Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix các pác ơi
hôm qua đi off về ngủ từ 7h30
mệt quá....nhất là vụ nhức hết cả tai vì ngồi cạnh loa=((

Hô, ngồi gần loa thì sao, tao với thằng Tuấn ANh cũng thế, tại mày ko biết lắng ngeh nên mau mệt, trông to con vậy mà thần kinh ko vững lắm :|
Ko nói chuyện off trong topic Toán 1 nha, có riêng 1 topic do mày lập để kêu ca đó b-)

uh mà đã có thêm mem Toán nào nữa chưa cho đơ chán
hix ....topic của Toán buồn quá

Chết chết thế mấy bạn ngồi cạnh loa àh??? Thế ra tớ hành hạ bọn ấy ah :(( hix, ân hận quá, lần sau thì ngồi tránh chỗ đấy ra , dốt gì mà dốt thế /:)
Sao T1 vẫn thế này ah :D

@Linh: ngồi tránh loa kiểu gì
còn chỗ ngồi nữa chắc hả Linh???^^

Sao topic này vẫn vắng vẻ thía! Hay là nhảy sang bên lớp bọn chị cho vui. Hum trước chị nói chán là thế nhưng thực ra lớp chị cũng chẳng đến mức thía, nghĩ cũng yêu quí nhau nhìu lém. Chẹp, chỉ nhớ đến ngày 8/3 đau thương! Hix, mỗi bạn gái đều có ít nhất 2 món wa`, nhưng mà bọn con trai chả nhộn nhịp ji` cả. Thế mà ngay chiều hum ấy, chúng nó đến tổ chức, hát hò với các bạn gái lớp Văn (điều mà chúng nó ko hề làm với các bạn gái lớp chúng nó, thế đấy!). Chẹp, con giai lớp Toán là thía đấy, cứ thấy các bạn gái xinh là tớn lên! Chị khuyên các em gái lớp Toán đừng nên mong đợi ji`, khuyến khik các em trai be better đối với các bạn gái lớp mình than các anh nhà chị.

hehe em ko thế đâu chị Diệu Anh
mặc dù cũng rất thik con gái xinh thật
nhưng đâu đến mức vô tình
topic này đang rất thiếu vắng Toán 1
thế nên em đang có ý định chuyển sang Tin cho vui:D

Với tư cách là chủ tịch LĂNG NHĂNG HỘI 0508, xin gửi tới các bạn Toán 1 lời mời chân trọng tham gia Hội bọn này , hiện đang là Hội lớn nhất khóa 0508, còn rất nhiều vị trí ngon lành, :biggrin: :smoking: . Hội có qui mô hoành tráng, tổ chức chặt chẽ, kỉ luật nghiêm ngặt mà vẫn ko thiếu phần nhí nhảnh vui nhộn :biggrin: :cool: . Tiêu chí của HỘi là soi mói cái đẹp, tìm kiếm người iu, tụ tập đàn đúm chơi bời lêu lổng, tạo điều kiện cho anh em quậy phá lành mạnh an toàn 8-} :)>- :mrgreen: .

này dân toán 1 thì có ai đâu
sao mày quảng cáo ghê thế
nhìn đi nhìn lại....chẳng có bóng mem Toán nào....hix:((

Ặc ặc, nghe chị Diệu Anh tả mà, nghĩ xót xa thay cho các bạn gái lớp Toán và hạnh phúc sao mình vào lớp Tin ( dù là như năm ngoái thấy lớp Tin con trai đổ xô sang lớp pháp) nhưng dù gì cũng có cơ hội cải tạo.
Nhân danh cha con và thành thần, chúa cầu phúc cho các bạn gái lớp Toán

Dân Toán có vẻ ít nhẩy, hehe, Hoàng Dũng định kêu gọi ai thế, kêu gọi nhanh lên, ko thì để mình gọi giúp cho, Toán 2 nhiều phết đấy.

Ờ Hoàng Sơn có khác, nhanh nhẹn năng động nhiệt tình có khác, mới tham gia mà đã lãnh trách nhiệm "kêu gọi hỗ trợ thiên tai"---> đáng khen đáng khâm phục :)>-
May quá thằng này cùng tên với mình, khen nó đồng nghĩa với khen mình và ngược lại 8-}

Sơn ơi(TVHS nhé)
thằng HS kia có phải là dân GV cũ ko
hình như nó học lớp E
anh em mình học lớp G

thế lớp Anh có ai đổ xô sang không?

Ô! GV à? Chị là GV chính hiệu con nai vàng đây! Ngày trước học lớp D,Mr Dân, thầy tuyệt vời lém!!! Iu thầy ghê!!

Ờ, thầy Dân dạy cũng đc, nhưng em thấy tử khi chị post bài về GIẢNG VÕ thì topic vắng tanh, có vẻ như mọi người kị việc có người nói chuyện riêng với nhau, đau ghê :(
Toán 1 nghe lời quảng cáo của mình rồi đó, sang đăng kí lẹ lẹ nha :D

ah thầy Dân ah
nổi tiếng rồi
thảo nào chị DA học Toán Ams:D giỏi ghê

Thế hỏi cái là lớp thày Dân có vào Ams tổng hợp với sư phạm hết ko? ;;) tớ phải giới thiệu cho mọi người đi học
Nói thế ko được bạn Dũng ah, cái chính là chị DA giỏi :D chị DA nhờ

ah uh
thì cũng 1 phần là do chị DA giỏi
nhưng thầy Dân nổi tiếng ở GV roài
đứng đầu teacher Toán đó:D
Linh cứ giới thiệu đê
đảm bảo an toàn tuyệt đối:)D phải quảng cáo cho thầy chứ....em đi lấy cát-xê:D)

:)) nghe như thật ấy nhờ, tiếc nuối là hồi lớp 6 bố mẹ lười ko cho con học GV, ko cho con diện kiến thầy Dân :(( để bây h :(( ôi cuộc đời trầm bổng, phím trắc, phìm bổng, nhiều sóng gió và bão tố làm sao :D
Nếu ko nhầm hôm trước thấy bóng dáng 1 bạn Toán 1 trên HAO, nhưng có lẽ mắt mình lé :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên