Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Linh Chi đã viết:
mọi ng có biết tối nay họp trên net bàn về việc đi tham quan ko biết :-<...nghĩ lớp mình trì trệ quá 8-}
Hoàn toàn ko biết gì hết ahj :eek:
Kiểu này kể tên 10 người ko đi dễ hơn là kể tên 20 người đi, :|
@Chủ: Chủ nô mình gặp nhau tn được? Hay nô đi học TA cùng chủ nhé :)-& :p,xin loi, xin loi)

Lê Linh Chi đã viết:
mọi ng có biết tối nay họp trên net bàn về việc đi tham quan ko biết :-<...nghĩ lớp mình trì trệ quá 8-}
@Chủ: Chủ nô mình gặp nhau tn được? Hay nô đi học TA cùng chủ nhé :)-& :p,xin loi, xin loi)

----------

Phạm Thị Thùy Linh đã viết:
From Tony: Cả lớp có bao nhiu ng` đi tham quan. Theo phát biểu của Kỳ: nên đi hum có trận ck WC, cả nhà xem cho vui =))
Nói thế này là Kỳ cũng đi? Lạy chúa

Nguyễn Quang Hiệp đã viết:

----------

Nói thế này là Kỳ cũng đi? Lạy chúa

Kỳ cũng đi à :| :| :|
Mình ko ngờ :D
Thoai càng đông càng vui :D
Hy vọng hôm đi ko mưa vì bạn Kỳ đi là đc :D

net điên quá :((...nô ơi thế nô có đi ko????
Chủ với nô học TA ở đâu đây???...
đi luk nào ko quan trọng mà cái chính là có bn người đi 8-}...(ý tớ là tuần này và tuần sau

nguyễn thùy dương đã viết:
Mọi ng ơi đi 1 ngày thôi đấy nhé
Tương đương kế hoạch đi HL phá sản? (Đi TChâu phải đi tối chứ?)

Chỉnh sửa lần cuối:
chẳng biết họp ở đâu...thấy Lim bảo thế 8-}...tốt nhất cứ lên Y!M nhớ là phải để avai ko đc invi

Nguyễn Quang Hiệp đã viết:
Tương đương kế hoạch đi HL phá sản? (Đi TChâu phải đi tối chứ?)

Có lẽ :-?
Nhưng mà đi đâu trg 1 ngày 8-|
Nhưng đi 1 ngày thì buồn chết, đi 2 ngày nó mới vui chứ 8-|

nô ơi!!!Ko đi Hạ Long đâu...đi HL bố mẹ chủ ko cho đi...bảo là chủ ko biết bơi nên ko đi chơi biển.
đùa giá mà bố mẹ ai giở giời tự nhiên dễ như bố mẹ mình thì tốt.Hỏi phát "uh , cho đi " luôn \:D/...ko lằng nhằng j hết...giữ con như j í!!!

----------

net lại lên cơn rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Linh Chi đã viết:
nô ơi!!!Ko đi Hạ Long đâu...đi HL bố mẹ chủ ko cho đi...bảo là chủ ko biết bơi nên ko đi chơi biển.
đùa giá mà bố mẹ ai giở giời tự nhiên dễ như bố mẹ mình thì tốt.Hỏi phát "uh , cho đi " luôn \:D/...ko lằng nhằng j hết...giữ con như j í!!!

----------

net lại lên cơn rồi :((

Ừh mẹ ta cũng ko cho ta đi HL mà chỉ cho đi nơi khác cso đất :))
Tại vì biển nguy hiểm, nhỡ đi trên tàu v..v ... rồi thfi làcon đi nh rồi, nơi đấy hay gì đâu :))

hehe...đùa chứ hình như khi ta biết ta là ai thì chưa bao h ta đến HL :D...trc đấy thì ta ko biết...
đi 1 ngày có nhiều cái rất bất tiện...đó là ko có nơi để nghỉ ngơi...mệt lắm í...cứ lang thang hết nơi này đến nơi khác...cù bất cù bơ...nắng nắng...ko đc nằm 8-}---> mệt là điều tất nhiên.Đi 1 ngày, ko giống mình đã là người nhớn :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Linh Chi đã viết:
hehe...đùa chứ hình như khi ta biết ta là ai thì chưa bao h ta đến HL :D...trc đấy thì ta ko biết...
đi 1 ngày có nhiều cái rất bất tiện...đó là ko có nơi để nghỉ ngơi...mệt lắm í...cứ lang thang hết nơi này đến nơi khác...cù bất cù bơ...nắng nắng...ko đc nằm 8-}---> mệt là điều tất nhiên.Đi 1 ngày, ko giống mình đã là người nhớn :>

Đi 1 ngày chắc lại đi mấy địa điểm quen thuộc đã đi nhòe [-x
Với cả từ trc đến nay mình chưa bao h đc đi cùng lớp > 1 ngày :-s :-s :-s
Năm nay thđiểm đẹph thía mà :-s
Chi chưua bao h đến HL à :eek: :eek: :eek:, trg khi mình đến đấy nh quá :-s, hic đâm ngán ko chịu đc :-s

năm sau thì cóa mà mơ nhé 8-}...lũ lớp mình dở hơi chơi với lợn
>_________________<...ức chế

Lê Linh Chi đã viết:
năm sau thì cóa mà mơ nhé 8-}...lũ lớp mình dở hơi chơi với lợn
>_________________<...ức chế

ủa Chi sắp 2 sao nè :eek:
Năm sau đảm bảo ko đi nổi :))

:(( sao ai cũng ko đi :((

Dương ko đi 2 ngày là pama ko cho hay ko nỡ tách Nhật ;;) :)) :p

Đứa nào pama ko cho đi thì bảo 1 đứa cán bộ lớp ;;) dẻo mồm ;;) gọi điện nịnh nọt pama nó :D còn nếu bản thân bọn nó đã ko thik đi 8-} thì cũng đến chịu 8-}.

Tao có khiếu nịnh :)) nhưng chưa áp dung với 10T bao h :)) nên hiệu lực ko dc đâu :))

Họp hành gì :eek: :eek: :eek: có gì cứ buzz tớ :D tớ invi :D

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
:(( sao ai cũng ko đi :((

Dương ko đi 2 ngày là pama ko cho hay ko nỡ tách Nhật ;;) :)) :p

Đứa nào pama ko cho đi thì bảo 1 đứa cán bộ lớp ;;) dẻo mồm ;;) gọi điện nịnh nọt pama nó :D còn nếu bản thân bọn nó đã ko thik đi 8-} thì cũng đến chịu 8-}.

Tao có khiếu nịnh :)) nhưng chưa áp dung với 10T bao h :)) nên hiệu lực ko dc đâu :))

Họp hành gì :eek: :eek: :eek: có gì cứ buzz tớ :D tớ invi :D

Tớ cũng invi, nhớ buzz tớ :))
Mày cứ thử đi
à mà mày sang bên đf mới chưa :((, fát ọe, còn thảm hơn snág nay bọn mình thấy :((

Trả lòi đúng cho điều bọn mình thắc mắc sáng nay :)) cái phù hiệu để ở đâu 8-} 8-}.Tình hình bọn mình tìm cái form đả đảo bộ này đê 8-}

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Trả lòi đúng cho điều bọn mình thắc mắc sáng nay :)) cái phù hiệu để ở đâu 8-} 8-}.Tình hình bọn mình tìm cái form đả đảo bộ này đê 8-}

taio muốn đả đảo bộ này :-s
hoặc năm sau lớp mình fải may đf lớp để thoát :-s

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Lớp mình đoàn kết nhờ !:))​

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên