\:D/ \:D/ Đồng phục nữ: VÁY \:D/ \:D/

Chắc là do họ mặc nhiều cũng quen thôi :-?

đến dân Huế , trời mưa suốt mấy tháng còn mặc đc cơ mà ...

nói chung là ko phải chuyện mặc hay ko mặc mà chủ yếu là chuyện thik hay ko thik :)>-

dù gì vẫn thích con gái mặc áo dài, duyên dáng, thuớt tha.ĐI học thì công nhận bất tiện nhưng dịp lễ tết, 20/11 hay mùng 8/3 mặc thì có sao đâu.3 năm học cấp 3 mà chưa 1 lần mặc áo dài trắng kể cũng tiếc

Trần Đức Quang đã viết:
Thôi đi Chi ơi, thế con gái miền Nam mặc áo dài cả 3 năm cấp 3 thì họ có phàn nàn gì đâu. Trong khi mình ở thủ đô mà cứ phản bác áo truyền thống là kinh khủng.
Mà chắc chắn là không có chuyện mặc áo dài ở trường đâu. Yên tâm đê...:)
Chúng nó kêu ầm lên kia kìa chứ ko kêu bao giờ :|:| Ai bảo là phản bác đâu /:) Ngưởi ta chỉ bảo là mặc thì mặc nhưng đừng có như TP bắt cả mùa Đông lẫn mùa Hè mặc tuốt . Trong Nam làm gì có mùa Đông sao làm sao mà biết được mùa Đông mặc áo dài nó như thế nào /:)

Tớ thấy bạn Hương nói đúng , dù sao thì vào những dịp đặc biệt , có cơ hội mặc áo dài cũng hay hơn , nhưng ko nên như trong TPHCM , mặc quanh năm suốt tháng thì quá là bất tiện :)>-

thế Trí Hiếu quyết tâm năm sau mặc áo dài à
mặc đi cho bon iem xiem cái

cái này thì tùy từng người thôi
có người thích có người ko thích
ko thể bắt ép đc
ai thích thì cứ mặc mà ko thích thì lậy zoi dừng có mà bắt người ta mặc

Ôi dào,cứ lo hão, tớ chắc là chẳng ai bắt các bạn nữ mặc áo dài đâu mà lo.
Dù gì thì mình cũng hơi kết cái áo dài. :)

To Ly: Anh ơi anh mặc áo dài nhớ chụp quả ảnh để em ở nơi xa xôi này còn ngắm anh nhá :)) :p
To Chi: Chi gầy mặc áo dài còn đẹp đấy, may mà tớ lượn ko thì chết :p Nhg tớ giảm cân rùi đấy :D

Phạm Vân Anh đã viết:
To Ly: Anh ơi anh mặc áo dài nhớ chụp quả ảnh để em ở nơi xa xôi này còn ngắm anh nhá :)) :p
To Chi: Chi gầy mặc áo dài còn đẹp đấy, may mà tớ lượn ko thì chết :p Nhg tớ giảm cân rùi đấy :D

uhm
mặc áo dài thì anh chết luôn ảnh chỉ còn cái xác thui em
à mà giảm đc bao nhiu cân rùi??

Em giảm hơn 4 cân rồi, tương lai sáng lạn lắm anh ạ :)) Mà còn xác thì chụp xác :)) Tự dưng em lại mong trường Ams bắt mặc áo dài chứ :p

Phạm Vân Anh đã viết:
Bạn Vân Anh :|:|:| . Tớ gầy mặc mới xấu chứ :(:( Gầy mặc áo dài nhìn như cây sậy ý . Xấu bỏ xừ :D:D . Mà bạn VA giảm cân rồi à :p sướng nhỉ :p . Thế bao giờ cậu đi nhỉ :| ??

Thế mới nói là áo dài rất kén người mặc đúng ko >_<

Ko hiểu nếu phải mặc suốt năm thì sẽ khổ thế nào nữa >_<

Nói chung là trường mình ko thể duyệt dc T_T

Túm gọn lại là mặc đúng dịp thoai, và ai muốn mặc thì mặc

To Chi: Dáng như cậu là mặc được rồi mà :( Như anh Ly mới chết :)) mặc áo dài đánh bóng rổ thì duyên anh nhi? :)) Tớ đi được 1 tháng rồi mà, chán lắm, h muốn về cũng ko được...:((

Khưu Trí Trung đã viết:
Nói chung là trường mình ko thể duyệt dc T_T

Túm gọn lại là mặc đúng dịp thoai, và ai muốn mặc thì mặc
em chỉ thik ko phải mặc Đp thui :))

Nguyễn Thùy Chi đã viết:
Gầy mặc áo dài nhìn như cây sậy ý . Xấu bỏ xừ :D:D .

Chí lí chí lí:(( :(( :(( :(( Chi ơi lúc đấy mà bọn mình đứng cạnh nhau thì chẳng khác gì đôi đũa ( lại còn bằng nhau nữa chứ). à ko, giống 2 cái cà kheo hơn:|

Sao bi quan vậy :(

Những kiểu mặc đồng phục đều kén người mặc hết mà >_<

Có mấy ai mặc đẹp đâu >_<

Phạm Vân Anh đã viết:
To Chi: Dáng như cậu là mặc được rồi mà :( Như anh Ly mới chết :)) mặc áo dài đánh bóng rổ thì duyên anh nhi? :)) Tớ đi được 1 tháng rồi mà, chán lắm, h muốn về cũng ko được...:((
Bạn VA đã đi rồi cơ à :( Chưa kịp gặp bạn để chào phát nhỉ ;;) . Thôi bạn sang đấy cố gắng học hành nhé >:-D< . Bạn Ly Hóa 2 hả ;;) Tớ cũng nhìn thấy rồi :D:D . Nói chung là không mặc dp là tốt nhất :D:D .
@ Hải Hà : :( Đúng rồi , quá mà thành 2 cái cà kheo hay hai con cá mắm ;;);;) .

:)) Chi ơi, avatar sexy quá, bạn Quang L1 đây mà :D Hi`hi` năm sau còn về mà, thiếu gì dịp để chào :p cứ có măm là tớ đến chào ngay :p Mà nói lại thấy tủi, ở bên này thèm đủ thứ, như nghén ấy :))

Back
Bên trên