DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai Lệ Hằng là cháu nào thế nhỉ? Chân ướt chân ráo vào HAO chưa biết đầu cua tai nheo thế nào đã le te phát biểu nhố nhăng rồi. Đúng là vùng sâu vùng xa ánh sáng văn hóa chưa rọi tới, điếc hay hóng ngọng hay nói dốt lại thích khệnh.

nếu truy ra GL là ai thì chắc chắn GL sẽ chỉ còn đường bán sới mà đi
mà nếu 1 amser phải viết bài thanh minh thì đó là tự hạ thấp mình trên mấy tờ lá cải đó trừ phi là GL viết xin lỗi amsers và có bài xin lỗi AMS từ ban biên tập HHT

uh, nhưng mà hôm tui gọi lên tòa soạn thì người ta bảo là 1 đứa o nhạc viện vậy mà hôm nay lên đọc lại thấy bảo lá ở Ám, khó hỉu?
Vẫn cần phải viết 1 bài phản hồi để cho mọi người bít là Ám ko như thế chứ.
@ chị Nhung : nếu thấy là bọn em ko xin được thì sẽ cố tìm ở mỗi lớp 1 người phụ trách ở lớp đó. thế cho nhanh .Ok?
Nhưng cần phải viết gì trên cái tờ đó chứ .Mai là phải làm rồi
Với cả khối sáng làm xong thì mang lên khối chiều để chiều mang tới tòa soạn luôn cho kịp số sắp ra

Mai Lệ Hằng đã viết:
Dân ams máu ghê. Tui dọc mà thấy nể đó. Nhưng mà xin lỗi ccas bnaj nha. Nếu không phải có một ai đó ở trường Ams nói lại với Giang Loa thì làm gì có bài phóng sự ấy. Nhìn lại nhau trước đi đã bạn, OK?
Bạn dã đọc bài những trang trước chưa mà lại nói vậy?
Tôi dám chắc rằng trong lớp tôi ,chính là cái lớp H2 mà bài báo nói tới đó. Tôi dám chắc là trong lớp tôi ko có ai được phỏng vấn cả . Đó hoàn toàn là bịa đặt. thế nhé. Tót nhất là bạn nên đọc lại cái topic này từ đầu đi

:))
bà Giang Loa này đang khiến mình nghĩ về mụ Rita Skeeter trong Harry Potter 4:)):))

Cái topic cũ mở lại làm gì toàn lảm nhảm đọc vô ko hiểu lầm mới lạ .Tập trung vào phản công có hay hơn ko . Cần nhất là phải phát động thu thập chữ kí thật nhanh có lẽ cố gắng chỉ trong ngày mai thôi để còn gửi cho bọn nó biết mình rất đoàn kết chứ đâu như bọn bịa đặt đó lảm nhảm.

P/s :để mai tao giúp mày yến ạ

Bùi Quang Hiếu đã viết:
:))
bà Giang Loa này đang khiến mình nghĩ về mụ Rita Skeeter trong Harry Potter 4:)):))
Đồng ý, Rita Skeeter là mụ đàn bà đáng ghét, chõ mũi vàoviệc ng khác, toàn chuyện ngồi lê đôi mách rồi làm quá lên, nghe tên thấy giống con ruồi :))

Nhưng mà như thế chúng nó bảo mình giấu giếm, trốn tránh xyz..., bằng chứng ở cái cũ => Mình thành ra thủ tiêu vật chứng => :(

Bài của em ZZ viết vấn nhẹ nhàng quá Có lẽ nên đưa thêm thông tin về cái cầu thang trường mình ^^ Độ cao của các bậc, độ dốc v.v mà cầu thang trường mình như cái cầu trượt rồi chứ có bậc nữa đâu.

hí hí để mai em đến đo:>:>

haha đúng đó
mà bos ơi Mi Vân học trung cấp còn thằng/ con này học nhạc viện cơ mà
@ Hoàng : mày giúp tao bọn trong lớp là được rồi

sao cũng đc
GL mà để anh em tóm đc thì cứ gọi là DSBH=down stairss by head=>ra bã

HIX, mọi người bình tĩnh chút có được không?
Công nhận là dân AMS phải chịu một quả đau vụ này, nhưng có 1 số điều cần nói sau:
1. Ai dở hơi xóa mất topic kia. Như thế chẳng khác nào sợ tội (đã đành là không phải tội) mà xóa đi "tang chứng". Khi tất cả còn chưa sáng tỏ thì việc xóa topic, del bài... là điều tối kị. "Người ngoài" nhìn vào biết đấy là đâu.
nếu khôi phục nguyên gốc là hay nhất vì có thế mới thấy được cảm xúc thật của những người trong cuộc. Không gì hay hơn LỊCH SỬ đâu.

2. Mọi người cũng không cần vào đây viết bài dài quá, rồi hô hào biết tay biết chân này nọ, vì không phải ai cũng đọc. Người cần đọc thì không đọc, người không cần đọc thì đọc kĩ quá, như thế chúng ta vừa mệt, mà việc thì chẳng được gì. calm down

3. Bài phản hồi trên HHT nếu có thể thì chậm nhất là tối mai tớ phải nộp, nhưng vì đây là một bài báo phản hồi nên nó cần phải chặt chẽ và có ý kiến thật chính xác, trung thực của những người trong cuộc.
Vì là lớp Văn nên tớ không biết nhiều lắm về trò này cũng như thái độ chính xác của từng bạn là gì. Hỏi thằng Quân cò về bọn Hóa 2 thì nó chả hiểu gì mới điên chứ b-) Thế nên thông tin còn chưa đầy đủ lắm.

Vậy nên bạn nào có tin gì hay thì bây giờ có thể add nik tớ để làm 1 cái conference cho nó rộng rãi. (-->5h chiều nay). Còn sau nếu có gì hay thì nhắn offline cho tớ. Cảm ơn các bạn rất nhiều vì bài phản hồi lần này phải lấy ý kiến từ mọi ngừơi mới được.

Nik của tớ là: Warateens

Thanks alot

Hic boss khủng bố quá làm nó sợ óc con đó làm bằng bã chứ đâu phải óc người ,làm nó bù lu bù loa lên là ams bạo lực đó chỉ cần cho nó hưởng những gì nó viết là đủ tởn rồi mà có ai biết thằng PV Mr Điện là ai ko tìm được nó ắt ra con kia mà GL 10 thì thang đó tội 5 cần cho nó đi +1/2con kia

Bài phản hồi trên HHT nếu có thể thì chậm nhất là tối mai tớ phải nộp, nhưng vì đây là một bài báo phản hồi nên nó cần phải chặt chẽ và có ý kiến thật chính xác, trung thực của những người trong cuộc.
Vì là lớp Văn nên tớ không biết nhiều lắm về trò này cũng như thái độ chính xác của từng bạn là gì. Hỏi thằng Quân cò về bọn Hóa 2 thì nó chả hiểu gì mới điên chứ Thế nên thông tin còn chưa đầy đủ lắm.

hẹ hẹ bài viết quy kết đả kích ng ta thì ko cần chính xác trung thực xong đến lúc sai rồi ng ta muốn phản hồi thì lại đòi chính xác trung thực:)):)) thật sự ko hiểu bây h HHT làm ăn kiểu gì nữa:))

anyway em Tân nếu thích ý kiến chính xác trung thực thì cứ việc tìm ở trong này, nhiều vô kể:)) chị cũng đã tổng hợp một bài, em có thể tham khảo nếu muốn

http://www.hn-ams.org/hao/tintuc/truong/0.867.1.18.html

mấy cái bài post là 1 chuyện ,còn chuyện đi phỏng vấn bịa đặt thì HHT giải thích ntn?
tóm lại là em bảo lớp trưởng cứ thu thập chữ kí ở phía dưới,phía trên các anh chị thik gì thì viết rồi mai có ai đến thì em nộp là ok chứ gì?

xin lỗi đã nói bậy, nhưng thằng Tân quit ngay cái vụ viết đính chính kia đi
nếu cần đính chính thì bọn GL và HHT cần phải tự làm,tự cải chính nếu ko trc' mặt tất cả mọi ng` các Amser đã thừa nhận rằng DSBA là 1 loại bạo lực học đường
nói lại 1 lần nữa DSBA có thể ko đc coi là hợp với nội quy nhà trường nhưng nó ko thuộc về bạo lực nhìn từ góc độ của GV thì đây là 1 trò nghịch ngợm -từ góc độ Học sinh thì đây là 1 trò vui khó bỏ...nó giống như là việc học sinh phương Tây khi tốt nghiệp thì đi chơi overnight vậy
tất cả các Amser đều ko có lỗi ...lỗi nằm ở ai mọi ng` đều rõ cả yêu cầu dũngcamr khai nhận ...vậy thôi

mình kể chuyện này với mẹ mình,cụ còn kể rất hào hứng là từ hồi cụ đi học trung học đã chơi trò này rồi (năm 77 78 gì đấy), mấy người 1 lần cơ!
oài
vui tính ghê á8-}
sau vụ này thì chắc biết thêm về lịch sử hoành tráng của trò DSBA:mrgreen:

Xin lỗi nhưng bạn nhầm giới tính của tôi.
Tưởng Hóa 2 thì không lạ j` mình chứ nhỉ?

Tôi là CTV của HHT, và việc tôi viết bài hay không thì nó thuộc về nhiệm vụ của tôi rồi.
Vì thế, nếu bạn không giúp j` được, tôi sẽ hỏi người khác, ok?

Hơn nữa, bạn mong HHT sẽ xin lỗi về cái j` đây?
Quyền lợi là của chúng ta, danh dự là của các Amser, vậy bạn chờ ai mang đến? Họ đăng bài xong, thế là xong. Còn nhầm lẫn thì những Amser để làm j`?
Bạn làm như vậy được nhưng tôi thì không, và bằng mọi giá thì cũng cần phải làm cho rõ ràng chứ, right?
Không ai nói gì thì rõ ràng được ah?
Mà bạn lấy j` đảm bảo là sẽ có những ngừơi phụ trách đọc topic này.
Xin lỗi, nhưng bạn hơi thiển cận. Thật đấy

Rất vớ vẩn nhớ, trò này thật ra là chả có gì, chỉ là anh em chơi đùa với nhau, thế mà bọn báo ầm ĩ nói này nói nọ >> lại còn lôi cả thầy Điện vào hỏi han ...ra vẻ bắt nạt này nọ... Lúc tao mới đọc bài đấy báo ra >> bọn trường cũ phải tỏ vẻ khinh khỉnh hỏi : Ams mà thế à ??? Lũ điên , cãi nhau 1 hồi chả giải quyết được gì... Thôi thì chỉ cần ams tự biết nhau tốt là đc ko cần quan tâm bọn nó nói gì

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên