\:D/ \:D/ Đồng phục nữ: VÁY \:D/ \:D/

Thế mà đã có ai chúc mừng vừa đeo caravat , vừa đeo khăn đỏ :))

Nghĩ lại thật bất hợp lý :D

Cảm nghĩ của em khi năm sau mặc đồng phục mới thế nào :p

Ai mà chẳng biết là sẽ ko thể đeo cả 2 thứ đấy cơ chứ :))

Cảm nghĩ á?
Cũng bt, nhưng thấy trẻ con và ngoan ngoãn quá :))
Cái cúc áo xấu quá>.<

hạnh phúc của teừong mình có lẽ là mặc dôngdf phục tự do
nhể
mình đúng là cái loại đc voi đòi tiên

Lại có thể loại đồng phục tự do cơ à :))

Tao tưởng thế gọi là phi đồng phục :))

Thôi , vui vẻ đi , mày thoát váy rồi còn gì :D

Chẳng hiểu mùa đông năm nay còn tự do ko nữa

rồi đâu lại vào đấy cả
gớm, cứ tưởng hoành tráng lắm, cứ tưởng Ams năm sau sẽ có đf ra trò cho các trường khác lắc mắt, nào váy này, nào vét này 8-}
cuối cùng lại đâu vào đấy :| :|

Các trg khác lác mắt đấy chớ, tìm ko ra Amser đâu :p

Hét rõ to váy viếc, HQ nọ HQ kia /:) hạnh phúc là ko phải mặc đf mới còn bất hạnh là vẫn phải sơ vin >_<

áo thì rõ ngắn mà bắt sơ vin
df nam sửa lại thành như cũ
trắng tinh
phù hiệu thì nhét ra giữa
chẳng còn j để nói nữa

Vũ Duy Quang đã viết:
Yên tâm đi em :)) Anh mua bộ xấu như ma cấu , xấu đau xấu đớn mà em phải mặc thì mới ghê chứ anh mua mà anh ko mặc thì tiếc gì :)) . Khéo đến lúc đấy lại la oai oái lên ý chứ vì xấu quá mà :)) . Đổ bể cũng ko sao . Xem ở nhà cũng được :))
anh yên tâm em ko dám chê thành ý của ng khác đâu,ko la oai oái đâu :)) ;;) anh ko tiếc tiền thì cứ mua mà tiện thể thì cũng mua cho bạn gái anh luôn ( kiểu gì cũng phải mua ma lại anh ko tiếc tiền gì chứ bỏ tiền ra mua df này thì em xót lắm)

Đồng phục xấu tởm....:(:)((....vừa mặc yêu cầu mua thêm cái khẩu trang để che mặt....Cho tớ hỏi tí: Tưởng là mặc váy cơ mà???? Sao vẫn là quần thế?? Đã thế còn trông ngu ko tả đc.....>_<

ĐẬU LINH CHI đã viết:
anh yên tâm em ko dám chê thành ý của ng khác đâu,ko la oai oái đâu :)) ;;) anh ko tiếc tiền thì cứ mua mà tiện thể thì cũng mua cho bạn gái anh luôn ( kiểu gì cũng phải mua ma lại anh ko tiếc tiền gì chứ bỏ tiền ra mua df này thì em xót lắm)
Nhưng bây giờ có phải mặc nữa đâu mà mua :|:|:|:| . Tưởng có đứa bảo chỉ lớp 6 với lớp 10 mặc thôi . May cho em Chi nhé ko thì lại căm thù anh suốt đời :)):)):))

Bộ đồng phục ấy có áo khoác không ấy nhỉ? Mình nhớ là có 1 cái áo 3 lớp ở ngoài mà ??

Đúng là chỉ khối 6&10 mặc thôi ạ
Nếu lớp nào có nguyện vọng thì cả lớp cùng đăng kí thì sẽ đc mặc

----------

Nguyễn Thị Thu Hà đã viết:
Bộ đồng phục ấy có áo khoác không ấy nhỉ? Mình nhớ là có 1 cái áo 3 lớp ở ngoài mà ??
Mùa hè mặc áo khoác thì ngất hả chị?

Chị Hà đang nhầm sang đồng phục mùa đông :D

Cuối cùng là vẫn phải sơvin , ko thoát đc :))

ko mặc, mặc áo chùng phù thủy đến trg cho cả trg sợ /:)

Mặc áo chùng thì lại tốn tiền mỗi lớp mua 1 cái mắc áo :))

HP có phải đi xe đạp , xe bus như mình đâu nên ko thấy bất tiện :))

Áo chùng ý kiến hay đấy :)) hay hội mình đi mua áo chùng phù thủy đi :)) Hogwart Ams :p

Back
Bên trên