\:D/ \:D/ Đồng phục nữ: VÁY \:D/ \:D/

Bó tay rồi . Nhất quyết không mặc xem làm gì được mình :-s :-s . Năm nay còn xung kích không nhỉ . Năm ngoái mang tiếng mặc đồng phục mà đầy đứa chúng nó có mặc đâu :-s:-s

tớ tưởng là những lớp 12 năm ngoái có đp lớp thì ko mặc đp chứ

Năm ngoái , nhớ lại cái hôm thầy Sơn mỉm cười chào đón những người ko mặc đp đến trường vẫn còn sợ :(

Thế nên là cứ mặc cho nó lành , ko lại mất thi đua của lớp :D

Hôm nay mình vừa qua trường chụp nè, post lên cho mọi người cùng xem. Vì là chụp bằng điện thoại nên không được rõ lắm:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như đp lớp chỉ mặc 2 3 ngày trong tuần thui thì phải.
tớ hỏi khí không phải:| cái màu xanh xanh ở dưới cái áo kia là váy hay quần:-/ :|

Ah đấy là bóng đèn chiếu vào kính thôi :)) :))

Thực ra thì :| cái huy hiệu rất là tinh tế :| nhìn áo nữ xấu hơn áo nam :((

Khổ thân các bíe 6 và 10 :D

Khi chụp lo lấy đc toàn cảnh nên chắc trông giống váy 8-}

có vẻ là bộ nữ ko đẹp bằng bộ nam :-?

:)) đến trừong rôi, rõ ngứo ngẩn, có đông phục tất à :)) thấy cái tất ngã ngửa ra bất tỉnh :))
CHất vải của quần có vẻ khá là nóng, Áo Nam con em tớ chỉ vào hỏi : sao lắm áo nữ thế chị :)) ack ack
Đến tò mò xem cái sự hip hop của Đồng phục như cô Oanh đã nói té ngửa hóa ra đc có 1 mẩu vải may đè lên ở giữa quần bọn con trai :-s
Áo nữ mặc chui :| may mà ko phải mặc năm nay ko cóa riêng buổi sang mất 10 phuút để chui đc vào cái áo đây
Quần nữ lại có sọc trắng :-? hình như sợ học sinh ko thấy túi đâu nên phần túi đc may màu nổi bật cho nó oách :D

Còn lại ko thấy thông báo jì về vụ đồng phục mùa đông cả, mong là chỉ bọn 6 + 10 :( chứ cái áo chắp vá 3 màu tớ sợ lắm :(

cái xanh xanh ở dưới áo nữ, cứ tưởng váy:-s
ặc
sao lại còn có nơ buộc tất thế:-/ :eek:

Mùa hè thì ko phải mặc rồi . Đỡ lo . Còn mùa Đông thì sao ?? Không ai post ảnh mùa Đông à :-? Bạn Tú oai ;;) Hôm nào đến trường chụp nốt đi bạn Tú ;;)

Đã có bộ mùa đông đâu :-/

mới chỉ thấy có 4 bộ trên ảnh kia treo trong sảnh thôi ??????????

Uh đúng vậy đó có mỗi 4 bộ mùa hè treo trong sảnh thôi. Chẳng có hình ảnh cũng như thông báo nào nói đến ĐP mùa đông cả.

Chưa thông báo chứ ko chắc có nghĩa là ko có :(

Nhưng mà lớp 12 đc mặc đp lớp thoát vụ đp mùa đông đc thì tốt

Mà random là tốt nhất :D

Ko bít dp mùa đông thế nào, với lại bi h mùa hè, cứ mặc mùa hè, mùa đông đến mùa đông hẵng lo ...

Nên chuẩn bị ngay đi là vừa :-?

Dù sao cũng tin tưởng vào chuyện sẽ ko phải chạm đến đp mùa đông:D

To Tran Tu : đồng phục của con gái có cách điệu tí chút ( đầy trường có loại áo như thế này rồi)chứ của con trai cũng vẫn như cũ ,chả có gì thay đổi đáng kể cả ngoài có cái ca-vat và phù hiệu trường mình thì bé đi bằng 1/4 cái cũ

Ặc. Còn nghĩ đến cả áo dài cơ à@-) Bạn Quân nghĩ cái gì thế?@-) 8-| Áo dài thì em xin đổi trường trước:-s

Back
Bên trên