Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phan Hồng Anh đã viết:
pa1 nghe sợ bỏ xừ.
phó mặc tính mạng cho Lim thì ít nhất nếucó j xảy ra thì lao vào đánh hội đồng lim cũng đc :))
Thông minh, đúng ý tớ ;)

Nguyễn Quang Hiệp đã viết:
Thông minh, đúng ý tớ ;)

:)) :)) :)) Thế bạn Hiệp cũng nghĩ như tớ à :D, ko ngờ thỉnh thoảng ấy suy nghĩ cũng đúng đắn phết :))
Nhưng Tân oai, bao h đi tquan thế???
Chắc ko fải T2 tới đâu ha :eek:

nguyễn thùy dương đã viết:
hình như là 11,12 tháng 7

thế mỗi người đóng 250k à

Tức là tuần sau nữa ha :)
Ui mỗi ng đóng bao nhiêu tuy vào lg ng vote cho 2 fg án ;;)

nguyễn thùy dương đã viết:
thế nào cũng đc

miễn sao là ta đã đc đi rùi

=))

Hi hi :D, thế là con gái lớp mình htại có 7 đứa đi đc rồi, còn Eck với Hà thì chắc fải gọi điện năn nỉ quá 8-|
Cái trò đó nên để bác fụ huynh nào có thgia đi gọi điện, bảo hứa sẽ trông chừng cháu hộ :)) :)) :))

Lê Thùy Linh đã viết:
Uh, thông minh thật. Nếu có j thì còn ngồi đấy mà đánh hội đồng nó đc ko :)) Lớp Toán thông minh quá 8-}

He he kệ kệ
Nhưng mà cảm giác ng quen (tuy ko thân) vẫn an toàn hơn ng xa lạ ;;)

chẳng biết nữa....hix...nhà tớ khó khăn lắm :(
@Phúc:ko đi thì thôi...ai cần cậu nói vào /:)

Lê Linh Chi đã viết:
chẳng biết nữa....hix...nhà tớ khó khăn lắm :(
@Phúc:ko đi thì thôi...ai cần cậu nói vào /:)
Oai lo gì :D, cùng lắm Chi phone cho cô HA :)), bảo cô xin hộ :))

câu đê....;;) bài này là tớ lên 2 sao hả ;;) ngại quá...
Tuần sau nữa đi cơ à??lâu nhờ :D...vẫn còn thời gian thuyết phục :D

----------

à ko...bố mẹ tớ cho đi rồi...nhưng tớ nói là 235K ,bố mẹ nói mắc rồi...bây h 300K sợ :-s

Lê Linh Chi đã viết:

:)) Chi dành cái bài thứ 500 để bảo mọi ng câu cùng nó :))
Tham quá :D

Thuyết fục đc ý mà :D, Chi bảo con đi thfi 1 đống thằng nó bám theo con bảo vệ mẹ cứ yên tâm là đc :D

Lê Linh Chi đã viết:

----------

à ko...bố mẹ tớ cho đi rồi...nhưng tớ nói là 235K ,bố mẹ nói mắc rồi...bây h 300K sợ :-s

Hic bây h xăng dầu tăng giá cả cái j cũng tăng... huống chi :-s
Chi rán gxin đi, vác theo tờ giấy về cho bố mẹ yên tâm về kế hoạch di

bố mẹ cho đi rồi mà :D
nói thế thôi...vì vốn dĩ Chi có tính tiết kiệm muh ;;)
nói như đùa làm j có ai bảo về 8-}
Tớ là tớ định đến nhà nghỉ 1 cái là phải quét lau phòng ngay lập tức...còn thoải mái...sạch sẽ mà ;;)

Lê Linh Chi đã viết:
bố mẹ cho đi rồi mà :D
nói thế thôi...vì vốn dĩ Chi có tính tiết kiệm muh ;;)
nói như đùa làm j có ai bảo về 8-}
Tớ là tớ định đến nhà nghỉ 1 cái là phải quét lau phòng ngay lập tức...còn thoải mái...sạch sẽ mà ;;)

Chi tiết kiệm vãi ạ [-x, tiền nào của nấy mà :D, ráng đắt 1 tí ở nhà nghỉ tốt tốt 1tị :-?
Hay lắm, Chi ở chung fòng với ta đi. Ta cũng thích sạch sẽ hơn [-x. Ít nhất thì cũng fải cùng nhau dọn mấy thứ lỡ con TT nó bày ra thì :-s

con TT mà bẩn thì đuổi sang phòng với Nô tớ :))
nhà sạch rồi thoải mái đi lại.Nhờ...ta với ngươi cùng dọn...nếu con Ếch mà đi thì cho con đấy ngồi ngắm thoai:))...đụng tay vào là bẩn thêm 8-}

Lê Linh Chi đã viết:
con TT mà bẩn thì đuổi sang phòng với Nô tớ :))
nhà sạch rồi thoải mái đi lại.Nhờ...ta với ngươi cùng dọn...nếu con Ếch mà đi thì cho con đấy ngồi ngắm thoai:))...đụng tay vào là bẩn thêm 8-}

:)) :)) :)) Soa ngươi biết con Eck ko dọn đc :-/ :-/ :-/
Hờ, rõ ràng là nhà sạch sẽ ở sướng hơn hẳn [-x
Mỗi lần đến nhà con TT, vào fòng nó là ta ko biết ngồi chỗ nào mới ổn đc. [-x Tại vì từ giường đến dưới dất đầy đủ mọi thứ: bát đựng quả, hột vỏ, sách vở, quần áo, chăn gối màn tùm lum bừa bãi [-x. Tuy fòng mình ko fải là quá mức sạch đẹp nhưng hơn hẳn [-x [-x [-x

đùa ..ở nhà ta suốt ngày bị mắng là luộm thuộm nhưng có vẻ như còn hơn con TT chán chê 8-}
con Ếch thì biết làm cái j...ăn ngủ chơi học ...đấy hết...biết làm j đâu..ko đảm như mình :>

Lê Linh Chi đã viết:
đùa ..ở nhà ta suốt ngày bị mắng là luộm thuộm nhưng có vẻ như còn hơn con TT chán chê 8-}
con Ếch thì biết làm cái j...ăn ngủ chơi học ...đấy hết...biết làm j đâu..ko đảm như mình :>

Ít nhất chắc nó cũng biết sx hành lý sao cho gọn gàng sạch đẹp chứ :|
Thì ai chả bị mắng là luộm thuộm, nói thật, thấy bố mẹ mình cũng ... lắm nhưng thui, ko dám nói [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên