DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường Ams?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có gì đòi báo HHT trả tiền đền bù dsanh dự nữa:mrgreen:
mỗi cá nhân 50k:))

Hê hê, lên phường kiện đê, vụ 2tr/ng nghe có vẻ dc đấy nhỉ :))

Mà ams mình thiếu j tay trong cộng tác viên các thứ cho hht, thời điểm phát huy sự quen biết đây :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nghe chuyện này rồi :-? HHT lá cải nói làm *** gì :-? đúng là ảnh hưởng danh dự trường quá

Re: DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường

Trần Tuấn Anh đã viết:
Cứ bình tĩnh đã mày, không nên nói những từ hơi thiếu văn hóa như thế cho dù có bức xúc đến đâu đi chăng nữa.Nếu một ngày con Giang Loa chết tiệt gì đấy lên đây đọc thấy mày nói như thế này thì nó lại vin thêm một cái cớ nữa là học sinh trường Ams thái độ này thái độ nọ, thiếu văn minh.....Nói chung, việc này ảnh hưởng đến danh dự cả trường thì nên kêu gọi cả những ai nhiệt tình nữa, không chỉ gói gọn trong các lớp H2, L2, A2 vì ai cũng đều thấy bức xúc cả......

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đúng là cái thể loại nhà văn nói láo, nhà báo nói bừa, không biết gì mà cứ nhoi vớ nhoi vẩn. :|
Bây giờ cứ khiếu nại lên H2T, bắt làm 1 bài đính chính, cần thì đối chất hẳn với tác giả cho chừa cái kiểu viết bậy viết bạ đi là đáng ủng hộ nhất. :|

Mọi người quả thật là bức xúc quá...em chưa đọc bài báo nên cũng ko biết thế nào..
Hiện tại là em rất muốn xem xem người ta viết những rì ,cũng muốn chạy ra mua tờ báo
nhưng mà nhìn đồng hồ thì thấy 12h30 rồi chắc họ nghỉ hết+với trời mưa gió thế này thi` :(...
Làm phiền 1 anh chị hay 1 bạn nào đó bỏ 1 ít time để post bài báo đó lên cho em và những người khác cùng đọc..(em là người chẳng đọc báo bao giờ )..coi như là dẫn chứng cụ thể luôn..Chứ cứ vào xem topic là mỗi người lại phải chạy ra mua tờ báo kể cũng bất tiện..Mọi người giúp em nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
báo Hoa Học Trò lá cải nổi tiếng roài. em nghe báo nói mặc dù chưa bao h chứng kiến DSBA nhưng cũng thấy vô lí ạ :p. chắc những phóng sự khác từ trước đến nay cũng bịa đặt như thế hay sao nhỉ /:) :-/. nếu các anh chị làm j` đc để báo HHT phải xin lỗi ngay trên báo thì hay biết mấy, phục hồi danh dự trường ams, thứ 2 là để tất cả những ai biết + đọc báo HHT biết là đây là một tờ báo lá cải ko đáng đọc. /:).
nếu người viết báo là trường ngoài thì đúng là chẳng biết j` mà cũng to mồm, nói ba lăng nhăng. còn nếu người viết bài là trường minh thì cũng chả biết cái dek j hết. /:) . chán !

Bọn HHT bịa đặt quen rồi. Gọi điện thẳng đến tòa soạn mà chửi, bắt chúng nó viết bài xin lỗi đê.

kêu gọi Amser tẩy chay HHT, kiện bỏ ***** nó đi... đòi phải phục hồi danh dự cho trường Ams... không biết Giang Loa là con hay là thằng, hỏi nó dựa vào đâu gọi đấy là "bạo lực học đường"...

hi vọng trên chỗ quân sự có net, có gì lên đây xem tình hình thế nào :mad:

Kéo cả đội DSBA lên tòa soạn H2T hỏi xem đứa nào viết bài này, bố láo bố lếu cho cả cái tòa soạn DSBA cho bọn nó biết điều, để nó làm nhục dân Ams nghe khó chịu lắm, đíu lọt lỗ tai gì cả, hôm qua Boss Hòa nghe chuyện cũng bức xúc lắm !

hic, thiệt thòi quá, có bác nào làm ơn, type cái bài đây cho em đoc được ko ạ?

Ôi hôm qua em cầm tờ báo thấy bọn lớp em cứ chỉ chỉ chỏ chỏ trường mình được lên báo này, thấy cũng bt, lên thì nhiều rồi. Nhưng lúc đọc xong thì ức chế thật
Lại học đua theo cái báo nào bịa chuyện Song với Bi buôn thuốc lắc đây mà:)) em nghĩ là mình viết bài gửi thì cũng ko được đăng đâu [-x dù gì cũng dính dáng tới danh dự của 1 tờ báo, to tát lắm chứ. Thà nhầm 1,2 thông tin còn đỡ, đây lại là cả 1 nhận thức sai lầm, từ khâu viết bài đến kiểm duyệt in ấn.[-x nếu có viết thì viết cho báo tiền phong hay an ninh thế giới ấy ;)) lên án một tờ báo lá cải cho hs sv :)) hoặc cùng lắm rải truyền đơn khắp HN đả đảo cái. Nghĩ mà bực mình. Họ đang xd 1 hình tượng Ams giống kiểu Tây tàu hay sao, xem nhiều văn hóa phẩm quá rồi.
mà nói thật đây ko phải là lần đầu đâu. HHT lúc nào cũng như thế :)) cái gì của mình thì tung hô, cái gì của người ta ko có lợi thì cứ kệ. Hồi seagames chương trình họ nhìn lèo tèo như cái ổ mèo giữa sân cung văn hóa thì tả rầm rộ, làm bản thân em là người đi xem còn thắc mắc " hình như mình nhìn nhầm" Cả cái trang web Olympia hay ho là thế ( em là thành viên) thì HHT gọi là cái chợ :( đến pó tay..
báo với chả chí toàn nói ko kiểm chứng /:) [-( bực cả mình.
Chúng ta quyết định ko bỏ qua, phải làm cho HHT hiểu thế nào là bịa đặt, là động tới danh dự Ams /:)
Mà lúc gọi điện, họ nói cần có bằng chứng thật ah??? Thế thì kiện xừ đi, hỏi xem họ lấy bằng chứng nhân chứng ở đâu mà dám viết láo thế. [-( :| :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: DSBA-ma cũ bắt nạt ma mới,1 trò đùa hay là 1 cái cớ để bôi nhọ danh tiếng trường

Trần Tuấn Anh đã viết:
Ôi giống í chị thế x-( Tức không chịu được !!! ức hết cả chế !!! Chẳng cần biết là thằng hay con , chỉ cần biết là nó đã hạ thấp thanh danh Ams và Amsers của chúng ta !!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
:))

HHT thì lá cải rồi :| ko còn j` để nói

theo như trong đấy viết thì một số anh chị lớp trên cũng bị xử lý ==> khóa 03-06

mà tình hình là có đứa nào bị làm sao đâu :-?

có cần in tờ rơi dán ngoài đường ko ạ??? :-/ /:) , thật đấy. bọn em tuy cấp 2 nhưng cũng thấy rất tức ạ :) >_<

Bâyh ngoài A2, L2 và H2 thì toàn bộ nhân dân ta đi tìm đồng chí Giang Loa xử lí ;;) cho biết thế nào là :)) bạo lực học đường

Vừa đọc lại bài viết, thấy có đoạn thầy Điện lên đây kiểm chứng..Chả biết thày có đọc được những bài viết này hay không....
Nếu anh chị cần thì 0508 luôn sẵn sàng giúp!

Truong minh thuc ra ko co viec bat nat nhau dung ko? :) Kho than thay Hieu Truong truong minh cung bi dua len bao,mat het ca uy tin,ai doc lai bao thay ko quan tam den hoc sinh [-(
Giang Loa ko fai hoc sinh truong minh, chi nghe nguoi khac ke lai toi, the la sung suong viet ngay mot bai"nong hoi". 8-}
Ai muon goi dien cho bao HHT:8217126
Thoi su hoc duong:231
Email:[email protected]

1. Đồng tình với em Linh :x RẢI TRUYỀN ĐƠN không chỉ để thanh minh cho chính mình mà còn để vạch mặt cái bọn HHT láo lêu mất dạy !!! x-(
---> phải làm cho bọn nó bẽ mặt, giảm hẳn số lượng bán báo , mất hết cả thanh danh uy tín ....
2. Lên tận tòa soạn HHT làm cho ra nhẽ, nhất là những hs của 0407 - vì chính các em bị đề cập và lôi ra làm "dẫn chứng" /:) Ức chế thế không biết !!!! x-(
---> Cần những người giỏi ăn nói, giỏi lý luận :D , bình tĩnh nữa, những chuyện ntn không bình tĩnh thì không được đâu :|
3. Hay là đưa lên truyền hình nhỉ ;;) ;)) :D HHT phát hành toàn quốc, truyền hình cũng phủ sóng toàn quốc, lại đưa đến nhiều đối tượng hơn :D

Không thể để thế này được , anh cũng là 1 thành viên của L2 01-04 nơi sáng lập ra DSBA .

mọi người ơi đứng lên viết 1 thư đến bắt bọn nó đính chính ,bắt cái thằng nào tên là Giang Loa phải viết 1 bài xin lỗi toàn thể Amser nói chung (và DSBA băng hội nói riêng) hoạc gọi điện đến . nếu nó ko trả lời . thì anh em kéo đến đấy , cả Bob, hòa đen... tất cả những ai tham gia vào DSBA lên đấy cho chúng nó biết

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên