\:D/ \:D/ Đồng phục nữ: VÁY \:D/ \:D/

Làm gì có áo dài :-/

Trường mình đã bao h F mặc áo dài đâu :-?

Chắc ko có đâu ,ko lo :D

Trường mình chẳng bao giờ phải mặc áo dài đâu mà thằng điên kìa bày trò . Tao đã phải chuyển lên trường mình để đỡ phải mặc áo dài rồi /:)

Ở Hà Nội mình cũng có nhiều trường ko phải mặc áo dài đúng ko :-?

Biết mỗi Kim Liên là phải mặc áo dài đầu tuần :-/

Đầy trường . Như trường cũ của tớ đây này :(:( cứ ngày lễ là mặc áo dài , khai giảng này , 8/3 này , 20/11 này :|:|:| và vân vân ngày lễ . Dù ngày lễ rét căm căm thì cũng áo dài :|:| mặc áo rét ngoài . Đến khổ :(( may là :D:D:D

Hơ. Hóa ra Hà nội có trường bắt mặc áo dài à:-/:D Thế mà trước giờ, thấy ams không mặc áo dài cứ nghĩ các trường khác cũng không có :D Hơ, thế cấp 2 cũng phải mặc hở bạn Chi:-/

Ui áo dài Trần Phú bắt buộc mặc nè chị, còn nhìu trường khác, TL cũng phải mặc

Chị học Trần Phú đây này ;;) Nhưng mà lên cấp 3 mới phải mặc áo dài cơ bạn Minh ạ chứ ko phải cấp 2 đã mặc rồi đâu . Theo nguyên tắc là phải vào Đoàn rồi thì mới mặc áo dài chứ :D:D

Nhưng sao lại vào Đoàn rồi thì mới mặc áo dai :-/

Dù sao ko phải mặc áo dài cũng đỡ khổ hơn bao nhiêu đúng ko :)>-

Thì thường là quan niệm lớn thì vào Đoàn mà lớn thì phải mặc áo dài :D suy ra vào Đoàn là mặc áo dài :|:|:|

nhìn mấy con bé TL mặc áo dài mới khổ
khổ thân con bạn mình
mặc áo dài mà đầu quấn một cái khăn như của Jonny Deep
nhìn vãi cả hài

Mặc áo dài bất tiện đủ đường nên chắc các trường khác bắt mặc áo dài thì cũng ko bắt mặc cả tuần đâu nhỉ :(

Nghĩ lại vẫn thấy trường mình còn sướng chán khi ko phải lo vụ đấy :-/

Yên tâm là chỉ phải mặc thứ 2 và các ngày lễ thôi chứ ko bắt cả tuần đâu thế nên trường mình là sướng chán :))

Mặc áo dài bất tiện lắm , vướng víu . Mùa hè thì nóng chết luôn còn mùa Đông thì lạnh thấu xương . Thế đã có quyết định chính về dp mùa Đông chưa nhỉ hả bà con :|:|:|
@ Đổi ngay cái ava cho tôi nhờ , định bôi bác tôi hả :(:(

Nguyễn Thùy Chi đã viết:
Mặc áo dài bất tiện lắm , vướng víu . Mùa hè thì nóng chết luôn còn mùa Đông thì lạnh thấu xương . Thế đã có quyết định chính về dp mùa Đông chưa nhỉ hả bà con :|:|:|
@ Đổi ngay cái ava cho tôi nhờ , định bôi bác tôi hả :(:(
Hình như là có rồi.
Mà nếu có áo dài thì ko ai bắt là mặc vào mùa đông đâu.:>

Trần Đức Quang đã viết:
Hình như là có rồi.
Mà nếu có áo dài thì ko ai bắt là mặc vào mùa đông đâu.:>
Có rồi à :eek::eek: thế quyết định là gì . Ai bảo Đức Quang là ko bắt mặc mùa Đông . TP nè , Hè Đông mặc tuốt :(

Chưa mặc thì chưa biết được nó kinh khủng thế nào đâu :)|

tớ cũng nghe nhiều truyền thuyết kể khổ chuyện mặc áo dài rồi , thoát đc thật tốt 8-}

Còn vụ đf mùa đông vẫn chưa thấy thông báo chính thức nào 8-}

Năm ngoái mình đc mặc bình thường từ tháng mấy nhỉ :-/

Nguyễn Thùy Chi đã viết:
Chưa mặc thì chưa biết được nó kinh khủng thế nào đâu :)|
Thôi đi Chi ơi, thế con gái miền Nam mặc áo dài cả 3 năm cấp 3 thì họ có phàn nàn gì đâu. Trong khi mình ở thủ đô mà cứ phản bác áo truyền thống là kinh khủng.
Mà chắc chắn là không có chuyện mặc áo dài ở trường đâu. Yên tâm đê...:)

Back
Bên trên