DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thực ra, thông tin của HHT theo đc biết, họ ko chắc chắn đã kiểm chứng hay chưa, và nếu như bạn là 1 ctv của hht thì bạn sẽ biết , người viết ra bài báo này ko hề học ở trường mình mà chỉ nghe bạn kể->hht cần phải xem xét lại thông tin mình đưa ra. thêm vào đó, theo như hht thì tuy trò này ko còn diễn ra ở trường mình nữa nhưng lại đnag đc ư chuộng tại các trg khác , chẳng hiểu ra sao nữa....????

hht cần phải xem xét lại thông tin mình đưa ra. thêm vào đó, theo như hht thì tuy trò này ko còn diễn ra ở trường mình nữa nhưng lại đnag đc ư chuộng tại các trg khác , chẳng hiểu ra sao nữa....????

Thế thì sao lại đưa trường mình lên?/:)

Thứ 2 tuần sau thể nào em cũng phải mua H2T mới được, để xem có bài xin lỗi nào không /:)
<Nói xong câu này mới thấy bọn H2T khôn phết, tạo scandal của mấy stars chưa chắc đã được chú ý, chứ thế này thì...
Kiểu gì thứ 2 tuấn sau báo cũng cháy sạp :))
Chắc cả trường ams, cả HAO mua H2T luôn quá :D>
Mọi người yên tâm, sau vụ này, danh dự của H2T chắc chắn sẽ bị tổn hại nhiều hơn ams :)>- :> ;)
Em nghĩ mọi người send link của mấy topic này cho những người quen biết, rồi nhờ mọi người send hộ nữa, (như phát tờ rơi ấy:)>- ), rồi post lên các forum khác :)>-
(ghét bọn H2T quá [-x :-s )

:)) bọn HHT cho đăng bài báo này để câu khách trong mùa mưa bão đói kém này thôi, bằng chứng là amser nào nghe đến chuyện này cũng đội mưa đội gió đi mua bằng đc tờ báo hht, rồi cái chuyện này cũng đang đc đồn thổi khắp nơi, dân trường khác cũng mua báo HHT ầm ầmdo tò mò, con em gái tui ra hàng báo mua còn đúng 1 quyển :)) thế mới ngộ chứ! bi h mà bọn mình kiện tụng hay ý kiến j nữa bọn nó sẽ có thêm bài mà câu khách dài dài, ngẫm kĩ thấy bọn này thâm độc phết đấy, chả ngu đâu :))

Tro` nay` co' phai? thang Hoa` pho` nha` anh nghi~ ra eo' dau, tro` nay` lop anh nghi ra choi dau tien o truong ÁMS thi` phai?, ku Hoa` hinh nhu cung bi. di may lan :)). Ma co thang nao bi di 4 tang dau, thang nao` lao' lam cung di 1 tang thoi, nhu*ng ma` cam? giac' thu' vi. phet day, he^ he^. Em nao chua xem anh dien ta lai. lop anh cho nhe', dau tien thay con bo` la.c Hoa` dang dung nga(m' gai' o hanh` lang thi` alo^xo^ xo^ng vao` giu*~ he^t' tay cha^n, thang nao` biet dieu ko giay~ giua. thi` cho di nua*? ta^ng`, thich' ba^t. thi` cho di 1 ta^ng`. Da^u` tien be^' no' ra giuong, a` nha^m`, ra cau thang :D, da(t. mo^ng no' xuong da^t', ro^i` 2 tha(ng` ca^m` 2 cha^n keo' nhe. nhang` anh da^y? xe hang` tu*` tu*` xuo^ng' tu*ng` ba^c. Mo^ng no' cu*' nay? nay? le^n tu*ng tu*ng hay la(m' :)) Cam? giac' vu*`a dau vua buon cuoi nhu* kie^u? bo*m die^n. y' :D. Keo' xong thi` 1,2,3 - 2 tha(ng` keo' te' ga^p' vi` so*. tra? thu` :))
Lưu y' cac' em nguoi be' nho? nhu nguoi anh khong nen dung 1 minh` :)), co' dung ngam gai' thi` cung~ dung theo ho^i. he` nhe' :D, ma` tu nhien thay may thang xung quanh tu du*ng chay di dau mat thi nhin` ngo' xung quanh ngay nhe' :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe Vũ Tách là 1 trong những nạn nhân và cũng là người tham gia hăng hái vào DSBA trong lop L2 01-04 quê tổ của trò này ...

hehe anh đồng ý với Ngọc , nghĩ mãi mới nhận ra đây như là 1 cách của HHT câu khách :)) , nếu đúng vậy thì phóng sự này còn dài , và bài viết minh oan của mình sẽ còn lâu mới được đăng .

tuy nhiên ,nếu như mình viết bài gửi lên phản pháo lại -> làm lợi cho nó ...

Vậy ,ép HHT ( hoặc cái thằng giang loa giang mai gi day ) phải viết bài để xin lỗi toàn thể dân AMS nói chung và anh em trong DSBA bang hội nói riêng.

trông quả ảnh minh họa ấn tượng vãi.....................đúng kiểu bạo lực học đường.............lại còn kô có dòng "ảnh chỉ mang tính bốc phét" :))

hahah, tao chet day, buon cuoi wa. GIang Long, hay la 1 ten khac cua RANG LONG, chac jia lam roi day. Hichic, nho hoi lop 10, den truong buoi sang, bob voi may thang hay chay ra ke: chi Nhung oi, em vua bi DSBA, roi cuoi tuoi nhu hoa. hihi, yeu wa, nho cai hoi day ko chiu duoc. H cha thay nua, roi thinh thoang, thang long thu lai keu: sang nay tao vua cho thang Bom nha may DSBA, hihi.

Vui vay ma cai ban GL ji do viet len de chui, kho chiu vat a, no con dang cai anh hoc sinh ams dam nhau, hay bat nat ai nhu vay, hinh anh do co the kien bao HHT duoc ko, boi nho truong nhu the la ko duoc, neu ko thi fai de duoi buc anh : ảnh chỉ mang tính minh họa.

Ma cai thang duyet bai cung ngu, lam chu ma ngu the thi lanh dao duoc ji ko biet, duyet bai la ganh het trach nhiem, doc bai thay ghe gom wa thi cung fai tim hieu chu, hoi thay Hieu Truong thi biet lam sao, fai hoi hoc sinh chu, ngu vai dai. Buc het ca minh, ko hieu minh ma biet thang nay la ai, ke ca la ban, ko hieu minh co duoc mạn phép, đấm 1 quả vào mặt bạn ý không.

DSBA là cái gì thế các bác ? Em ứ phải dân Ams danh tiếng nhà các bác nên đầu óc nó ngu ngu kiểu gì í.

Nói đến 6 trang rùi !!!!!!!!! Em vẫn ko thấy ai có ý định viết thư cho H2T cả !!!!!!!!

Chi Nhung viet cung duoc, nhung chuyen nay anh huong den 0407 lop h2, a2, l2, nen may dua tu viet di, ko thi My viet luon di.

Bùi Quang Hiếu đã viết:
shit vãiX(
ở trang 8 báo HHT số 617
còn nói cụ thể là L2 A2 H28-}
mà cái lớp T2 thâm nhất thì lại cóc có8-}
cới lại L2 từ lâu lắm rồi đâu có ai bị DSBA nữa đâu8-}
cái thằng Trọng Tùng nào đó viết bài này đúng là đáng DSBA à nghenb-(
ma 2 đứa ma mới của L2 có bị làm sao đâu:|
bố khỉ cái thằng viết bài nayx(
Ấy ấy, L2 02-05 nhiều trò lắm, ko tưởng tượng dc đâu,( có cả mây cái bài báo nêu), nhưng mà có gì đâu, đùa vui xong quên ngay, cùng lắm giận vài ngày, làm gi dến mức như cái bài báo này nêu
Biết cái HHT xuống cấp lắm rồi nhưng đến mức này thì... :|

đấy là còn chưa nói tới chuyện
DSBA đối với L2 04-07 như là dĩ vãng 1 năm về trước rồi
bi h nó còn nêu ra nữa chứ
quá đáng + ngu ngốc khủng khiếpX(

Vo Phuong Nhung đã viết:
Chi Nhung viet cung duoc, nhung chuyen nay anh huong den 0407 lop h2, a2, l2, nen may dua tu viet di, ko thi My viet luon di.
cái này định đến thứ 5 bàn mà với cả nghe nói chị nhung dốt văn lắm viết sao đc

Ở trường mình có trò down stair by ass à?! :D Nghe vui nhỉ!!! Chắc là xuất hiện sau khi tớ tốt nghiệp?

--Mình chưa đi cầu thang lần nào nhưng nhìn T2, H2 chơi trò này thì đủ biết là không phải nghịch dại, thế mà HHT dám phóng đại lên là bạo lực học đường X(

Thằng Hòa phò chết tiệt toàn đi nhận vơ về mình đâm ra bao nhiêu tinh hoa L2 01-04 các cô các cậu lại tưởng nó sáng tác ra hết :( Thảo nào đến AMS thấy anh Hòa lúc nào cũng tíu tít với các em hí hí. Anh cũng không biết 4C bây h chơi trò này thế nào nhưng chắc cũng không đến mức cho đi 4 tầng, mới lại làm gì có truyện ma mới bắt nạt ma cũ. Ma mới bây giờ nhiều thằng gấu lắm :)), cho nó DSBA nó gọi hội oánh chết :D Trường AMS nên cử 1 người đến nói chuyện trực tiếp với thằng lào viết bài, anh xin đề cử anh. Để anh đến chửi thằng đấy 1 trận nhé :D
Còn mấy chuyện kiện tụng với rải truyền đơn thì đừng nghĩ đến các em ạ, đố kiện được nó luôn, còn rải truyền đơn linh tinh nhà trường bắt được chỉ thiệt cho các em thôi mà không có tác dụng gì đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:
:) AMS ko bao h được phép bôi nhọ trên HHT [-x :D Đơn giản vì ams là ams :))
AMs mình thuộc đẳng cấp khác :) :D
Đùa :) Anh không hiểu tại sao có những người viết được bài đấy, và cũng ko hiểu tại sao có những người đã được duyệt qua bài đấy :D
Mà thực ra, có hàng ngàn những trò đùa như thế :)
Cứ qua các lớp L2 mà xem :) [-x
báo với chí, ức chế [-x
:))
Còn cái vụ phản bác :D
yêu cầu bà con cho ý kiến, anh xin lãnh nhiệm vụ vinh quang này :)) :D :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên