Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đấy các em thấy chưa đừng tán dóc nữa nhé. Viết bài có ý nghĩa vào!!! ;;) MÌnh bị phê bình rùi đó.
Mà bài có ý nghĩa là bài thế nào nhẩy??? 8-} 8-} 8-}

@ Chi: đã ai duyệt ấy làm chị đâu mà gọi các em kinh thế
cái đấy để xem ý kiến mọi ng` thế nào đã
@all memT1:năm nay lớp mình cũng có 1 mem là Tuấn Minh
nhưng ko phải Phạm mà là Nguyễn:))
anh Minh đừng có tưởng bở nhé:D

Hic...Đợi mọi người duyệt thì đến bao giờ... [-x
Cứ để tớ làm chị vừa đúng đắn, vừa nhanh chóng, vừa tiện lợi. Sướng thế còn gì, đỡ phải suy nghĩ nhiều...chóng già lém!!! :x :x :)) :)>-

Xét ngày sinh làm gì mất thời gian gian ;;) Mai đến trường cứ oẳn tù tì.Đứa nào bét làm anh/chị cả,đứa nào nhất làm út ;;) .Thế là xong 8-}

Trang ơi!!! Hôm nay ấy mới viết thì có đứa nào biết ngày mai oẳn tù tì đâu cơ chứ!!! Chúng nó đang đi tít mít tịt mịt ở tận đẩu tận đâu, ai khổ như mình, ngày lễ gì mà dọn nhà mệt nghỉ, lại ở nhà "sút"...hic..hic và coi pháo hoa... trên TV. :((

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Em hoc tap da`n anh da`n chi vie^'t bai co y nghi~a :)>-
Tớ học tập anh Phạm Hoàng Long và bạn Nguyễn Thu Trang viết bài có ý nghĩa :)>- :)) :)) :)) :))

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Thế ấy cứ phát huy gọi tớ bằng bà đi nhẩy :)) .Ngoan đi tớ cho kẹo ;;) .Ko ngoan thì cứ b-( b-( :)>-
bà ơi cho làm wen cái
người ở đâu thích người khác gọi bằng pà.Trời tự thấy mình già wa ah` :)) .
nhin sang trai nhe<----- :*

Anh Minh với anh Long cũng rủ nhau sang câu bài rồi cơ đấy.Hai anh có khi phải phong cho chức người đóng góp nhiêu bài viết có ý nghĩ nhất thui :)) :)) :)) :))

Đấy ko gọi là câu mà gọi là khuyên bảo các em viết bài có ý nghĩa :))
10 toán năm nay có vẻ máu câu bài hơn năm ngoái nhỉ
Đúng là hậu sinh khả úy

Phạm Đức Sơn đã viết:
Anh Minh với anh Long cũng rủ nhau sang câu bài rồi cơ đấy.Hai anh có khi phải phong cho chức người đóng góp nhiêu bài viết có ý nghĩ nhất thui :)) :)) :)) :))
anh sang đây với, anh viết ý nghĩa hơn bọn nó nhiều :)>- :))

Thôi nha box này từ nay đừng câu bài nữa nha [-( ,, ko mod nó "s" đến thì bay cả topic đó [-x
Có j' sang box lớp anh mà câu :D :))

:(( Đừng nói thế . các bạn toán của chúng ta còn bận học . Không có tời giờ đi chơi như bạn lê hoàng dũng đâu :| . Thằng này lười quá . Học không học suốt ngày mạng miếc vớ vẩn 8-} . ở nhà học bài đi

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Các em cho anh làm quen phát nhẩy . Dân toán cả mà .
Đừng để các lớp khác nghĩ chúng ta khô khan ( mặc dù lớp anh thì có vẻ hơi lập dị )
Thấy các chú cứ post bài tán gẫu lung tung rứa , cố gắng post bài có ý nghĩa chút coi .
Có phải anh Minh tóc đỏ không . Lớp Toán có mấy minh vậy 0:)

ko phải đâu em ơi,, anh Minh tóc đỏ bên lớp Tin cơ mà, lớp anh chỉ có thằng Minh to thôi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên