làm được gì !!!!!!!!!!!!! Nói thế nói nữa thì bọn HHT có xinh lỗi đâu mà nói , phải có chiến dịch anti H2T đàng hoàng chứ . Xúc phạm danh dự chúng ta quá rùi !!!!!!!!!!!!

Oài, topic này phát triển nhanh phết
Các bác hăng máu quá đấy :|, phải công nhận báo lá cải ấy đã lấy dẫn chứng ngay trong 0407 này ra thôi :-s
Dù sao :( đã từ lâu rồi làm ji` có trò này :(:(

nếu mà có đính chính phải cho đính chính to lên giữa báo
có khi lại cho xuống mấy cái mục phần thưởng quà tặng bé tí tí một câu xin lỗi

Biết cái báo này lá cải lắm roài, nhưng ko ngờ lại đến mức này :( 1 đống VD, dẫn chứng toàn bịa hay sao thế ko biết?? Cứ kiểu lợi dụng viết tắt tên người được phỏng vấn để nói j cũng đc ý!! Nếu mọi người viết thư phản hồi cho HHT thì nhớ hỏi kỹ trong lớp xem ai là B với H, người đấy nói j với HHT để đập lại nhá (vớ vẩn lại ek tồn tại em nào hân hạnh đc bạn Giang Loa phỏng vấn ý :)))!!!

Mà hội HHT lấy đâu ra cái ảnh minh họa trông khiếp thế, chả lẽ lại có ai học Ams chịu đi chụp ảnh cho bài này ah?? Lại còn "Nếu bạn chẳng may làm "ngứa mắt" các bậc đàn anh đàn chị trong trường" nữa chứ, trường mình có đàn anh đàn chị thật ah, hỏi thật đấy??? :))

ờ ờ chơi trò này đi em chưa được xem =P~

Làm ơn viết bài tử tế 1 chút, tao nghĩ đây ko phải chỗ để câu.
Mọi người ai có khả năng viết văn lịch sự 1 tí thì vào topic FEEDBACK để post lên để gửi lại cho HHT để nó xin lỗi công khai, chứ nói lắm ở đây để làm gì, ko thực thế :)

Đọc topic làm mình chạy ngay đi mua tờ báo, trong khi 3,4 năm nay ko hề đọc HHT vì lá cải quá, trừ số nào có ảnh bạn mình :p
Có mấy điều là , xưa nay HHT có rất nhiều bài viết ko đúng sự thật, đôi khi một bài viết chỉ lấy ý tưởng từ một suy nghĩ bột phát hay một câu nói bâng quơ. Bản thân khóa 03 cũng có nhiều CTV thậm chí hiện nay là nhân vật chủ chốt của HHT, mình có thể lấy ví dụ như mấy trang Tử vi theo cung đều là tự người viết sáng tạo ra chứ chẳng có cơ sở gì hay là do lấy thông tin từ net cả, họ nhìn nhg người bạn của mình sinh tháng mấy, xem thời gian này có nhg sự kiện gì xảy ra với họ rồi dùng cái tài viết văn của mình sáng tạo thêm (hic, nhớ hồi trước đọc báo khoái nhất mấy trang Tử vi :( )
Tiếp nữa là mặc dù có nhg đứa bạn mình hẳn hoi trở thành nhân vật trong một bài báo HHT nhg nó cũng chỉ cười trừ khi đc hỏi đến vì rõ ràng học với nhau 7 năm trời ko lẽ mình lại ko biết nó ntn ?(!)
Mấy bức ảnh chụp phỏng vấn nào là Khánh Tùng - sv,22t hoho trong khi rành rành bạn Tùng đang học A3 truờng mình.Cho nên cái ảnh đấy đâu có gì là khó đâu, báo nào chả có nhg người chụp ảnh minh họa bài viết.
Nói chung là cái bài DSBA này chỉ là một cách kiếm tiền nhuận bút thôi, nhg nó quá đáng và động chạm nghiêm trọng đến danh dự dân Ams và trường Ams, mọi người nhất định phải đấu tranh cho ra lẽ chuyện này.
Mà ra trường lâu năm rồi có đc đóng góp chữ ký tẩy chay HHT ko nhờ ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên