Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
các bạn làm như bạn NAM đi SING sướng lắm thì phải :)):)) 6-8 thằng chung 1 phòng :(( 1 tầng 1 phòng tắm :(:)(( 1tivi trong 1 khu KTX :(:)(:)((
1 khóa học đóng 37S$ tiền điều hòa ???:)):))

Hihi, đội ngũ các em gái T1 năm nay trông hùng hậu nhẩy. Mà ảnh ót chả thấy giới thiệu ji` hết cả /:) Vừa mới next một cái đã thấy ngay bác Thân hoi (;;), ko bảo là hói nhá ;;) :p)
Ku Nguyên đừng có kêu ca đê [-x, cứ giả nai [-x
À, các em nào quan tâm du học UK thì vô topic của chị nhá ;;) (tranh thủ quảng cáo :p)

em kêu ca thật chứ giả nai làm gì ?:(( chị xem sống thế kia thì đi du học làm *** gì nữa ??:(( em với thằng NAM phen này chết chắc rồi :((

lê linh chi đã viết:
Lâu lắm rùi mới thấy bạn Nam viết bài! Toàn lon ton chạy đi đau chơi thoai!!! Sắp sang Sing rùi thì cố mà chơi cho đã đi nhé(cố net nhiu vao tv càng nhiu càng tốt)
Tớ đang cố tận hưởng nốt cái TV và net chơi liên tục 3h/ngày. Chỉ còn 1 tháng only..............:(:)(:)(( Ko net ko TV con bít sống làm sao đây chúa ới

không hẳn là không net chỉ không TV thui :(( thế cũng đủ chết roài

Cha cái thèng Nguyên mày dẫn tao vào con đường xuống địa ngục roài.....:(:)((

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Bạn Nam sang Sing còn chơi nhiều hơn ý chứ.Học bên đấy chẳng thấy học mấy,toàn thấy hoạt động ngoại khóa 8-} .Ấy tha hồ mà chơi ;;)
Ui zời ấy chỉ được cái nói đúng. Sang đấy bọn tớ phải học cả Toán Lý Hóa Sinh Sử Địa TiếngTrungQuốc TiếngĐức(or Pháp) bằng tiếng Anh. Mà ấy xem, học ở nhà đây ấy có dịch nổi trang sgk nào sang tiếng Anh ko? Tớ thì ko. Công nhận là có nhìu hoạt động ngoại khóa thật nhưng chắc chắn việc học sẽ ko dễ tí nào.....:(:)(( đặc bịt là những môn dài dài như sinh, sử, địa. Ôi chết tôi.:((
Rồi còn cả những vấn đề như nghe giảng nữa chứ. Đọc sách nhìn thấy tận mắt còn ko hỉu nói chi đến nghe, khó hơn đọc cả trăm lần. Uầy, nói chung là nếu ấy nghĩ du học Sing nhàn thì nhầm to roài. Cần kinh nghiệm của nguời đi trước ko? Chị bạn tớ tên là Mai, đang học NJC, hơn mình 1 tuổi, nick tuntententun, add vào mà hỏi.......

anh em chúng mày muốn đi đâu thì đi miễn là nếu có thừa hơi thì kiếm hộ cái học bổng nào cho tao sang với :(( :(( :(( :(( :(( :((
=>cuộc đời là một vại dưa muối hỏng

Hum nay tao vừa gặp bà Oanh ở ĐHKHTN xong. Đức Sơn ơi, mày ko phải lo đâu. Cứ học tiếng Anh tiếp đê. Tháng 5-2006 sẽ lại có học bổng. Sinh năm 90 vẫn ok. Mà 23-10 này chú thi Insworld thế nào cũng đỗ, sang cùng anh, yên tâm đê.......

Oanh nào nhỉ tối về kể tao nghe nhé [-( (thể nào chiều bố gọi cho mày chẳng có ai)
mày có tin tình trạng không có Y!m ngồi nhìn nick mày sáng không làm gì được nó nhục như thế nào không :))

Bà Oanh khối THPT ĐHKHTN ý. Hum nọ bà ý bảo mình vào phòng XYZ nào đấy nghỉ trưa còn j`? Ko nhớ àh?

tình hình là chú Hòang Dũng lớp này đú cũng chuẩn bị đi Sing rồi :|

Có có tớ nhớ ;;) 8-} 8-} :embarasse :embarasse
Way,6 thằng chui vào 1 phòng khác gì cái chuồng ...8-} 8-} ,đè lên nhau mà nằm ah :eek: Hỏi xem mấy đứa có 1 cái gối mau lên :-s ;;) 8-} .Đùa thôi chứ bạn tớ sống bên đấy bảo là học thì hơi vất vả chứ sống thì sướng lắm :x

sang đấy làm quen với học sinh Viêt Nam. bảo chán chết, chỉ đc cái môi trường, chứ ko thì học trường quốc tế ở VN còn tốt hơn :|

Tô Xuân Nam đã viết:
Bà Oanh khối THPT ĐHKHTN ý. Hum nọ bà ý bảo mình vào phòng XYZ nào đấy nghỉ trưa còn j`? Ko nhớ àh?
ah`
cái bà béo béo chứ gì
thế mà cứ tưởng...............

Tình hình là đến giữa học kì chắc lớp mình còn dc 20 mống là may 8-}
To Dương:Mẹ nhanh nhẹn thế mẹ ;;)

Thế mới biết học sinh cô Hồng Anh đi du học nhiều là vì sao!!!

là vì sao ??
thằng SƠN cố lên , anh đợi mày sang :)):)) thằng TÙNG đâu , thằng TRUNG đâu , bọn mày phải cố lên nhé :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên