Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sang trang roài, nhân tiện kỉ niệm bài viết 244 và 245 => 10 điểm và tịt :((

uầy, sao lại hỏi tớ thía. Tớ cứ tưởng hum nọ chat với ấy rùi cơ mà nhờ. anhdeptraiemgainaoyeu :))

troài ơi, anh chi Toán oai, đọc mất bao nhiêu là calo mà rốt cục chẳng hiểu gì cả!!! Ít nhất thì giới thiệu lớp lủng thế nào cho nó hoành tráng + dễ hiểu một tẹo chứ!!! Chả có định nghĩa gì về lớp Toán 1 cả!!!
Này, lớp anh chị có ai tên Hải ko? ^_^

hinh` như là ko bé àh. Mà ai bắt em hỉu đâu. Anh cũng chẳng hỉu j` :))
bao h hết tháng 10 àh? 29 :(( :((

hix...Dũng ơi mày thay cái ava ngay cho tao!!!!Nhìn mà tức. Lần sau trời mưa mà thấy Dũng onl phải cảnh giác mới đc:(:)(:)((
Em Mai Anh này lớp chị có 1 bạn tên là Hải, nhưng đi Sing rùi em ah!!!Mà sao tự nhiên lại hỏi anh ây thía???
Tháng 10 của Nam sao có mỗi 29 ngày thế?? 8-} ;;) ;;)
Dương ưi trí nhớ cậu sao kém thế, ai biểu sút ngày lo nhớ bạn Tiến Anh cơ ;;) ;;) [-x (tha cho tớ :(( :x )
@ thùy trang: hôm nay tiễn Hải Ly thế nào thế??? có mùi mẫn không :-s

To Mai Anh:Em ơi hôm nay chị có gặp anh Hải ở sân bay đấy ;;)
To Chi:đi đến sân bay,tiễn,rồi về :)) .Đùa chứ toàn mấy đứa thân,cả lũ ngồi ôm nhau khóc :))

hiện tượng là các bạn không hỉu NAM với tớ :)):)) bao giờ cho hết tháng 10 có nghĩa là khi nào mới đến ngày đi SING :)):))

Lê Hoàng Dũng lên *** gì mà lên lắm thế
Lại còn chụp ảnh mất dạy nữa chứ
[-x

Thằng Dũng mở topic cho lớp mihf mà chẳng có ma nào vào!!!!!!!!!!!!!!!!!
Account cũ của mình ko hiểu vì sao lại bị xóa mất vì lý do: Thông tin cá nhân ko hợp lệ. Ban điều hành thử xem lại thế nào nhé!!!!!!!!!!!!!
Cả lớp toán sao có mỗi tao với mày lên HAO vậy?
Mấy đứa lớp minh` cũng có account mà???

Hôm nay nhàn vãi lúa
Mrs.Hồng Anh chữa bài tập
Hết 2 tiết mà vẫn không ra
Thế là được chơi
HAHAHAHAHA:)) :)) :))

Lê Linh Chi đã viết:
hix...Dũng ơi mày thay cái ava ngay cho tao!!!!Nhìn mà tức. Lần sau trời mưa mà thấy Dũng onl phải cảnh giác mới đc:(:)(:)((
Em Mai Anh này lớp chị có 1 bạn tên là Hải, nhưng đi Sing rùi em ah!!!Mà sao tự nhiên lại hỏi anh ây thía???
Tháng 10 của Nam sao có mỗi 29 ngày thế?? 8-} ;;) ;;)
Dương ưi trí nhớ cậu sao kém thế, ai biểu sút ngày lo nhớ bạn Tiến Anh cơ ;;) ;;) [-x (tha cho tớ :(( :x )
@ thùy trang: hôm nay tiễn Hải Ly thế nào thế??? có mùi mẫn không :-s

Được cái ảnh sướng thế còn gì, sao còn than vãn???:)) :))

Nick ong Truong Le Hoang Tony la gi?
Nick toi la tuklemon
ADD deeeeeeeee

Ảnh thằng Dũng SEX hôm nọ đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên