\:D/ \:D/ Đồng phục nữ: VÁY \:D/ \:D/

@ Trang : uh , đúng đấy , ấy có gì chỉ bảo cho tớ ko ;)

Em nghe em Phương 11L1 nói là ở sảnh có ghi là chỉ 6 .. 10 phải mua thôi

Thế là cả nhà ăn mừng đi nhé :))

may quá, k phải khoác cái kinh khủng đấy lên ng
vậy thì lại mặc quần xanh áo trắng như bt à?

Cái quần đồng phục mình hay mặc có màu xanh đâu mà mọi người cứ quen gọi thế nhỉ :))

Uh , thông tin hiện thời là như thế , ko hôm nào đến trường em xem lại xem có đúng ko ;)

Hoho, mình bon chen tí, bạn nào có cái ảnh đồng phục mới up lên(hoặc up lại :D) cho tui xem với(ngại mở hết 13 trang ra quá :D)

off topic tí : bạn Hiếu sửa lại profile thành H1 đi :p

Bảo mãi rùi nhưng hình như anh F ko sửa đc hay sao ý ah ;;)

May thật , đp mình ko phải mặc , sung sướng :)) khổ thân các em lớp 6 và 10 , khổ thân Thảo....

Nghe bảo ko có vụ sơvin nếu mặc đồng phục mới chưa biết thế nào :-?

Nên ko biết là thoát đf mới có phải là 1 ý hay ko :-/

@ Trang : tớ có yêu cầu sửa từ 2 tháng trc nhưng ko thấy ai xét duyệt :-?

Nên bây h cứ để thế này cho nó hữu nghị :D

Vũ Duy Quang đã viết:
Ờ thế để vào năm anh mua cho vậy nhé Linh Chi nhé . Lúc đấy thì phải mặc đấy . Đừng kêu :)):))
okie anh mua đi em mặc ngay ;;) dược lời như cởi tấm lòng:))em ko kêu đâu:x em "yêu"đồng phục trường mình lắm

ĐẬU LINH CHI đã viết:
okie anh mua đi em mặc ngay ;;) dược lời như cởi tấm lòng:))em ko kêu đâu:x em "yêu"đồng phục trường mình lắm
Ối dời :)). Đến lúc đấy mà có xấu đau xấu đớn , xấu như ma cấu thì em Chi cũng đừng kêu nhé :)):)) . Căn bản là anh thích cho bạn gái anh mặc váy :x chứ nam thì mặc gì chẳng được .

Vũ Duy Quang đã viết:
Ối dời :)). Đến lúc đấy mà có xấu đau xấu đớn , xấu như ma cấu thì em Chi cũng đừng kêu nhé :)):)) . Căn bản là anh thích cho bạn gái anh mặc váy :x chứ nam thì mặc gì chẳng được .
hờ hờ anh có bỏ chừng ấy tiền ra mua 1 bộ xấu đau xấu đớn xấu như ma cấu thì chắc ko chỉ em mà ai cung thấy tội nghiệp:-s ~~~~~~>em ko kêu đâu:))
tâm nguyện muốn bạn gái anh mặc váy chắc đổ bể thôi

ĐẬU LINH CHI đã viết:
hờ hờ anh có bỏ chừng ấy tiền ra mua 1 bộ xấu đau xấu đớn xấu như ma cấu thì chắc ko chỉ em mà ai cung thấy tội nghiệp:-s ~~~~~~>em ko kêu đâu:))
tâm nguyện muốn bạn gái anh mặc váy chắc đổ bể thôi
Yên tâm đi em :)) Anh mua bộ xấu như ma cấu , xấu đau xấu đớn mà em phải mặc thì mới ghê chứ anh mua mà anh ko mặc thì tiếc gì :)) . Khéo đến lúc đấy lại la oai oái lên ý chứ vì xấu quá mà :)) . Đổ bể cũng ko sao . Xem ở nhà cũng được :))

ừ thì đâu có sơ vin dc đâu
năm sau sẽ có lệnh cấm bỏ áo trong quần
đến trước cổng trường ai sơ vin bị bảo vệ bắt lại bỏ áo ra rồi mới được vào :D

Thật à :))

Thế thì thú vị nhỉ

Hết sợ thầy sơvin rồi :(

Nghe bên 05-08 nói là đến trường xem đồng phục thì có 2 thông baó

1 : mẫu này chỉ mang tính tham khảo
2 : khối 6 ,10 phải mặc :D

Chỉ có lớp 6 lớp 10 mặc df mới thôi ạ, mà làm gì có df váy
Còn các khối còn lại, vẫn df cũ, và đương nhiên vẫn sovin

Thế mới bảo khổ thân các em lớp 6 và 10, mà cái áo nam có caravat thfi cho cái phù hiệu ngay trên cái caravat đc đấy nhỉ ;;)

Ồ ôi ! Thế là ko phải mua df mới hả ;;) Thế là sướng rồi >:D<

Bởi vì mua thì cũng quá vô lý

Mình học thêm 1 năm mà phải bỏ ra 1 khoản tiền ko nhỏ mua 2 bộ đồng phục

Chỉ có để làm kỉ niệm thôi :(

Back
Bên trên