\:D/ \:D/ Đồng phục nữ: VÁY \:D/ \:D/

Anh Quang chỉ trả tiền cho em Chi thôi nhé . Không dám bao cả lớp em đâu . Thế còn mùa Đông :-? Có free nữa ko :-? :(

ko ạ mùa đông mặc vét đen cùng chất với quần ạ. Cả trường đều phải mặc ạ.

Cái gì cơ hả em :eek::eek::eek: . Mình thì đã đen rồi :-s . Mặc vet đen nữa có mà điên à . Chắc chắn mùa Đông năm nay xin nghỉ học ở nhà :(:)((

các bạn cứ nói thế chứ đến lúc mặc thật khéo lại chả vui sướng quá vì được khác trường khác 8-|

Thế thì ĐP nữ cũng vest đen, quần đen rùi thắt caravat đỏ à? Ai có ảnh không post lên cho mọi người xem cái.

Hôm qua đi xem lại cái đồng phục , chẳng thấy giống " quần tháo ống hip hop " gì cả , trông cứ như là 1 cái khe làm ra cho bớt xấu và ko có vẻ gì là tháo ra đc cả ??????????????

Ặc nữ cũng mặc vest ư, bó tay, thế có thêm caravats nữa ko cho nó đủ bộ
;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
8-|mùa đông em mặc vest8-| Vest mà màu quần đp thì ra cái gì đây@-)

Tớ khuyên các bạn không nên nhìn ảnh, hãy nhìn thật rồi hét lên ở đấy cũng được. Đằng này cái quần đồng phục có tháo ống gì đâu, chỉ là 1 đường nó làm màu thôi.

Thất vọng wá :((

Mà mặc đp cũ thì đến khi mặc thêm đp mùa đông vào nó sẽ thành cái gì đây :(( :((

đấy , thế là mình đã sung sướng quá sớm rồi /:)

Cũng may là ko phải mặc

Còn về vụ đf mùa đông ,khả năng triển khai thấp lắm ấy ạ .

Ơ làm gì có chuyện đấy :D

Trường mình ko dân chủ đến thế đâu :p

Mà mình cũng tin là ko phải mặc , dù sao thì cũng ko hay ho cho lắm :(

ơ đp mùa đông em nghe nói phải may hết mà nhưng mà nếu mặc với quần đp cũ thì rất là quê nên trường mình tính kĩ rồi nếu muốn đẹp thì phải may hết thôi [-x
@ chị Nga:đp nam có đường cắt rất rõ ở ống quần mà chị nhưng chắc là ko tháo dc ống đâu nếu tháo dc thì con trai Ams "chất" quá:))
còn vest đen thì có phi bóng(theo lời cô Oanh),chắc là sẽ rất zừ
@ chị Chi:em mới dọa anh Quang thôi mà chị đã lo anh ý phải trả cho cả lớp em rồi à ;))

cái đg cắt ống ỏ quần là trang trí thôi.

Uh , bọn tớ đã soi kĩ rồi mà

Đã nói ở trên roài :D

Nhưng cũng đỡ xấu hơn 1 tí :p

Ôi, chính sách đồng phục trường ta thật là thối :(. Đang tính đến chuyện bức bách quá bị bắt đi may đp mới hoặc bị bắt mặc đp mùa đông thì có khi may béng 1 bộ đp mới mặc với đp mùa đông cho hợp. Nhưng cứ nửa voi nửa chuột sao ý! Rồi lại còn vấn đề may ở đâu, đừng nói là Phương Thảo. Từ trước đến giờ tớ toàn lấy mẫu lôi ra ngoài may, bây giờ đổi ra loạn thế thì...

oe, nếu phải may đồng phục thật thì nhất quyết ko may ở Phương Thảo. Hồi lớp 10 mới vào mình ngây thơ trong sáng may hai bộ... ko còn từ nào có thể tả
Tình hình là có lẽ anh em phải chụp ảnh rồi mang ra hàng may cho tử tể, hoặc bạn nào hảo tâm hi sinh may ở Phương Thảo rồi cho anh em mượn làm mẫu nhỉ ^_^

Trời nóng , ngại qua trường mà :(

Vân Anh đến vào chiều tầm 3, 4 h ấy , vào mà xem 1 lúc thôi mất gì đâu :))

Back
Bên trên