Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Nếu Trang là tớ thì nick tớ la bluegirl1310 8-} .Thông cảm hồi tớ lập nick này biết mỗi 2 từ tiếng anh là blue với cả girl 8-} ,mà lại cứ thích đú,nick phải là tiếng anh cho nó oai 8-},nên nick nó ra nông nỗi này :))
nick hay đấy chứ,mai coi xem ấy có xanh lè không nha

Nguyễn Thu Trang đã viết:
uh
viết 1 bài thôi
thấy bạn Sơn dễ thương vật hehe
tớ thì chưa cả nhìn thấy bạn mà bạn đã........thế là không tốt :(( (ah` mà có phải tớ không,đã bảo đánh thêm chữ ĐỨC ở đầu cho nó dễ đọc lại còn có ý nghĩ nữa ;) ).Như thế hôm nào bạn ra giới thiệu nhé,tiện thể hỏi luôn Anh1 có bạn nào "dễ thương"như ấy không :))
nhưng viết 1 bài thì sẽ tạo cảm giác không muốn đọc=>viết ngắn cho muốn đọc ,mà 1 bài "ngắn" thì không thể đủ hết các thông tin muốn nói nên viết nhiều bài vừa có lợi mà mọi người lại đọc hết
2 bạn Linh Chi +bạn Thu Trang:cái kiểu khen tớ dễ thương nghe rất "dễ thương" , không hiểu mấy bạn này có ác ý gì đây [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Linh Chi đã viết:
Choài!Ai bảo bạn Sơn là tớ chạy lun lại còn cười HÍ HÍ mới đau chứ!!! 8-} 8-} Hôm nay bạn Sơn bị lên lau cột cờ ah???sao tớ không nhìn thấy nhỉ!!! :-/
;;) kết quả hôm đó Trung hỏi Trang là một tối ngủ ngon lành ah :)) :)) :))
Chẹp...Khuya rồi mình mới lên, hóa ra hôm nay nhiều bạn vào nói chuyện gớm nhưng nói thật mình chẳng hiểu các bạn nói j mấy;;) :x :x .(hix viết lủng củng wa' :-s :-s )
khổ đọc không kĩ nên mới xảy ra tình trạng này ,tớ nói là lau cột cờ hồi nào :(( .Mà nếu có lau thì phải lau với bạn nào cơ VD........ :)) (khó nói wa). Mà ai bảo tớ béo nào chỉ hơi đầy đặn 1 chut xíu thui :))
2 Lê Thị Thùy Linh:tưởng hôm trước tớ với ấy suýt đánh nhau vỡ đầu cơ mà ;) ,chẳng nhớ gì cả chán wa , mà ấy bỏ kính ra trông "đẹp trai" hơn đấy(hi hi)

Chỉnh sửa lần cuối:
cái topic này có hai bạn rất "dễ thương" đồng thời cũng rất dễ nhầm:bạn Thu Trang(Anh) và bạn Thùy Trang(Toán).Không hiểu bạn nào "dễ thương"hơn :))
P/S:bài này không coi là là câu bài ,em chỉ có ý thắc mắc thôi các bác ạ ,mà 3 cái bài trên rõ ràng nếu ghép lại 1 bài thì nó cứ........kì kì :)) (chẳng hiểu giải thích sao cho các bác đừng nghĩ là em câu bài :(( )
2 Thu Trang:bây giờ mới nhớ là ấy học chiều thế thì tớ sẽ không được nhìn thất ấy từ giờ đến khai giảng năm sau :(( :(( (thật không công bằng!!).Nói thế chứ bao giờ nói chuyện với ấy tớ sẽ cho ấy bít thế nào là dễ thương(theo đung nghĩ của nó) :)) b-) .Tiện thể Y!M của ấy là gì nói chuyện cho dễ
thôi cứ add nick tớ vào nhé(please!):lang_tu_dat_viet2609
cái này nghe ngu hơn cả của bạn Thùy Trang :(( .Thông cảm hồi đó em chưa bít Tiếng Anh nó là cái gì(hiện tại vẫn chưa bít nên mới muốn làm wen với bạn Thu Trang ,đừng thằng nào nghĩ vớ vẩn :)) ......)

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
nghe bảo năm nay lớp Toán 1 muốn làm cách mạng quậy, do Hoàng Dũng cầm trịch , có thật ko đó :D
Chả hiểu quậy ở đâu ra 8-| .Cứ đến giờ ra chơi là thấy mình lao ra khỏi lớp đầu tiên :| (trừ khi bạn Hoàng Dũng trườn trườn ra cửa hậu từ trong giờ thì tớ chịu 8-} ).Đi 1 vòng quanh trường lúc sau ngó vào lớp vẫn thấy quân số đc đến 3/4 8-} .Chịu thua.Công nhận lớp mình có tinh thần đoàn kết ;;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Đức Sơn đã viết:
cái topic này có hai bạn rất "dễ thương" đồng thời cũng rất dễ nhầm:bạn Thu Trang(Anh) và bạn Thùy Trang(Toán).Không hiểu bạn nào "dễ thương"hơn :))
P/S:bài này không coi là là câu bài ,em chỉ có ý thắc mắc thôi các bác ạ ,mà 3 cái bài trên rõ ràng nếu ghép lại 1 bài thì nó cứ........kì kì :)) (chẳng hiểu giải thích sao cho các bác đừng nghĩ là em câu bài :(( )
2 Thu Trang:bây giờ mới nhớ là ấy học chiều thế thì tớ sẽ không được nhìn thất ấy từ giờ đến khai giảng năm sau :(( :(( (thật không công bằng!!).Nói thế chứ bao giờ nói chuyện với ấy tớ sẽ cho ấy bít thế nào là dễ thương(theo đung nghĩ của nó) :)) b-) .Tiện thể Y!M của ấy là gì nói chuyện cho dễ
thôi cứ add nick tớ vào nhé(please!):lang_tu_dat_viet2609
cái này nghe ngu hơn cả của bạn Thùy Trang :(( .Thông cảm hồi đó em chưa bít Tiếng Anh nó là cái gì(hiện tại vẫn chưa bít nên mới muốn làm wen với bạn Thu Trang ,đừng thằng nào nghĩ vớ vẩn :)) ......)
Ko thằng dc nghĩ vớ vẩn thế con nào dc nghĩ vớ vẩn ko hả ấy ;;)

ặc ặc bắt đầu thù rồi đấy :-w x-( ăn nói thế ah` [-x chết thật :(( hix, anh zai chị gái ông bà nội ngoại mình sao ko vào đây xem có đứa nó nói xấu cháu iu của ông bà này :((
:-w nhớ cái mặt đấy :)) uh, mà tớ thì đẹp zai sẵn rồi :D hơn bạn Sơn cơ mà ;;) ít ra cũng có cái tự hào :p

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
ặc ặc bắt đầu thù rồi đấy :-w x-( ăn nói thế ah` [-x chết thật :(( hix, anh zai chị gái ông bà nội ngoại mình sao ko vào đây xem có đứa nó nói xấu cháu iu của ông bà này :((
:-w nhớ cái mặt đấy :)) uh, mà tớ thì đẹp zai sẵn rồi :D hơn bạn Sơn cơ mà ;;) ít ra cũng có cái tự hào :p
bạn Linh dễ nổi cáu wa nhỉ
tớ nói thế có ý khen bạn Linh bỏ kính trông hay hay thui chứ có ý mạo phạm gì đâu,wan ức wa :((
thế nhé :))

hơ lần sau bà cũng bắt chước bạn Đức Sơn post bài như thế
cấm del bài bà (hay merge ) đấy nghe chưa :D:D:D

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Ko thằng dc nghĩ vớ vẩn thế con nào dc nghĩ vớ vẩn ko hả ấy ;;)
thì tớ cứ đề phòng thì nói thế thui chứ đâu có ngờ bạn Thùy Linh lại nghĩ như thế :)) (buồn wa :(( )

Nguyễn Thu Trang đã viết:
hơ lần sau bà cũng bắt chước bạn Đức Sơn post bài như thế
cấm del bài bà (hay merge ) đấy nghe chưa :D:D:D
cái ava là bạn Thu Trang hả
trông wen wen không hiểu nhìn thấy ở đâu(lạ nhỉ)

Chỉnh sửa lần cuối:
cái thằng , chỉ được cái lẻo mép, gặp ai cũng quen nhỉ , mình gặp nhau rồi nhỉ , unacceptable :))
to THÙY TRANG : tớ cũng chả nhớ lúc đấy là nói với ai nữa :)) thui hỏi luôn cả 2
to THU TRANG : cho nick YM được không :)):)) trông ấy ........chả quen tí nào nhưng làm quen thì sẵn lòng :))

kụ Trung kiếm dc bài rap Viêt để lăng xê tên tuổi a`(kinh đấy)
Kiếm hô cháu bài "Huy la tao dc hông".:D:D
@Đức Sơn :anh tán gái giỏi thế

@ HUY :êu cháu ơi , chú không bít YM của cháu gửi qua đây cho chú :))

Ô, không vào mấy tháng giời mà nó đã mọc thêm mấy trang rồi cơ à?:)):)):))
Có vẻ đông vui nhờ...Thôi, từ nay cứ vào đây chơi...

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
@ HUY :êu cháu ơi , chú không bít YM của cháu gửi qua đây cho chú :))
Cháu nè,chú muốn nick YM nào cua cháu nào.
Nik tán gai hay la nick bạn bè :D :)) =))

@Huy:cho anh YM cảu em cái
@Thùy Trang:nói xấu j tớ thế
@Đức Sơn:tao nói lần cuối cùng...mày đừng có câu bài nữa...ăn đòn đấy
mai còn thấy câu bài tao với thằng Trung ra cho mày ăn đập
@ Sơn:mày nói ít thôi vừa vào năm quậy chó j
từ từ đã....đừng vội
@mem girls :lên 4rum lâu rồi mà chưa biết mặt ai với ai
toàn nhầm hôm nào ra làm quen cái nào:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên