Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hix lớp mình có bạn nào là Võ Thùy Trang không nhẩy???? 8-| 8-|
H Sơn ơi!!!! Lớp tớ có 2 bạn là Nguyễn Thùy Trang và Hà Thùy Trang, cả 2 bạn đều vừa xinh vừa duyên,học lại rất giỏi :x :x (riêng khoản hiền lành, tôt bụng thì cả hai đứa này đều cần xét duyệt lại ;;) 8-} 8-} [-x ) ah mà sao lúc nào ấy cũng chỉ hỏi các bạn xinh thui thế???? 8-} 8-}

@ CHI : hỏi để biết rắng khối sáng cũng có đc vài người khá khá :))

Tổng kết hết mấy người kha khá đấy đi rồi giới thiệu cho anh với nhé;)

lớp SInh có Đan Khánh Phượng Và Tạ Thúy Hà
lớp T1 có Hà Thùy Trang
lớp Tin có Đỗ Thùy Linh

coi như khôi sáng đc 4 người , pó tay :|

ai bảo chỉ có một vài người nào
cứ như bạn LINH CHI thì chả xinh chắc
với lại, không nên nhìn mặt mà bắt hình dong ( các cụ ta đã nói thế )
CHẲNG CÓ AI LÀ KHÔNG XINH CẢ, AI CŨNG CÓ CÁI DỄ THƯƠNG CỦA CHÍNH MÌNH

VỚI LẠI DẠO NÀY HỌC HÀNH CĂNG THẲNG, TRÔNG AI CŨNG NHƯ BÀ GIÀ Ý(LẤY ĐÂU RA XINH BÂY GIỜ)-(CHẮC LÀ PHẢI LÊN TRỜI TÌM MẤT)-HAHAHAHAHAHAHAHA

ai biểu thế, học nhiều chơi bời nhiều chứ ko nên toàn lo học thì mình khắc thành người hoàn thiện

không hiểu ý thằng SƠN lắm , nhưng tóm lại thì thầy VĂN NHƯ CƯƠNG đã dạy :".... các con học thế nào mà vẫn có thời gian chơi điện tử , xem tv mới là giỏi..."
trích nguyên văn lời thầy hôm đầu tiên thày dạy :)):))

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
không hiểu ý thằng SƠN lắm , nhưng tóm lại thì thầy VĂN NHƯ CƯƠNG đã dạy :".... các con học thế nào mà vẫn có thời gian chơi điện tử , xem tv mới là giỏi..."
trích nguyên văn lời thầy hôm đầu tiên thày dạy :)):))
thế thì mình giỏi thật rồi:)) cả ngày chỉ xem TV, lên mạng với chơi điện tử thôi chứ chẳng biết làm gì nữa:D

chỉ cần ko bị học sinh tiên tiến thì đàn đúm chơi bởi lêu lổng thoải mái ko bị làm phiền :D

Trần Bình Nguyên đã viết:
trích nguyên văn lời thầy hôm đầu tiên thày dạy
tao thấy thik Giáo sư tiến sĩ Văn Như Cương roài đấy.........:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
chuyện thày dạy hơi bị hay , giảng cực đỉnh :)):X:X chỉ mỗi tội hơi nóng tính :)) nhưng không sao no pro :)):))

Bạn Dương này có mắt nhìn người không vậy 8-| 8-| ????Tớ không xinh đâu bạn HS nhỉ! Cậu nhìn thấy tớ rùi mà !!!!!!!!
Lâu lắm rùi mới thấy bạn Nam viết bài! Toàn lon ton chạy đi đau chơi thoai!!! Sắp sang Sing rùi thì cố mà chơi cho đã đi nhé(cố net nhiu vao tv càng nhiu càng tốt)

Chi yêu :x Chi vừa xinh vừa đáng yêu muh :x :* Cả mẹ con nữa chứ :x
Bạn Nam sang Sing còn chơi nhiều hơn ý chứ.Học bên đấy chẳng thấy học mấy,toàn thấy hoạt động ngoại khóa 8-} .Ấy tha hồ mà chơi ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên