Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thì cháu đi , nó mới đổ đốn thế :))
chắc lúc chú đi , bố mày cũng đổ đốn thế thui:)):))

Em zai Nguyên có mỗi cái học bổng mà để status cả mấy ngày [-x Chẹp chẹp! Thanh niên thời nay sớm bằng lòng với những ji` mình có quá [-x
Mà nhìn số lượng các em gái T1 lên đây chị thấy phấn "khởi quá" :)) cố gắng phát huy nhá. Thía năm nay lớp T1 có em nào xinh ko? ;;) Làm album ảnh đê, chả có ji` cả b

Phạm Đức Sơn đã viết:
trời ơi!!
2 Hải Ly:bao giờ ấy đi,mà trước khi đi phải liên hoan nếu muốn có tên trong danh sách lớp Toán1 nhé :))
:D 29/9 tớ đi rùi
---> thứ 3 tớ sẽ đến lớp cho ấy ăn kẹo ;)
---> nhất định các ấy phải bắt thư kí lớp ghi tên tớ vào danh sách đấy
với cả :D dịp nào tớ về muh 10 T1 đi chơi thì phải cho tớ tham gia nha ;)

muh ko ai nói cách post ảnh huh?? :-/
tớ vào phần tranh ảnh rùi nhưng làm thế nào để create một cái album cho 10T1?? 8-|

Con gái 33 lên đây chơi rùi àh? :)) :)) Bi h 33 mới bít là con cũng đú theo con Hạnh chơi Jude Law.
Mai chủ nhật tất cả những ai đã từng nghe tên Trần Bình Nguyên có mặt ở quán Cây Xoài, ở đấy anh Trần Bình Nguyên của chúng ta sẽ tổ chức liên hoan khao anh em bạn bè vìa thành tích bất hủ (hảo) của mình. Số lượng xoài vô cùng lớn. Mọi người có thể đem theo bao tải để mang xoài về. Chú ý số lượng khách mời là vô hạn, đề nghị mọi người cứ tự nhiên
Này, thèng Nguyên kia, mày nói ai đổ đốn? Mày mới thế ý. Bi h suốt ngày mặc áo lưới thì ko hiểu sang năm lúc về nghỉ hè chẳng hạn mày có mặc luôn cả quần lưới hay ko :)) :)) Mà tìm được cỗ nào waxing chưa ku? Sang bên đấy mặc đồng phục là quần đùi đấy? :)) <= Vấn đề tế nhị pà kon đừng ai đi buôn dưa lê nhé ko thèng Nguyên nó lại xấu hổ :)) :)) :))
Bạn Hải Ly cứ post ảnh trực tiếp lên đây. Việc j` phải lập album cho nó khổ.

Cây xoài ở đâu Nguyên ơi , tưởng hoãn "xoài táo " rồi cơ mà :-s

2 dê Linh:này nhé tui đổ đốn bao giờ cậu đừng có hiểu lầm,nhớ chủ nhật tặng wa nha
2 Dương:tớ cuĩng nghi ấy lấy tiền wi lớp lắm,mà câu bài vừa vừa thui
2 Hải Ly:thế nhé,hẹn gặp hôm thứ ba
2 Tâm:kiểu đâu đi kể xấu bạn xấu bè như thế này nhỉ,người ngoài nhìn vào lại bảo tao chẳng ra sao(VD con mày)

Hải Ly ôi, đừng có dại mà đi học vào thứ 3, nếu bạn Sơn tha thiết wa' thì nên trốn 2 tiết đầu đi.Tới khuyên cậu chân thành đấy. 2 tiết đầu thứ 3 là kiểm tra văn 2 tiết, nếu lại thik kiểm tra nữa thì ôn về HCM nè , cáo và chùm nho, và bài mở đầu ;;) :)) :)) Tốt nhất thì cậu nên làm theo lời tớ nhắn ở Y!M của cậu ấy ;) hihih mà Ly pót anh lên nhanh nhé :x :x :)>- (không biết trông mình xấu ở cấp độ nào very or super 8-} 8-} )

bố cái thèng :)) hoãn CÂY XOÀI rồi :)) để tuần sau , làm chỗ khác

làm chỗ nèo (?)

mà sang kia chú cháu mình đánh lẻ đấy nhớ

tất nhiên , chú sẽ khao mày :)) rủ cả em TRANG nữa , tranh thủ tán luôn :)):))

khỏi phải tán đâu , em đấy xác định 10 năm ko có bạn trai [-x

2 Sơn : ko nên nhìn con gái chỉ = cái mã, kẻo lại suốt đời vào hội lăng nhăng với cô đơn , mà cũng ko nên chỉ dẫn cho 1 số người khác bước vào con đường lầm lỗi của mình /:)

thế hả ?? buồn nhỉ :(:)))):)) chắc mình phải khuyên bạn thay đổi quyết định :)):))

[

2 Dương:tớ cuĩng nghi ấy lấy tiền wi lớp lắm,mà câu bài vừa vừa thui

ai them lam cai tro ay chu
to khong phai la nguoi xau xa den muc ay dau
:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên