Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tình hình cứ như thế này là ổn
mặc dù em ko chắc chắn về hãng của H.Sơn
nhưng dù sao cưng cám ơn Sơn nhé...đã làm cho topic T1 vui hơn

hi`, vao` giúp các bé lớp tóan ^^
ko hiểu năm nay tỉ lệ nam nữ thế nào nhỉ, chứ năm ngóai thì lớp Tóan khá đông con gái, vui phêt ^^

oái chị ơi
Toán 1 mà đông con gái ah
hix mình cứ tưởng T1 phải đông con zai mới đúng chứ
hi vọng năm nay tỉ lệ boy vs girl ngang nhau:D

ah`, đông thì tức là đông hơn bt, chứ đã bao giờ được nổi 50:50 đâu mà em đã lo thía, có năm nữ chỉ đuợc có vài ngừoi, mà lớp nhu thế thì theo chị ko vui, phải có cả nếp cả tẻ mới hay :D
11T1 năm nay hình như là có 10 nữ thì phải

Tớ có đứa bạn học T1 đấy , tên là Nguyễn Thùy Trang , có cần tớ giới thiệu ko , nó cũng hay lên net lắm .

Ê, Trung Hiếu, cái bạn Trang của mày có xinh ko, xinh thì giới thiệu cho tao liền đi ;;)

a Thùy Trang học Trưng Vương
cho tớ nick nó đi
cấp 1 nó học cùng tớ

:eek: đâu , Thùy trang hoc ams 2 chứ . :p tại tao cũng có bạn học T1 tên thùy trang, cũng hay lên net:)). Mà tao nghĩ thùy trang của tao mới đúng :D. còn thùy trang của con Zoo là đồ dởm roài, biến đê :D:D:D
@ Sơn: xinh đấy;;). cần hông mày, tao mối lái cho:D

:)) La ơi, tao lo vụ mối lái cho ;;) . Đằng nào tao cũng chat với Thùy Trang nhiều hơn mày b-) . Nó còn là thằng chồng iu quí của tao :x :D .
To Sơn : bạn ấy lên net nhiều lắm , lại học giỏi, tính hay phết, ko đú đởn :x . Chắc lúc đầu gặp cũng thường thôi nhưng càng gặp càng thix cho mà xem..... b-)
To Hiếu: năm ngoái Thùy Trang đc nhiều người thix đúng ko? :-?

@:sơn...thằng này nhận vơ...Trung Hiếu giới thiệu tao trước:D
cho tớ YM của Thùy Trang đi...hehe lên net nhiều lắm hả...quá tốt

Thùy Trang cấp 2 học 9E Ams . ( thủ khoa chuyên ngữ nhưng trượt Anh 1 Ams :)) )
Hồi cấp 2 tính sơ sơ cũng có gần chục đứa bám đuôi bạn này rồi :))

Khỏi thưa các pá, con ko mơ đến bạn Trang đâu, làm bạn thôi :)
Mà sao ko có ai cho con nick bạn ấy vậy :-/
@ Hoàng Dũng: ko đủ trình cưa bạn ấy đâu, cần tao kê khai tiền án hình sự của mày ra đây ko ;;) , khỏi cưa với cẩm khi bạn Trang được nghe :))

Ai có hảo tâm muốn mối lái cho Sơn thì xin đa tạ, khốn nỗi đã có nỗi trung nhân, ko thể vô tình đc, nhường lại diễm phúc này cho các hạ :)>-

Sơn đã viết:
Khỏi thưa các pá, con ko mơ đến bạn Trang đâu, làm bạn thôi
Mà sao ko có ai cho con nick bạn ấy vậy
@ Hoàng Dũng: ko đủ trình cưa bạn ấy đâu, cần tao kê khai tiền án hình sự của mày ra đây ko , khỏi cưa với cẩm khi bạn Trang được nghe

Ai có hảo tâm muốn mối lái cho Sơn thì xin đa tạ, khốn nỗi đã có nỗi trung nhân, ko thể vô tình đc, nhường lại diễm phúc này cho các hạ
Sao thế mày, sợ không với đươc à con :D
Thằng này có í trung nhân, ặc ặc 8-}, bạn nào diễm phúc gớm /:)

HAHAHA, đâu phải kẻ vô tình vô nghĩa, thấy gái đẹp là bỏ người iu, đến UHP còn " người đàn ông ko dc quên... hết tình còn nghĩa" huống chi là HS :))
Có ngày Sơn tiết lộ danh tánh ý trung nhân của mình, các hạ thông cảm, vì trên 4rom này có bạn của bạn của YTN của Sơn, lộ ngay, đang cưa, sắp đổ rồi mà bị quấy thì chết mất :))

Eo ôi, sao mọi người vào Toán 1 thì đông vào Tin thì chả có? :(( may cho ấy nhá, mai ấy ko đi nếu không tớ cho ấy bẹp dí không ai duy trì Toán 1 nữa. Bức xúc, nhưng thoai, anh em 1 nhà ko được đánh nhau :D
Toán 1 năm nay có 1 bạn dễ thương cực ;;) ai biết chưa?

HO, Toán 1 có 1 người như thế ư, bất ngờ ghê, chưa nghe bao h, phiền Thùy Linh bật mí chút xíu hen ;;)

;;) Linh ơi cái bạn dễ xương í í la trai hay gái thế nhờ.:D. Nhỡ trai thì sao thằng Sơn đừng tưởng bở /:)

hehe...đúng là Sơn dê...vừa nghe thấy gái là mắt đã tí tởn....chết thật...ý trung nhân của mày mà nghe được thì hơi phiên đấy:D
mà mày định kê khai danh sách girlfriends của tao hả....cẩn thận tao kê khai lại
tao cũng chỉ định làm bạn thôi...ma ai cho YM của Trang cái nào...sốt ruột quá:D
@Linh:đúng là ko thể đi được đâu...đã có kế hoạch rồi mà...cứ hỏi thằng H.Sơn thì biết =>thật đấy.

Chị vào đây cho nó xôm một tí! ;;)
Xin giới thiệu đây là thành phần bất hảo của lớp T1 0407! b-) Chẹp! Mình thấy mình còn ngoan chán ;;) . Các em chưa thấy mặt nhau mà đã bàn tán chiện bạn này bạn kia dễ xương là ko được đâu à nghen [-x . Bàn tán trước mà chưa thấy "mặt hàng" thì dễ dẫn đến những mệnh đề sai lém, dù rằng theo lời thầy Khải đen thì "Toán học cho ta quyền giả sử, thầy trò mình có thể giả sử mình có 1 tỷ, mình mua cái nọ, mua cái kia. Nhưng đó chỉ là giả sử con việc có hay ko thì toán học ko wan tâm", ta giả sử bạn đó thế naỳ, bạn đó thế nọ còn việc thế này thế nọ có đúng hay ko thì chúng ta ko wan tâm :))
Sozzy các em, chị ko có ý nổ niếc ji` về Toán đâu, chỉ lảm nhảm lung tung vô làm wen với các em thui ;) ;;) . Vào tí ủng hộ cho hãng HS. Mà hãng có phần wa` ji` đặc bịt dành cho khách hàng vít dài nhứt ko? :>
À thía lớp T1 năm nay có bao nhiu bạn? Bao nhiu nam, bao nhiu nữ? Có đông nữ=lớp chị ko? Gọi đông cho nó oai chứ chỉ có 10 nữ/24 nam. Hix! Chán òm! :((

khuất diệu anh đã viết:
Chị vào đây cho nó xôm một tí! ;;)
Xin giới thiệu đây là thành phần bất hảo của lớp T1 0407! b-) Chẹp! Mình thấy mình còn ngoan chán ;;) . Các em chưa thấy mặt nhau mà đã bàn tán chiện bạn này bạn kia dễ xương là ko được đâu à nghen [-x . Bàn tán trước mà chưa thấy "mặt hàng" thì dễ dẫn đến những mệnh đề sai lém, dù rằng theo lời thầy Khải đen thì "Toán học cho ta quyền giả sử, thầy trò mình có thể giả sử mình có 1 tỷ, mình mua cái nọ, mua cái kia. Nhưng đó chỉ là giả sử con việc có hay ko thì toán học ko wan tâm", ta giả sử bạn đó thế naỳ, bạn đó thế nọ còn việc thế này thế nọ có đúng hay ko thì chúng ta ko wan tâm :))
Sozzy các em, chị ko có ý nổ niếc ji` về Toán đâu, chỉ lảm nhảm lung tung vô làm wen với các em thui ;) ;;) . Vào tí ủng hộ cho hãng HS. Mà hãng có phần wa` ji` đặc bịt dành cho khách hàng vít dài nhứt ko? :>
À thía lớp T1 năm nay có bao nhiu bạn? Bao nhiu nam, bao nhiu nữ? Có đông nữ=lớp chị ko? Gọi đông cho nó oai chứ chỉ có 10 nữ/24 nam. Hix! Chán òm! :((
ặc sao lại chán
T1 hiện giờ em còn chưa biết ntn
em đang đăng kí lại lớp Tin học cho vui đây
học Toán chẳng có nhân nào cả
đúng là chán thật:D^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên