DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uhm, Bob vua nho chi roi, chac chi voi em tuan anh ji lop l1 se di xin o khoi sang, nhung van de la the nay, chi se ghi cai ji o tren to giay xin chu ki, chi muon biet la kieu chu ki nay de lam nhan chung, hay la ki DSBA ko fai la 1 te nan, ko fai la bat nat hoc duong ..., dua nao biet thi noi cho chi. Cang nhanh cang tot, chi se ki vao giay a 4 nhe

em cũng mún kí :)
Mọi người cần việc giề liên quan đến net nủng thì em sẵn sàng giúp không ngại nguy hiểm >:D<

ờ ờ mỗi lớp làm 1 bản chữ kí em xung phong sưu tập chữ kí lớp em xong rồi thì nộp cho ai ạ?

Trời đất, mới 2 ngày mà đã đến 9 trang rồi cơ á? Lần đầu tiên thấy có một topic fast đến như thế.
Quả thực chuyện này có xảy ra vào năm lớp 10 nhưng tớ nghĩ đó chỉ là trò nghịch ngợm (nghịch dại thì có vẻ chính xác) hơn là cái trò bắt nạt như HHT nói. Làm như vậy khác gì nói Ams 0407 chỉ toàn là bọn chẳng ra gì cả?

Khổ thân cho bạn nào học A2,H2,L2 (trong đó có mình). Đây gần như là một kiểu xúc phạm vậy!

Bài của em ZZ viết vấn nhẹ nhàng quá :-? Có lẽ nên đưa thêm thông tin về cái cầu thang trường mình ^^ Độ cao của các bậc, độ dốc v.v :D mà cầu thang trường mình như cái cầu trượt rồi chứ có bậc nữa đâu.

Vụ to thế này mà ko rủ tao vào với hả mấy đứa kia??? :D :D
Ít nhiều tao cũng phải có tên trong danh sách chứ,mie bức xúc vãi!!!

Mà tình hình là ko có bài "lật lại vấn đề" đâu, chỉ có bài xin lỗi thôi :-? Nó đã bảo trường mình bạo lực chắc như đinh đóng cột thế kia thì dù có cố nhổ đinh ra vẫn còn lỗ X( Vụ này phải làm đúng luật chứ ko giải quyết tình cảm nhẹ nhàng được.

rồi cuối cùng quyết là thế nhé, chị nhung và em tuấn anh sẽ làm buổi sáng, thằng hiển làm buổi chiều, để từ giờ đến tối xem ai có ý kiến gì không nhé

với cả mọi người nghĩ nhanh xem xin chữ ký thì viết gì ở trên đầu nhé

the one and only bốp

Theo em, ko chỉ có chuyện xin chữ kí mà phải làm một cái bản diễn văn thật dài, với những tuyên bố hùng hồn để minh chứng rằng DSBA chẳng có cái quái gì là bạo lực học đường cả. Đồng thời, trong đó cũng phải lên án kịch liệt những kẻ ko có tí hiểu biết về trường Ams mà dám ăn nói lung tung, ko ra cái thể thống gì cả!

Viết là: Sự công bằng cho Ams hay danh tiếng của một tờ báo lá cải

không thì đây là giải quyết từng vấn đề một chứ, đi dần đi dần , còn viết lách thì sang bên kia

the one and only bốp

Đúng đấy, chị Khanh ah! Nhưng việc này phải do các anh các chị khóa trên, có nhiều kinh nghiệm ra đảm nhận, đồng thời có thể cử phóng viên (của dân ams) đi phỏng vấn sự phẫn nộ của các học sinh trong trường khi đọc bài báo trên HHT.

@ chị My: theo em đã làm thì làm luôn chị ah, phân công nhau mỗi người một việc, chứ nếu đi từng vấn đề một thì sợ khi viết xong cái bài diễn văn đó thì mọi việc đã có vẻ lắng xuống, chẳng lẽ lúc ý lại đi bới lại ah?

đúng
cầu thang thì trơn như gì ý X(X(X( hôm nọ buổi đầu đến lớp ngã 2 phát :| tay vẫn còn đang mọc da non :| chân vẫn thâm tím :| đang ý kiến bảo trường xây lại cầu thang :| đau cái dek gì mà đau

Đan Khánh Phượng đã viết:
@ chị My: theo em đã làm thì làm luôn chị ah, phân công nhau mỗi người một việc, chứ nếu đi từng vấn đề một thì sợ khi viết xong cái bài diễn văn đó thì mọi việc đã có vẻ lắng xuống, chẳng lẽ lúc ý lại đi bới lại ah?

my cái gì đây là bốp chẳng qua nik của mình đang bị lok vĩnh viễn lần 2 nên phải dùng tạm thôi

Buổi chiều thì cả hội đi đi Bob ạ .Nếu ko thì mệt phết, phải trốn tiết là cái chắc. Cả đội đi luôn đi cho nhanh
Nhưng mà chuyện phỏng vấn nữa , giao cho ai đây?

HIX, em mới vào nên ko bít mong Bốp (anh or chị???) thông cảm!

HE HE HE, giao cho em nè (nhưng có phỏng vấn khối sáng ko ạ?).

nghe nói hôm nay có anh trên tòa soạn báo hỏi Nhung thú là ai ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên