Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn Toán 1 ui, nếu có danh sách lớp mình rùi thì vào phần Danh sách 05-08 post lên nhé!

hot boy toán 1:)) ( cái này chụp ở nhà tao)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng nào biến dạng khó nhận quá. Mà trình độ Photophop của chú em chỉ thế thôi ah`!!! Nên học hỏi nhiều đê!

ku Trung nhà tui là prò lắm đó.CÓ gi bảo ku ý sửa đổi cái ảnh thêm phần long trọng
:)) :))

Hic, để nguyên cho người ta còn nhìn chứ :|

***) Xin có lời mời các bạn nữ lớp T1 tham gia FC Hoàng Thanh Tùng - ứng cử viên hàng đầu cho hotboy 0508 , hiên đã có ảnh :D

cái ảnh chẳng nhìn ra ai cả(lần sau có post thì nói tên còn không thì đừng nhé ,chiếm cả diện tích canh tác)
2 mọi người:hiện cái ava bạn Bình Nguyên đang dùng là người yêu bạn đấy :))
2 thằng em:vào đây chơi rồi cơ đấy
2 Hòang Dũng:mày dọa tao ghê wa,thôi không câu nữa vậy,mà tao câu bao giờ( :(( :(( )cả nhà ơi tớ bị oan
đấy nếu tớ cớ pót ít bài thì đừng có nói tớ không tích cực đấy nhé :((
Chi + hai bạn Trang ơi:chịu khó tí vậy hôm nào lên Y!M nói chuyện với các ấy cho dễ không một số đứa nó lại bảo tớ.......nhỉ,mà nếu không thấy tin gì thì có thể tớ đã hi sinh :))
2 Chi:hôm nay không phải tớ không tin ấy hay mà tại vì tớ trông đầy đặn wa rồi nên không muốn ăn kẹo nữa đâu (hì hì),lần sau có mời tớ ăn gì thì nên chú ý vấn đề hơi tế nhị này nhé :))

Hix hix :(( ko phải tớ dễ nổi nóng mà là dễ xúc động =)) so sánh con gái nhà người ta với con giai ấy ko sợ bố mẹ tớ vật ấy chết ah` [-x

tao cho thằng SƠN 1 phát tát không còn vốn liếng nữa bây giờ :))
ai thích ảnh thằng TÙNG giơ tay:))

thằng Huy này câu bài cũng khá rồi đó
thế mày có định cho anh cái YM ko:))

2 Sơn: được rồi để hôm sau tớ rút kinh nghiệm mời ấy ăn ô mai(tâm lí wa') ;;) ;;)
2 Hoàng Dũng: ấy tưởng mỗi ấy nhầm à??? Tớ đoán non đoán già hàng chục lần chỉ vì không biết thằng nào là thằng Hoàng Dũng mà đáng ghét thế :)) b-)

sao nick nghe cứ con gái ý nhỉ :">
Tớ muốn ảnh bạn Tùng :x

Em zai Bình Nguyên có phải ngày xưa học GV ko? Chị nhìn cái ava, nhận ra em gái học GV mà chị wen (Lan Anh?). À, mà có phải em học cấp 1 Thăng Long ko? Vì ngày trước chị đến lớp F chơi, có thấy 1 em trông wen wen, hình như tên là Bình Nguyên học TL ngày trước?

Ôi lạy chúa. Chị Danh bít Lan Anh lớp em àh? Chẹp chẹp. Lan Anh lớp em là hot girl sô 1 đấy :))

Trịnh Vĩnh Tâm đã viết:
Ôi lạy chúa. Chị Danh bít Lan Anh lớp em àh? Chẹp chẹp. Lan Anh lớp em là hot girl sô 1 đấy :))
Oh bạn Tâm học Sư phạm có cùng lớp với thằng Việt Anh,Nguyễn Toàn Thắng hay Khánh Tùng ko :-/ .
Có cùng lớp với thằng Việt Anh thì cho Chi hỏi thăm tình hình nó bây giờ Chi nhỉ ;;) ;;) ;;) 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên