Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hoàng Dũng đã viết:
:(( Đừng nói thế . các bạn toán của chúng ta còn bận học . Không có tời giờ đi chơi như bạn lê hoàng dũng đâu :| . Thằng này lười quá . Học không học suốt ngày mạng miếc vớ vẩn 8-} . ở nhà học bài đi
Nghe chưa Dũng,ở nhà học bài đi ;;) ,để bạn Dũng 2 chơi hộ,chat hộ cho ;;)

Đấy, thằng Lê Hoàng Dũng ăn chơi đú đởn tí tởn bị mắng roài. Từ h liệu hồn ma tu sửa con ạ. :))

đấy bạn Lê Hoàng Dũng ăn chơi lắm cơ bi h bạn Sơn mới có cơ hội chửi :))
nghe cac bạn nói chưa cố tu sửa nhé

Bi h là 18h40'32s ngày 5-9-2005. Ngay trước thềm năm học mới, em xin thông báo với mọi người 1 tin buồn. Em vừa bị Ngài Trần Tuấn Anh warn lv 1 xong. Nếu ai ko bít thì em xin note thêm rằng Ngài Trần Tuấn Anh là một moderator vĩ đại của cả box 0508 này. Em sợ wa'. Từ h em sẽ ko dám làm gì Ngài nữa. Em sẽ ko dám lên tiếng chỉ trích Ngài hay là khích bác Ngài một lần nào nữa. Em xin chừa. Vĩnh biệt mọi người. Từ nay em sẽ ko post thêm bài nào trên 0508 đâu. MK. Vĩnh biệt mọi người :(( :(( . Iu mọi người nhìu nhìu! :x :x :x
WhAt dA fUc* WiTh YoUr hEaD, TTA?

Tao đã bảo thôi kô nói về cái chuyện trong topic T2 nữa, tao còn nhịn chúng mày rồi, còn thích khích bác tao, tao lại post nhắc lần nữa vẫn khích tiếp ==>> warn chứ có gì mà kêu :) Đọc lại xem có đúng thế ko :)

Sao hồi này thấy box chán thế!!! Chẳng có ý nghĩa gì cả. [-x [-x
Nói chuyện khác đi! :)>-

Có viết mấy bài đâu mà kêu chán. cứ nhiệt tinhg vào xem có chán ko, hic 13 bài cơ à, có thấy mình gần 1800 ko hả :D
Thằng Tuấn Anh bức bách thằng Nam quá làm nó "cất bước quay lưng ra đi " rồi kia , đến tội, hy vọng ko có thêm vài người ra đi dưới trướng mày /:)
Thằng ĐỨc Sơn thay đổi cái cách nói của mày đi, nghe rõ ngứa , khó chịu đấy /:)

Chi nghe chưa Chi ;;) Cố gắng mà viết 1800 bài nha,thể nào cũng dc điểm chât lượng là 5 đấy ;;) :))
Hôm nay đi tập quân sự 8-| ko còn lời gì để nói nữa :(( .Đc cái mình thắng dc mấy ván caro :)) 8-}

ơ kìa, hay nhỉ, việc 1800 bài ~ 5 DCL ko liên quan mấy đâu, chủ yếu mấy cái điểm đã ra đi do vài cuộc cách mạng chống lại 1 vài thành viên BDH nên bị thế thui :p

Trần Tuấn Anh đã viết:
Tao đã bảo thôi kô nói về cái chuyện trong topic T2 nữa, tao còn nhịn chúng mày rồi, còn thích khích bác tao, tao lại post nhắc lần nữa vẫn khích tiếp ==>> warn chứ có gì mà kêu :) Đọc lại xem có đúng thế ko :)
Thế này có được gọi là đe dọa bạn bè ko mày? Mà mày có phải là tv lớp Toán 1 ko mà vào đây chat chit nói chuyện riêng, câu bài linh ta linh tinh. Như thế này thì mày nên tự xóa bài mình đi, kẻo người khác lại bảo mày đặt ra luật lệ rồi ko chấp hành.
p/s: tao ko đọc lại được những gì thằng Nam đã viết trong box T2, bọn mày lộng quyền làm mod xóa xừ nó rồi còn đâu mà cũng đòi đạo đức giả!!! :))

Theo lời thằng Tùng nói thì thằng Tuấn Anh xóa sách dấu vết rồi khích chúng mày kiện nó đó :)), nhưng thế nào chả để lại cái gì, cố tìm xem ;biggrin:

Trời 1800 bài! Nhiệt tình wa' nhỉ! Chị đây không mơ đến con số đẹp như vậy!!! 8-} 8-} ;;)
Hôm nay, buổi đi tập quân sự đầu tiên, không ngờ lại "thú vị" đến vậy :(( :((
Lúc xếp hàng, ai gọi tớ vậy, GIẬT HẾT CẢ MÌNH. 8-| . Nhưng cố gắng không quay lại "ĐANG TẬP QUÂN SỰ, PHẢI NGHIÊM TÚC CHỨ!!!" :)) :))
To bạn Hoàng Sơn: hình như tớ nhìn thấy cậu rồi ;;) ;;) Đúng là "nùn tịt" :)) :))

Bạn chi này phát biểu hay nhỉ, theo CHi bao nhiêu mới là cao, và bao nhiêu là tạm đc, bao nhiêu là bình thường, mà nói tớ NÙN TỊT /:)

Hôm qua mình vừa mới bảo là điểm chất lượng của Sơn là 5,hom nay đã lên dc 7!!!!!Chúc mừng Sơn :beerchug: .Cho tớ hỏi nhỏ :-$ Hối lộ thế nào mà giỏi thế ;;) ,cho tớ tiếp bước với ;;)

Hì hì, hối lộ gì đâu, tớ đc công 2 điểm vì có 2 bài chất lượng trong topic NHỮNG CÂU CHUYỆN BUỒN ấy :)

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Có viết mấy bài đâu mà kêu chán. cứ nhiệt tinhg vào xem có chán ko, hic 13 bài cơ à, có thấy mình gần 1800 ko hả :D
Thằng Tuấn Anh bức bách thằng Nam quá làm nó "cất bước quay lưng ra đi " rồi kia , đến tội, hy vọng ko có thêm vài người ra đi dưới trướng mày /:)
Thằng ĐỨc Sơn thay đổi cái cách nói của mày đi, nghe rõ ngứa , khó chịu đấy /:)
hoan hô một số đứa tự nhận mình nói dễ nghe kìa =D>
nếu thấy khó chịu chỉ hộ chỗ khó chịu cái chứ cứ dể tình trạng làm bạn Hoàng Sơn ngứa ngáy có khi bạn bị dị ứng thì chết ,0508 thiếu thành viên tích cực 1 ngày là toi ngay
mà tao nhớ là có nói gì mày đâu nhỉ :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao tớ gọi bạn Linh Chi chẳng way lại gì cả
nhưng hôm nay điểm danh thấy bạn có rõ to nên bít rồi :))
lần sau không được thế đâu nhé ;)

We, bạn Hoàng Sơn hơn 1800 bài roài kìa! :eek: :eek: 8-} 8-} . Số bài tăng lên từng ngày làm người ta choáng.(ah chính cậu bảo với tớ là cậu "nùn tịt" còn j...hứ [-( )
To Đức Sơn: vậy ah, tớ "có"rõ to ah???(lạ nhẩy, mình khi nào cũng ăn nói nhỏ nhẹ thế mà...:">) Vậy đã nhìn thấy tớ rồi ah, hic chẳng còn j là "bí mật" nữa cả... 8-|

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, chào, dân toán 1 đây. Tui không ủng hộ cho hãng rởm Hoàng Sơn, nhưng nể vì nó là đàn em nên vào cho dzui. Các bác cho mấy lời nhận xét về tuần tập quân sự nhé. Mine: chán phò.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên