Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái thằng hâm !! ai chả bít mày có ngày sinh đẹp như thứ 6 ngày 13 !!hahaha

@em Linh:hix em gái ơi
cho dù có vào GV thì cũng co học thầy Dân đâu:D
@Tùng:tao Dũng G đây.....mày vào nhầm topic khai báo rồi
mày bảo vơi thằng Tô Xuân Nam:nó là dân Toán chính hiệu đấy
ko phải dân Tin đâu.....các bạn lớp F vào đông ghê....
@Nguyên:thằng này mày có nhiều mối thâm thù với tao
nhớ chưa con
đừng có câu bài kiểu đấy
chết đấy Nguyên ơi
em cảnh cáo hộ các pác mod rồi đó
cho em cát- xê đê

Ma` tao ko hiểu la`@ của mày có nghĩa la` j`? To thì cũng ko phải bởi vì @ đọc la at trong tiếng Anh mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc ặc soi kinh quá /:) ko chịu được :D
@ anh zai: đùa thế chứ có cho em cũng ko học. 1 đứa ham chơi hơn ham học thì thầy giỏi thày dốt cũng như nhau thôi :D bùng tiết suốt
Bạn NAm ở lại mạnh giỏi, Tin Toán như nhau sao bạn ko vào chơi với TIn tí nào thé ;;) khinh nhau ah` :))

Thằng TÔ nói như shit, bố ai quan tâm là "to" hay "at", at cũng đc nghe chưa, mang nghĩa là người post bài viết ra nhằm tác động lên nhân vật cso tên sau @, dốt :nono:

khuất diệu anh đã viết:
Sao topic này vẫn vắng vẻ thía! Hay là nhảy sang bên lớp bọn chị cho vui. Hum trước chị nói chán là thế nhưng thực ra lớp chị cũng chẳng đến mức thía, nghĩ cũng yêu quí nhau nhìu lém. Chẹp, chỉ nhớ đến ngày 8/3 đau thương! Hix, mỗi bạn gái đều có ít nhất 2 món wa`, nhưng mà bọn con trai chả nhộn nhịp ji` cả. Thế mà ngay chiều hum ấy, chúng nó đến tổ chức, hát hò với các bạn gái lớp Văn (điều mà chúng nó ko hề làm với các bạn gái lớp chúng nó, thế đấy!). Chẹp, con giai lớp Toán là thía đấy, cứ thấy các bạn gái xinh là tớn lên! Chị khuyên các em gái lớp Toán đừng nên mong đợi ji`, khuyến khik các em trai be better đối với các bạn gái lớp mình than các anh nhà chị.
Em nếm đủ hồi năm cấp 2 rồi chị ạ :| :(( .Chơi với bọn nó lâu mà mình quên mất cảm giác làm con gái :| /:) >:) .Nhưng ngoại trừ cái đấy ra thì các bạn ý perfect ;;) (nịnh là nghề của mình :biggrin: )

Quên chưa giới thiệu mà đã lanh chanh :embarasse .
<-----Profile đầy đủ nhất rồi b-)
Vinh dự quá,tớ là girl đầu tiên của Tóan1 dò dẫm mò vào đây :mrgreen: :mrgreen: :roflmao: .
Toán 1 năm nay hình như có 10 mống con gái :biggrin: .1 con chọi 2,5 thằng,thừa sức b-) .

Chỉnh sửa lần cuối:
@Nam:vừa vừa thôi
mà cái tin vào Toán là do ông Long(GV Ams) nói cho tao đấy ...học hay ko học tùy mày
@Linh:anh thì khác gì em:D cũng chỉ ham chơi thôi

em Linh xóa bài nhiều thế
Toán 1 đâu hết rồi
trong 4rum cũng tương đối mem T1 rồi
sao lại để cái box trống vắng thế này
nhìn cái topic lớp Tin của em Linh mà "ức chế thi tập" quá

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Em nếm đủ hồi năm cấp 2 rồi chị ạ :| :(( .Chơi với bọn nó lâu mà mình quên mất cảm giác làm con gái :| /:) >:) .Nhưng ngoại trừ cái đấy ra thì các bạn ý perfect ;;) (nịnh là nghề của mình :biggrin: )
Trong các bạn perfect liệu có mình ko nhỉ? :x

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Toán 1 năm nay hình như có 10 mống con gái :biggrin: .1 con chọi 2,5 thằng,thừa sức b-) .
Wey, chọi là như thế nào thế hả bạn Trang ui, có phải ấy định.... :-? .oánh nhau ko? Thế thì ko thừa sức được đâu :))

Lê Hoàng Dũng đã viết:
em Linh xóa bài nhiều thế
Toán 1 đâu hết rồi
trong 4rum cũng tương đối mem T1 rồi
sao lại để cái box trống vắng thế này
nhìn cái topic lớp Tin của em Linh mà "ức chế thi tập" quá
Việc quái j` mà mày phải ức chế b-) ? Cứ vào mà post bài đi, rồi sẽ có ngày lớp Toán ta đựoc đông đúc như lớp tin thui :)>- , mà mày cũng phải nghĩ bọn nó là dân tin, cả ngày ngồi trước máy vi tính cơ mà? [-x
p/s đúng là Linh xóa bài nhiều we'. Ma` spam là cái lý do có vẻ xuất hiện nhiều nhất

Này này, chắc gì bọn tao đã ngồi trước máy tính nhiều hả. Nhỡ học chay thì sao?
Mà mày thư đếm lại xem lớp Tin đã có mấy mống lên đây viết bài rồi? Tao đảm bảo là dưới 4 đứa!

ặc đúng là lớp tin đc có mấy mống
nhưng chạy bỏ mie
ko bù cho Toán chán quá
X-(

Ờ lớp TIN do nỗ lực đã kéo lên đc đến trang 16 hay sao ý :)), Toán 1 nên thi hành biện pháp cuối cùng, đem cả lớp tất cả những đứa ko lên tham gia đến bãi tha ma, cầm dây trói vào bia mộ rồi lấy roi da quất cho tét cả da, rồi nhốt lại đấy bầu bạn với ma, đến khi nào chịu tham gia rồi anh em mới tha :))

trời ơi
Tô ơi Toán 1 có mấy đứa ăn chơi mà kéo lên đây
toàn bọn học trâu bò
may ra đc thằng HTrung

Lớp Toán có 10 girlz là được rùi, thế ai làm lớp trưởng? CÓ ai xinh không? Có ai bít bạn Hải Ly không?

bạn Tân làm lớp trưởng và có một bạn cùng tên Hồng Anh với ấy làm bí thư

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên