DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh nếu em có thể phỏng vấn được thì cố làm xong trong sáng mai rồi đưa lên 11H2 cho bọn anh được ko?
Tốt nhất là em nên phỏng vấn mấy anh chị lớp 11 ,12 í. Yên tâm là các anh chị ấy sẽ giúp đỡ em.Ok?

Để em rủ thêm một số đứa mod làm cùng! Và sẽ cố gắng hoàn thành sớm!

Xin chữ kí thì ủng hộ rùi.Nhưng cái tiêu đề như trên nói thì kinh quá "danh tiếng một tờ báo lá cải"Không biết trừng báo nó ko đăng,lại còn thêm việc Amsers phát ngôn bừa bãi thì chít :D

Re: DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường

đúng là 'Dirtily Sickening and Bitchy Accusation' X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Sure là báo ko đăng đoạn đấy đâu. Đem đến chỗ khác chứ. Có phải HN có mỗi một tờ báo đâu. Tôi thấy cái title đấy là hay roài KHánh ạ. Ông định để title "Hãy đòi lại công lí cho học sinh trường Ams ...? à , nghe như trẻ em các nước chưa phát triển đòi quyền lợi với cứu trợ nhân đạo ý.
Mà ai đi xin chữ kí, có khi đi xin ý kiến luôn, không cần bài dài đâu, nhưng nếu bên cạnh mỗi chứ kí có thêm một, hai câu khẳng định lại thì thuyết phục hơn nhỉ?
Lý 1 ủng hộ, lên đây chị giúp cho . :D

Chị ơi chính H2T xúc phạm mình thì chính nó phải xin lỗi mình chứ lại để báo khác thanh minh sao

HIX, HHT tưởng thế nào hóa ra toàn đăng tin vớ vẩn, ko có sự chọn lọc, xác minh! Kiểu tình hình thía này thì đúng là báo chí VN đang có chiều hướng đi xuống! Thất vọng tràn trề!

em thấy bảo báo khác viết bài về HHT thì hay hơn, vì nếu để HHT đăng báo xin lỗi thể nào bọn nó cũng viết giảm nhẹ tình tiết ( :p , sozi văn iem kém có j các anh chị thông cảm). để báo khác viết sẽ công bằng và xác thực hơn ạ. :p /:)

bọn này dại rồi
đụng vào trường nào ko đụng đâm đầu đúng vào Ams :))

Ko phải thế, ý chị là HHT sẽ ko chịu đăng bài phản hồi của mình khi mà lời lẽ mình viết về báo như thế ( Mặc dù hoàn toàn là sự thật nhưng nó là bất lợi cho chính báo ). Cá với em là HHT sẽ có bài xin lỗi, nhưng làm sao nó đưa bài của trường mình :" làm ăn thiếu trách nhiệm, ko trung thực với sự thật , suy luận bịa đặt vô căn cứ ..." , HHT cũng biết nghĩ có mà.
Các báo khác đưa ra bài viết của mình theo kiểu như là : HHT ko còn là một tờ báo phù hợp với teen khi đưa ra n thông tin sai sót, ảnh hưởng đến danh dự 1 ngôi trường
danh tiếng nhất HN. Vụ Bi và Song dùng thuốc lắc, tờ báo đó cũng xin lỗi là cùng, chứ ko tự chửi mình cho mọi người đọc đâu, ok?

Nhưng để báo khác thì những đứa đọc H2T mà không đọc báo kia cứ nghĩ xấu về trường à? Mà chắc là nó bắt buộc phải viết xin lỗi thôi, lơ mơ giảm nhẹ tình tiết thì sẽ tiếp tục bị chửi :D

cha'c cha'n la no o dang roi dung hy vong . Chi co' viet cho bao' kha'c thoi.Hay minh keo ca doan len toa soan no ma bieu tinh. May hang o co vietky da uc che con gap xui tuc the

À hay là bắt H2T xin lỗi nhưng vẫn tiếp tục để báo khác đăng :
HHT ko còn là một tờ báo phù hợp với teen khi đưa ra n thông tin sai sót, ảnh hưởng đến danh dự 1 ngôi trường

Sợ gì ko ai biết hả em?:)) HHT đăng bài xin lỗi thì phải có ko tính:|. CÒn lại gửi link bài phản hồi ( chỉ nên bài phản hồi thôi chứ send hết thì có vẻ hơi bạo lực, với cả đoạn chị em mình bàn nhau thế này ai đọc :D ) cho các website , forum các trường khác, các báo điện tử ...
HHT động đến cái gì chứ danh dự Ams thì thôi toi rồi còn giề. Dân Ams vừa đông vừa máu vừa được việc, quan hệ rộng, năng động tài năng, nhiệt tình .... :)) :)) :))

các pác làm căng đi
chứ để pọn h2t kiểu nài ko đc roài

@ Quan co: nghe nói hôm nay có anh trên tòa soạn báo hỏi Nhung thú là ai

Cia ji the, chet chet, the nay fai ra mat de may anh chi y con biet. Con may dua khoi chieu chi bao nay, fan nhau ra lam, chu dung co tum tum lai, keo 1 binh doan di xin chu ki, boi vi chi ko tin tuong may dua, hoi bon hien, bob, nay kia, di toan cuoi moi dua, roi dan dun nhau may vao xin di, bo tay lam, di thi dua dua nghich nghich, ko biet bao h moi xong, nen la neu di xin thi 2 dua di thoi. OK

Cai thu 2 la bai dien van ji ji do, em nao bao viet that dai y, ko can fai dai dong lam cai ji, viet ngan gon, xuc tich thoi, dap dung cho ngua cua chung no = >cho dua nao chuyen Van dam nhiem di.

UHm nay, the Chi voi cai em jiji lop l1 di xin het ca khoi sang ha, may em lop 9 co can ko nhi, chi nghi chac chan se het khoi 12 roi, bon 11 thi thoi, vd nhu 11 anh thoi nay, 11 van ( ko ro), 11 sinh ( ko biet co nen ko), vi xin thi chi xin nhung dua nao biet chuyen thoi, chu xin het thi oai` lam.

Con cau ji ghi tren giay da nghi ra chua, chi can noi muc dich thoi, chi nghi cung duoc.

Hờ,tình hình bàn bạc khiếp quá :D nhưng đã có động tĩnh gì chưa ạ ^^
Hữu thù bất báo phi quân tử :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Dân ams máu ghê. Tui dọc mà thấy nể đó. Nhưng mà xin lỗi ccas bnaj nha. Nếu không phải có một ai đó ở trường Ams nói lại với Giang Loa thì làm gì có bài phóng sự ấy. Nhìn lại nhau trước đi đã bạn, OK?

Giang Loa =1 amser chính gốc
Juda bán chúa lấy mấy đồng tiền còi để nghìn đời phỉ nhổ=GL chơi lại dân Ams

Uh, bọn tớ cũng chưa biết ai là người đưa thông tin cho Giang Loa và quan trọng là bạn đó nói gì với Giang Loa để bài phóng sự có thể sai sự thật đến thế.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên