DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em cũng nghĩ là thía :))
dân Ams mình sao làm trò bậy bạ thía được :)

Thái Hoàng Long đã viết:
nói thật nếu thế thì bọn HHT phải trả tiền bồi hoàn danh dự cho toàn bộ Trường Ams
mỗi ng` 2tr--->có tiền mua Ipod roài :))

thế thì nó bồi trường khoảng 2 tỷ à, nói thế thôi danh dự là cái không thể mua được làm nhanh thôi

the one and only bốp

Được chứ sao ko, danh dự như của thằng Bop thì 2 triệu là hơi nhiều đấy :)) xông xênh vãi :))

1 tờ báo lá cải thía thì lấy đâu ra từng đấy tiền đền bù nhân phẩm danh dự :))
mà như thía chẳng khác giề mình làm um vụ nài để đòi tiền :)) giống kiểu xin ăn :))

kol P cút ngay
box nào mày vào câu cũng đc trừ box này đây ko phải là chỗ để câu
nhắc lại nếu GL có là dan HAO thì yêu cầu đọc +thực hiện các việc đc nêu trên ngay lập tức

--Em có ý kiến về bài viết mà chị Giang định đăng:

1. Hỏi tác giả tên thật của những bạn H, bạn B trong bài của mình, và khẳng định rằng nếu không có tên thật thì dẫn chứng đó chỉ là giả mạo

2. Nêu hẳn 1 ý kiến là có phải HHT muốn kiếm tiền qua vụ này hay không mà lại đăng 1 bài báo vô lý từ luận điệu đến dẫn chứng như vậy

3. (Nếu cần) Làm 1 quả lấy chữ kí của Amsers, càng nhiều càng tốt, để cho thấy sự phẫn nộ của dân Ams

hehe điềm đạm thôi em, mình lần lượt chứ có phải có mỗi bài này đâu em lo gì:))

bài đầu tiên nhẹ nhàng rồi những bài sau sẽ đi sâu vào chi tiết:D

Thứ nhất là em xin thưa với boss :) em vào đây không nhằm mục đích câu bài :| Em bức xúc thật sự :)
Thứ hai là GL chắc chắn không phải là dân Ams như boss nói ;)

Em xin hỏi là thế bài phỏng vấn trên báo với MR Điện là sao? Sau khi đọc bài trên báo HHT bọn em cực khì shock, không biết nói sao. Bây giừo đi đâu nhắc đêdns DSBA là chúng nó lại nói Ams thế này nọ, vậy có ức chế không? Việc bài báo trên đúg là bôi nhọ danh dự Ams. Bọn em là hs mới của trường nên nghe những bài không hay như vậy hết sức lo ngại. Hic, các bạn lớp Hóa 1 nói trò đấy cũng bt thôi, sao báo lại nói 1 cách quá đáng thế? Từ trc đến nay hs Ams lúc nào cũng đỉnh đỉnh đỉnh ( cả chơi và học :D) nhưng xét theo bài báo thì thật kinh khủng. Có khi phải điều tra lại bài báo và tác giả, sau đó đề nghị biểu tình cả trường đi. x-(
P.S : Từ trước đến nay báo HHT tuy em vẫn đọc thường xuyên nhưng cũng có nhìu lúc đưa tin sai lắm ( gần đây nhất là vụ đăng nhầm kênh TPHCM chiếu Full house) và nhìu tin nhanh khác, các bác lên mạng và các báo khác kiểm chứng là bít

thôi bàn mày thế này không được, bây giờ tập trung vào từng điểm một, giải quyết từng cái một

đầu tiên có ai đồng ý với việc xin chữ ký các amser không, và ai sẽ đảm nhiệm viẹc này

the one and only bốp

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Trà My đã viết:
thôi bàn mày thế này không được, bây giờ tập trung vào từng điểm một, giải quyết từng cái một

đầu tiên có ai đồng ý với việc xin chữ ký các amser không, và ai sẽ đảm nhiệm viẹc này

the one and only bốp
có thể giao cho các lớp trưởng đc ko nhỉ?

a2 thì tùng linh sẵn sàng thôi,ko bít lớp # ra sao?

tao đồng í đi xin chữ kí. Mai buổi chiều cả đội mình đi đi xin chữ kí. Lên tất cả các lớp, còn buổi sáng thì ai chịu trách nhiệm đây? Lôi theo 1 tờ HHT theo, nếu ai chưa đọc thì cho đọc.
Còn chuyện phỏng vấn thì L2 hoặc A2 làm đi, H2 lo xin chữ kí. Ok?

Buổi sáng để em làm có đc ko, hay 3,4 người phân công nhau làm cho nó nhanh :>

Êu cho tớ tham gia với, cũng đang ức chế đây bạn Tuấn Anh ah!

Uh sáng mai các em đi xin luôn đi. Khối chiều bọn anh lo
Phải xin càng nhiều càng tốt.
Ai da ai da cố lên

chà , phải dùng đến hành động cụ thể thôi !!
Cứ làm như đã phân công , bác nào H2 , L2 lên HAO thì về phổ biến lại cho mọi người cùng làm , tốt nhất là nên cử nh~ người có tinh thần trách nhiệm , uy tín với mọi người một chút đứng lên lãnh đạo !!
Nếu tất cả mọi người cùng đồng lòng thì công việc sẽ đc giải quyết nhanh thôi !! Còn về việc họp offline thì làm vào giờ nào để cả khối sáng và khối chiều cùng tham gia đc !!
Anh 2 sẽ cố gắng hoàn thành công việc viết bài phản hồi trong thời gian nhanh nhất , sau đó sẽ đưa ra để mọi người cùng xem xét , góp ý cho bài viết thật hoàn chỉnh rồi kết hợp với công việc của các lớp khác , tổng hợp lại , kiểm tra lần cuối rồi đưa lên HHT !!
Do ngày mai toàn trường nghỉ , nên công việc sẽ chính thức đc bắt đầu vào thứ 5 !!
Thật ko thể chấp nhận đc cho một tờ báo như thế !!(!)!!

Chuyện xin chữ ký là hợp lý, đến lúc gửi cho HHT xem bọn này nói được câu nào nữa, nếu được em xin ký cả trăm chữ :|

thôi thế thì quyết định là buổi chiều để thằng hiển nhé, sáng thì nên thêm một người nữa với thằng tuấn anh vì dù gì nó cũng mới vào trường không biết nhiều nên có ai giúp nó được không

the one and only bốp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên