Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cuối cùng chỉ còn mỗi bạn Thùy Trang là chưa khai báo YM
mà sao bà này ít lên HAO thế
@Nam:uh chắc chắn là ăn chơi đú đởn roài
cái đấy chúng mày hiểu rõ nhất mà:D

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
Ava của cụ trong sáng phết
nhưng nó liên quan đến phần chữ kí
và phần ở dưới ava :)) :)) :)) :))
:)) Cụ mình nhí nhảnh như con chó cảnh :)) .Cụ ơi già rồi ;;) về sông an nhàn đi đừng đú theo bọn trẻ con ;;) Ko lại gẫy xương như chơi đấy ;;)

YM của tớ là bluegirl1310( 8-} ,Trung ơi ấy có niềm an ủi là nick tớ còn ngu hơn :)))
Mình mới lon ton mò vào lớp mà đã có 1 bạn gọi bằng chị và 1 bạn gọi bằng bà 8-} .Sướng quá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế ấy cứ phát huy gọi tớ bằng bà đi nhẩy :)) .Ngoan đi tớ cho kẹo ;;) .Ko ngoan thì cứ b-( b-( :)>-

Lê Linh Chi đã viết:
Vậy là lớp Toán cũng mở topic. Mình rất muốn được làm wen với các bạn trong lớp và cả hàng xóm nứa. :)>- :)
uầy, tớ xin được làm wen trước. pờ rô fai ở bên trái

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
YM của tớ là bluegirl1310( 8-} ,Trung ơi ấy có niềm an ủi là nick tớ còn ngu hơn :)))
Mình mới lon ton mò vào lớp mà đã có 1 bạn gọi bằng chị và 1 bạn gọi bằng bà 8-} .Sướng quá :))
Thế thì chỉ tổ già thui ấy ạh :))

;;) Ấy muốn trẻ ah.Sao ko nói tớ trước ;;) Thế để tớ gọi ấy bằng bé nha ;;) Bé Tô...Nam :x

"Bé" là yêu lắm cơ, đã vây bé Nam lại càng dễ "xương".hic hic. Cứ kiểu này thì Nam phải cảm ơn Trang nhìu nhỉu. 8-} :)>- :)>- :))

ặc ặc
chưa vào lớp mà đã bị bạn Trang cho ăn đấm thì mất thể diện quá
đến chết luôn:))

Chẳng bít các bạn online lúc nào, chứ lúc nào Chi lên cũng chỉ có một mình thôi ah :-s :-s

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
;;) Ấy muốn trẻ ah.Sao ko nói tớ trước ;;) Thế để tớ gọi ấy bằng bé nha ;;) Bé Tô...Nam :x
Quên ấy đi nhớ, tớ muốn trẻ nhưng ko phải là bé. Ấy gọi tớ là anh là tớ đã thấy trẻ lắm rồi :))

Lê Linh Chi đã viết:
"Bé" là yêu lắm cơ, đã vây bé Nam lại càng dễ "xương".hic hic. Cứ kiểu này thì Nam phải cảm ơn Trang nhìu nhỉu. 8-} :)>- :)>- :))
Này, ko được xỏ xiên nhau thế đâu nhé. [-x

:D. Bạn Trang thík làm bà, làm chị nhể, cứ như làm muốn lấy chồng lắm rồi :D
thế thì giờ đổi gọi "em Trang" nhé, vì "em Trang" chắc là sinh sau "anh Trung" :D

:) :)
Kiểu này thì lớp mình họ hàng "dây mơ rễ má" lằng nhằng lắm đây. :)) :))

Nghe cũng có vẻ đúng, nhưng xin báo trước là tớ chỉ làm anh thoai, ko có cháu chắt chút chít, ông bà bác chú gì đâu đấy :))

uh uh lập họ hàng cho topic Toán nhé
ai xung phong đứng đầu nào:D

Để xem nào. 8-|
Để công bằng tốt nhất nên xét theo ngày sinh. :> :> .Hay để tớ làm chị cả cho. ;;) ;;) .Thế nhé. :* :)>-

Các em cho anh làm quen phát nhẩy . Dân toán cả mà .
Đừng để các lớp khác nghĩ chúng ta khô khan ( mặc dù lớp anh thì có vẻ hơi lập dị )
Thấy các chú cứ post bài tán gẫu lung tung rứa , cố gắng post bài có ý nghĩa chút coi .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên