\:D/ \:D/ Đồng phục nữ: VÁY \:D/ \:D/

bạn VÂN ANH lí 2 tây tiến ở đâu đấy.NĂM nay nghe nói xuất ngoại là có lộc nên thấy xuất ngoại ầm ầm

Phạm Vân Anh đã viết:
:)) Chi ơi, avatar sexy quá, bạn Quang L1 đây mà :D Hi`hi` năm sau còn về mà, thiếu gì dịp để chào :p cứ có măm là tớ đến chào ngay :p Mà nói lại thấy tủi, ở bên này thèm đủ thứ, như nghén ấy :))
;;);;) . Ava đẹp không bạn Vân Anh ;;);;) . Bạn VA cũng biết bạn ý à :eek::eek::eek:
Năm sau cậu về thì tớ lại đi mất rồi còn đâu :(:( . Tớ cũng thích măm :p . Mình cũng giống nhau nhỉ :D:D
Mà bên đấy có vẻ thiếu hay sao mà cậu bảo thiếu thốn đủ thứ :D:D
Sướng cái bọn bên đấy học hành chẳng dp gì cả . Cứ mặc bừa phứa :D:D . Thằng bạn tớ sang Anh học kể là sáng dậy muộn mặc luôn bộ ngủ đi học :| Chẳng ai nói gì chỉ bị bọn bạn nó cười cho chết ngượng :D:D:

to Chi: Uh, bên này thiếu đủ thứ :(( thiếu tình cảm, thiếu chơi bời đú đởn...:((....nhg thiếu nhất vẫn là ăn :)). Mà bạn Quang nhà Chi tớ còn lạ gì, tớ L2 mà :d tuy chưa nói chuyện bao h :D
@ Hương: bạn đi Mi~ :)) nhưng tao ko hiểu từ có lộc của mày :( Càng lúc càng ko thấy lộc đâu, mong về nước từng ngày. Bên này lại học trường nữ, ko có người VN, mà mày biết lắm con gái thì rắc rối thế nào rồi đấy...:(( Khốn nạn lắm

Back
Bên trên