Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng Nguyên chóng quên bạn quá, nick thằng Tâm mà cũng phải hỏi àh?

mấy hôm không lên mà mấy chú câu bài ác wa cơ
tớ thề là cái ảnh hotboy bạn nào post lên là thằng Linh(hi hi)đẹp trai vãi
2 anh Minh:Hôm nào đi học về wa lớp em chơi nhé
2 bạn Chi:ấy thần tượng bạn Việt Anh ah`
2 bạn Tâm:tên bạn nghe hấp dẫn wa(ha ha :)) )hôm nào cho tớ làm wen với(nghe có điêu không,như đúng rồi)
2 Nguyên:ngày xưa anh học Thăng Long ah`,sao em không bít nhẩy :-?
2 Chị Danh:chị wen được Lan Anh cơ ah`(hot girl cũ đấy,đẹp trai kinh khủng),ngày xưa nó ngồi cạnh em đấy(hạnh phúc kinh khủng :(( )

Hihi ;;) Chị vinh hạnh quen em Lan Anh "đẹp trai" (theo lời em S nói, chị không nói ;;)), em Bình Nguyên "trong sáng" :)) :)) :)), còn em S, ngưỡng mộ từ lâu mà chưa có dịp diện kiến ;;) :))
Hóa ra ở đây gặp nhiều GV với TL thế, đúng là, nơi đâu từng có mình đặt chân đến, nơi đấy đều trở nên famous cả :)), thơm lây tù bước chân mình ;;)

bà chị KIÊU thế :)) mà không cho chị gọi em trong sáng đâu , ngại chết :))

Ai nói là thằng Linh thế. Giỏi. Mà chú thích là cái ảnh ý nó bắt tao post lên

Thèng Nguyên thì đích thị là chả có gì trong sáng roài. Họa chăng thì trong sáng trong đen tối :)) Chị DAnh cũng học GV àh? Lớp thầy Dân? Cô Thảo bọn em ca ngợi lớp chị lém.

thằng Tâm là thằng ***** nào thế nhỉ ( không nhớ).Học lớp cô Thảo a`hay la lớp F bọn này :)) :))

hix...các ấy hiểu sai hết cả rồi. Tất cả là tại bạn Trang ...Ai chả phân biệt được đâu là Nguyễn Việt Anh đâu là Lê Việt Anh. Y' tớ là bạn Nguyễn Việt Anh cơ,ngồi cạnh tớ năm lớp 9. Bạn ấy cũng đang học ở ĐH sư phạm hix...Nói thần tượng thì cũng chẳng phải tớ chỉ thấy cậu LVA ấy giống tên thằng ngồi cạnh tớ...nhưng nói chung thì 2 thằng có vẻ giống nhau, ra chơi tớ luôn luôn có người trông bàn vì thằng NVA lúc nào cũng ngồi tại chỗ mà ôm sách hix...(học như chưa bao h đc học) 8-} 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
tý we^n. ĐỂ tớ tả bạn ấy cho nhé. Không baby như bạn LVA ngược lại nó trông như một ông cụ. Da đen... 8-} môi dầy... 8-} nhưng không rộng miệng 8-} ...có nốt ruồi điêu trên mép ;;) :)) :)) ...khá cao ;;) ...gầy ;;) ...hình như được nhận học bổng hay sao ấy????Nói chung là vậy :)) Nếu biết bạn ấy thì cho mình hỏi thăm những điều mà tớ đã nói ở trên mà....các ấy hiểu nhầm.... 8-} :)>-

:D Chao mọi người
Tớ là Hải Ly, cũng là thành viên 10T1 ne` :D :">
Cho tớ làm quen với các ấy nào :D

Cho tớ làm quen với HL cái nào :x :x :* :* .Xí xa xí xớn [-( .Trong danh sách Toán 1 làm gì có tên ấy [-( Trơ [-(

Lê Linh Chi đã viết:
hix...các ấy hiểu sai hết cả rồi. Tất cả là tại bạn Trang ...Ai chả phân biệt được đâu là Nguyễn Việt Anh đâu là Lê Việt Anh. Y' tớ là bạn Nguyễn Việt Anh cơ,ngồi cạnh tớ năm lớp 9. Bạn ấy cũng đang học ở ĐH sư phạm hix...Nói thần tượng thì cũng chẳng phải tớ chỉ thấy cậu LVA ấy giống tên thằng ngồi cạnh tớ...nhưng nói chung thì 2 thằng có vẻ giống nhau, ra chơi tớ luôn luôn có người trông bàn vì thằng NVA lúc nào cũng ngồi tại chỗ mà ôm sách hix...(học như chưa bao h đc học) 8-} 8-}
Sau này mình đặt tên con mình là Việt Anh cho nó chăm học :)) 8-} .

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Cho tớ làm quen với HL cái nào :x :x :* :* .Xí xa xí xớn [-( .Trong danh sách Toán 1 làm gì có tên ấy [-( Trơ [-(
>:-D< yeah, "chúng ta" làm quen đê ^___^
TT ah, tớ có tên trong danh sách lớp đấy chứ, tại cái con thư ký lớp tớ nó ghen ghét với tớ sợ tớ tranh chức với nó nên nó phải dùng " thủ đoạn" xóa tên tớ đi đấy [-x 8-} [-(

;;) HL ghen ghéy với tớ thế hả HL ;;) Tình hình là tớ bố thí cho HL cái chức thư kí cao cả đấy HL yêu ;;) :x :* :* .Mà rõ ràng [-( Hỏi các thầy cô từ dưới lên trên từ thấp lên cao,làm gì có đứa nào tên HL trong sanh sách lớp ;;)
Chả hiểu hôm nay các thầy cô ăn phải cái gì :)) .Mà lớp có 4 điểm 1,1 điểm 2 :)) .Mấy đứa đấy đáng nhẽ ra phải dẫn cả lớp đi ăn mừng ;;) Những đứa có điểm đầu tiên trong lớp :))

Con gái lớp Toán năm nay đúng là tiến bộ hơn các bà chị :p Dân số trên HAO cao hơn lớp chị roài
Đấy, cứ nhìn cái box lớp chị mà xem, vào năm một cái là bị bỏ hoang, chán chả buồn vào câu :( (thế nên vào đây câu :p)
Thế lớp Toán năm nay tương lai có thầy Khôi hay thầy Khải lớp chị vào dạy ko nhỉ? Lớp chị năm ngoái chỉ một mình thầy Khải chấp tất cả Hình, Đại, Lượng (thầy mình là No 1 B-)), roài lại nghe nói có thầy Khôi và cô Hồng Anh vào dạy năm 11 nhưng rốt cục chả thấy. Trong khi 11 Toán năm ngoái thì học cả thầy Khôi lẫn thầy Khải

laịc đề tí eh heh ava của chị Diệu Anh toàn ava đẹp :*:*:*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên