Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Này, em có ý đồ ji` ko thế /:) Ava đã có chủ roài nhá /:) :p
Chiện, ava của chị bao h chả đẹp ;;) (=>Mát lòng mát dạ chưa bố thằng ku ;;) :X)

HIx những bài viết trang này là hiện tượng j đây??? :-/ :-/ Có phải câu bài không nhỉ??? 8-} [-(
=D> =D> 0:) Chào mừng bạn Hải Ly gia nhập HAO hôm nào nhớ cho tớ xem mặt nhé :x
Bạn mới đến mà sao thư kí lớp đã bắt nạt thế! Không tốt đâu [-x [-x Hư we'
@ bạn thư kí lớp: mới bé tí tuổi đầu mà đã nghĩ ra chuyện đặt tên con rồi. Kiểu này thư kí hỏng mất roài :-? [-x
Hình bạn Đ Sơn với cả bạn Nam trong cái ava của bạn Nguyên (chẳng biết đấy có phải Nam không nữa??? :> Đúng là Nam vẫn điêu như ngày nào Nam ạ :)) :)) ) trông 2 bạn "dễ thương" vật đến nỗi tớ suýt không nhận ra :)) ;;) ;;)
@ bạn Nam: tớ chỉ đùa thôi, đừng có giận nhé :-s :-s ;;) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Way,anh Biên oai thế :)) .Tinh thần trách nhiệm nữa ;;) .Lớp có đứa nào rỗi việc luyện type tiếng việt đi kìa ;;)
To HL:Sao ấy ko hỏi tớ ;;) 8-} .Tớ nói cho ;;)
HL ko dc đọc dòng này nhá :-$ .Chỉ dành riêng cho Chi thôi ;;)
Chi ơi upload ảnh lên thế nào :-s 8-}
To con bé Chi hỗn náo [-x .Người ta lo trước cho tương lai 8-} .Làm người phải biết lo xa nghe chưa bé con ;;)
To chị Diệu Anh :x :Bọn em học Đại cô HA với Hình là cái thầy gì bên lớp Tin ý :| .Chẳng thấy cô HA nhắc đến thầy Khôi với thầy Khải đen gì cả 8-|

trời ơi!!
2 chị Danh:tình cảm công khai wa cơ,hóa ra chị học lớp thầy Dân ah`(cũng đồng môn cả đấy nhở)cái box lớp chị làm gì mà ế còn đông khách chán,vào box 0407 chơi đê các ấy ơi
2 Nguyên:khốn nạn cái ava trông hay nhỉ(mày chết rồi)
2 Hải Ly:bao giờ ấy đi,mà trước khi đi phải liên hoan nếu muốn có tên trong danh sách lớp Toán1 nhé :))
2 Hoàng Sơn:lần sau nhớ đọc kĩ tránh hiểu lầm,khổ tên hay nhiều người đặt thế đấy :))

tao cho mày 1 phát giờ :)) ava đỉnh cao của tao đấy :))
hôm sau để ava thằng TÔ đang nhăn nhở nhé :))

Hôm nay mấy bạn lớp mình thi học bổng Ăng lô Chai nít thế nào nhỉ :) (thông cảm ko biết viết tên 8-} )
Boys Toán 1 dc bạn Nguyên hâm mộ quá nhẩy ;;) :))

hôm nay mình mới vào vì bây giờ mới bit
vì là thành viên mới nên mình sẽ khao mọi người. OK

Hì, hay đấy, vừa vào làm 1 phát câu :D, bao h lớp cậu đi ăn do cậu khao cho tớ đi cùng nhé, tớ tự giả tiền tớ, đi cho vui thôi :D

Thèng Nguyên để ảnh thèng Tô làm avatar trông đẹp chai vãi ạ.
Bạn Chi sao lại cứ nói thèng Tô gian thía nhờ? À ừ, mà thằng này đúng là gian thiệt :)) Thèng Nguyên đỗ ACS được 500 triệu rồi khao đêêêêê.......

Hum nọ thấy thèng Tô kể thằng ĐSơn dại gái xin được đèo bạn Chi mà bạn Chi ko cho. Thay vào đó bạn Chi lại nhảy tót lên xe bạn Hà nào đó nghe đâu là người yêu Duy..... :)) Buồn cười vãi núa :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng bạn Nguyên cái nhỉ =D> =D> !!! sướng nhé :)>- Bạn Nam chưa j đã khoe với tớ là đc ăn khao bạn Nguyên rồi!!! giỏi we' !!!!
Bạn Tâm sao không nói j về bạn NVA thế!!! Mà ai bảo bạn Đ SƠn là dại gái Sơn nhỉ!!(chắc lại Nam nói chứ j [-x [-x )
ĐỂ tớ mách bạn Hà là các cậu nói xấu cậu ấy, người yêu Duy là bạn của Hà, các cậu cứ nói thế này lại phá hỏng tình bạn giữa các cậu ấy [-x [-x , nói thì nói với nhau thôi :-$ :-$ kẻo có người nói với Hà đấy ;;) ;;) .Các ấy cứ tin vào tớ, tớ không nói đâu mà lo ;;) ;;) 0:)

@ Nguyên :cái ava của bạn Nguyên.... Nam sao trắng bệch như xác chết thế kia 8-} :-?
@ Thùy Trang: uh đúng là ấy có mắt nhìn xa trông rộng thật... rằng" sẽ chẳng có ai có thể đọc đc dòng mã hóa cậu gửi cho tớ 8-} 8-}
@ Dương -thủ quĩ của lớp....lấy đâu ra mà nhìu tiền thế bạn(còn định khao chứ)...hay là ấy.... [-x [-x hư we'!!!!
@ Hải Ly: ấy hỏi nhầm người rồi Ly ơi!!! cái việc pót ảnh đấy tớ nắm chắc như "lòng bàn tay cậu" cậu phải hỏi các bạn nam kìa! giỏi lắm!!!!

** thằng TÂM , mày thích khoe đểu không ?? tao đã đi đâu :)) bọn ACS này kinh thật , kí kết đủ thứ , đến là mệt :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên