Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Choài!Ai bảo bạn Sơn là tớ chạy lun lại còn cười HÍ HÍ mới đau chứ!!! 8-} 8-} Hôm nay bạn Sơn bị lên lau cột cờ ah???sao tớ không nhìn thấy nhỉ!!! :-/
;;) kết quả hôm đó Trung hỏi Trang là một tối ngủ ngon lành ah :)) :)) :))
Chẹp...Khuya rồi mình mới lên, hóa ra hôm nay nhiều bạn vào nói chuyện gớm nhưng nói thật mình chẳng hiểu các bạn nói j mấy;;) :x :x .(hix viết lủng củng wa' :-s :-s )

Chỉnh sửa lần cuối:
À hôm trước mấy ông trốn đi chơi gì đấy? Sao ko rủ anh em đi cùng? Lớp 34 thằng(cả con) mà 10 thằng bùng thì lần sau cả lớp bùng cho vui.

Oài, đông quan điểm là bạn Đức Sơn viết bài dễ thương vật :D cho tớ làm quen :">

Chép...Hôm nay sao chẳng bù cho hôm wa gì cả nhẩy. Vắng vẻ, im lìm không một bóng người luẩn quẩn.
hihihi hôm nay nói chuyện thật, nhìn thật mấy bạn trên 4rum mới thấy các cậu ấy thật khác so với những gì mình tưởng tượng 8-} 8-} : bạn Đ.Sơn thì béo hơn mình tưởng nhưng như thế mới dễ thương "vật" ;) ( :)) đú theo bọn này hết "vật" rồi "vãi") bạn Xuân Nam thì mặt gian hơn mình tưởng ;;) ;;) (trông chả giống chị gái trên ava j cả) còn bạn H. Trung thì lại gầy hơn mình tưởng tượng chứ!!! 8-|. Loạn cả lên... 8-} 8-} 8-} 8-} :))

hehe bạn tả thằng NAM thằng SƠN , thằng TRUNG như mấy đứa trộm cắp đầu đường xó chợ thế , nhất là thằng NAM . Thế thằng HIỆP HƯNG thì sao ??

Làm gì để box toán xuống trg 2 vậy .
Để anh kéo lên trg 1 coi .

Lê Linh Chi đã viết:
Chép...Hôm nay sao chẳng bù cho hôm wa gì cả nhẩy. Vắng vẻ, im lìm không một bóng người luẩn quẩn.
hihihi hôm nay nói chuyện thật, nhìn thật mấy bạn trên 4rum mới thấy các cậu ấy thật khác so với những gì mình tưởng tượng 8-} 8-} : bạn Đ.Sơn thì béo hơn mình tưởng nhưng như thế mới dễ thương "vật" ;) ( :)) đú theo bọn này hết "vật" rồi "vãi") bạn Xuân Nam thì mặt gian hơn mình tưởng ;;) ;;) (trông chả giống chị gái trên ava j cả) còn bạn H. Trung thì lại gầy hơn mình tưởng tượng chứ!!! 8-|. Loạn cả lên... 8-} 8-} 8-} 8-} :))
Tình hình là mình chẳng hiểu các bạn ý nói gì 8-} .Way,Chi tốc đọ thế Chi ;;) ,tớ nhớ là cả ngày hôm qua tớ canh ấy ,thế mà mới sẩy mắt ra ấy đã bon chen ra chỗ các bạn con trai rồi cơ á ;;) Con này hỏng [-x .Lần sau nhớ rủ bạn bè nghe chưa ;;) 8-}

Các em năm nay có vẻ tiến bộ hơn lớp T1 trước nhẩy, câu bài phát khiếp :))
Đặc biệt là hai chú Sơn+Nam. Ku Nam lại còn quảng bá chị gái cho bác Long nhà chị nữa chứ :)), mà ra giá cao thía! Bác chị khiêm tốn thía thui chứ hơi bị cao to đẹp zai (bac Long nhỉ ;;) :))), lại học đỉnh, thôi thì để chị đứng ra đặt giá trước. Em đòi 4 cái DVD full house, còn chị đòi...đòi cái ji` cho bác mình bi h nhỉ? A!!!!!!!! Đúng roài :)) :)) :)) =)) 4 hộp kem dưỡng da for men cho bác mình để cải thiện phong độ :)) :)P mong là bác Long ko đọc thấy trang này, ko thì mình die b-()

Oài, thía là vừa câu được một bài, vừa chất lượng vừa có ý nghĩa :))

khuất diệu anh đã viết:
Đặc biệt là hai chú Sơn+Nam. Ku Nam lại còn quảng bá chị gái cho bác Long nhà chị nữa chứ :)), mà ra giá cao thía! Bác chị khiêm tốn thía thui chứ hơi bị cao to đẹp zai (bac Long nhỉ ;;) :))), lại học đỉnh, thôi thì để chị đứng ra đặt giá trước. Em đòi 4 cái DVD full house, còn chị đòi...đòi cái ji` cho bác mình bi h nhỉ? A!!!!!!!! Đúng roài :)) :)) :)) =)) 4 hộp kem dưỡng da for men cho bác mình để cải thiện phong độ :)) :)P mong là bác Long ko đọc thấy trang này, ko thì mình die b-()

hihi chị ơi chị có họ hàng gì với bạn Khuất Việt Anh 10 Hóa 1 ko thía ;;) :p

nó nói đểu anh đó, cái việc kéo topic lên trang 1 đâu có gì khó, ai mà chả làm đc :D

khuất diệu anh đã viết:

Cháu láo thật dám viết bác thế này đấy [-x
Sang bên Anh ko có môn GDCD nên hư hẳn:( dám nói xấu sau lưng bác [-(
Nói thế các em lại hiểu nhầm thì chết ,bác ngoan lắm mà 0:)

Có khi thế thật bác ạ!!:((
Chết! :((Cháu thấy mình như một đứa con tội lỗi, lầm đường lạc lối vì xa Tổ quốc, ko được ánh sáng của Đảng và Nhà nước soi rọi, không được sự dìu dắt của Đảng :(( Ôi! Cháu thấy mình thiệt thòi wa' !!!:(( Hay bac gọi điện cho bố cháu, bảo gửi luôn cả sách GDCD sang cho cháu nhá :))
@em Linh: Chị chả bít :p Nhưng em cứ thấy ai họ như chị+thông minh+xinh xắn, dễ thương thì đúng là họ hàng nhà chị roài :))

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Ý chú là sao , ko hiểu .
xùy kéo lên trang đầu tiên thì tao post 1 chữ là đủ
anh Minh khỏi cần đê
từ lúc vào đến h chẳng thấy anh poz đc bài nào ra hồn cả
lâu lắm ko vào 0508 mà topic Toán phát triển gớm nhỉ
công đầu thuộc về ai đây:))
lần này cũng chẳng định vào đâu nhưng thằng Sơn nó bảo có fan H.Sơn vs Mai Ngọc nên vào xem cho vui:D

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
@ TRANG : cho nick YM cái :))
Nếu Trang là tớ thì nick tớ la bluegirl1310 8-} .Thông cảm hồi tớ lập nick này biết mỗi 2 từ tiếng anh là blue với cả girl 8-} ,mà lại cứ thích đú,nick phải là tiếng anh cho nó oai 8-},nên nick nó ra nông nỗi này :))

nghe bảo năm nay lớp Toán 1 muốn làm cách mạng quậy, do Hoàng Dũng cầm trịch , có thật ko đó :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên