Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Năm nay 20 năm trường Ams, khối toán nhớ đoàn kết với nhau hơn 1 tí, phải tổ chức giao lưu khối Toán cho nó hoành tráng 1 nhá!! Bọn lớp chị năm nay chắc cũng bớt ngốc đi một ít, ít nhất là lớp 11T1 với 10T1 cũng zui ze trên net roài :D. Phải cho bọn khác nó bít thế nào là sức mạnh của trí óc ra tay :p (hehe, nói thía chứ mình có được tí chất xám nào trong đầu đâu :)))
@em Tâm: Cái Lan Anh nó gây nên sự kiện trọng đại jề thía :)) ? Lan Anh là con cô làm cùng cơ quan cũ của bố chị, đi chơi toàn gặp. Sao thía???? ;;)

hôm nào các mem Toán 1 0407 xuống 0508 cho bọn em làm quen cái nào:D

Hơ sao lại có chuyện các bô lão xuống chào các bé nhỉ 8-} .Dũng ơi thế này thì bọn mình mang tội bất kính chết :-s 8-}

Hôm nào đi học đến cũng đi qua lớp 10t , về cũng đi qua , chỉ phải cái chưa vào bao h .

Trang kia!!! Sao lại lôi Chi vào đây. Hư quá!!! mà ấy j hoc Sư pham ơi ấy có biết bạn Nguyễn Việt Anh ko??? Bạn ấy hoc thế nào?? Tình hình sức khỏe....:D

cái chị KDA chỉ được cái nói đúng :)) em đây chứ ai !! nhưng sao chị bít em , hình như em khong bít chị :)) cho em cái YM xong gửi anh nhé . Nick em là boycoldface
@ TVT : tao hỏi thằng TÂM kia mày có bít không ??:)):)):))

Lê Linh Chi đã viết:
Trang kia!!! Sao lại lôi Chi vào đây. Hư quá!!! mà ấy j hoc Sư pham ơi ấy có biết bạn Nguyễn Việt Anh ko??? Bạn ấy hoc thế nào?? Tình hình sức khỏe....:D
Con bé này hâm mộ mà ko biết đường hâm mộ /:) .Tên người ta là Lê Việt Anh cơ Chi ơi ;;) :)) .

Bạn Việt Anh giải nhất Toán thành phố năm ngoái chứ j`. Bít, khỏe.
2 Nguyên: Sao mày hỏi tao thía? Cái signature của mày ngu thiệt là ngu.

hay chứ sao ngu , tao hỏi mày thế vì tao thấy cái ava quen quen :))

À. Bạn Việt Anh học giỏi đẹp trai, học cùng lớp 6,7 với mình. Ông ý giờ ra chơi lôi sách ra làm bài, pó tay!

Giờ ra chơi học,trống tiết cũng học,xong rồi cả lớp đi chơi rủ nó đi cùng thì nó cũng bảo là tớ bận học :| .Hết biết 8-} .Nhìn nó học mà mình thấy tự xấu hổ cho bản thân 8-} :))

Hì hì, thằng đấy ổn ngoại trừ khoản nhiều mụn và tóc xù + xoăn :D

Ấy có nhầm thằng ko ý nhỉ :| :eek: 8-| .Thăng VA nhà mình nhiều mụn tóc xù và quăn bao giờ ý nhỉ :-/ .Mặt nó búng ra sữa(nhờ phước cái mặt của nó mà mình cai tiệt sữa :)) ) cơ mà nhỉ :-/ .Hay trí nhớ mình kém nhỉ :| .Già rồi hay lú :| 8-}

cái thằng ấy nói có phải Khuất Việt Anh H1 ko hay là thằng đeo kính tóc chẻ ngôi giữa :|

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Giờ ra chơi học,trống tiết cũng học,xong rồi cả lớp đi chơi rủ nó đi cùng thì nó cũng bảo là tớ bận học :| .Hết biết 8-} .Nhìn nó học mà mình thấy tự xấu hổ cho bản thân 8-} :))
Nói thật chứ dị ứng mấy ông kiểu nghiện học như thế này lắm, nếu thik thế sao ko vào TH, chứ vào Ams thì đúng là .... lolzzzzzz 8-}
Theo đúng phong cách Ams thì phải :
" Học ko chơi phí hoài tuổi trẻ, chơi ko học bán rẻ tương lai " b-)
@ Sơn : nhầm nhọt rồi. :-s

Thằng Tuấn Anh nói j` mà ngu thế. Mày là mod mà ko đọc kĩ đã post bài rồi. Câu vãi lúa. Đang nói đến bạn Việt Anh học Toán Đại học sư phạm. Đương nhiên là ko hoc ams roài. Công nhận bạn ý chăm thật. Mặt cũng búng ra sữa y như lời bạn Trang kể. Mà cả mày và thằng HSơn đều nhầm nhọt :))

Ừa đúng roài. Mặt búng ra sữa, tóc rẽ ngôi giữa. Túm lại là khá baby, phải tội ngộ chữ, khổ thân thằng bé.

Cái thằng Nguyên này quên bạn cũ nhanh thía. Nick anh vẫn thế. Chú cần gì thì add lại...:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên