Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
giời ạ!!net bây h mới ổn...vừaluk nãy cứ connect rồi disconnect...điên quá...đang phải làm bài Mạnh 8-}
Nô iu!!!thế nô có đi tham quan ko???hôm nào cũng thấy nô post bài mà chẳng gặp nô j cả
Đs bảo Đs ko đi đc...bố mẹ cậu ấy ko cho...bảo đường đi lên Tam Đảo nguy hiểm, rồi đi Tam đảo thì đi rồi 8-}, Dương cũng bảo Dương ko đi,Ếch cũng ko...chán chết rồi còn:(:((

Lê Linh Chi đã viết:
giời ạ!!net bây h mới ổn...vừaluk nãy cứ connect rồi disconnect...điên quá...đang phải làm bài Mạnh 8-}
Nô iu!!!thế nô có đi tham quan ko???hôm nào cũng thấy nô post bài mà chẳng gặp nô j cả
Đs bảo Đs ko đi đc...bố mẹ cậu ấy ko cho...bảo đường đi lên Tam Đảo nguy hiểm, rồi đi Tam đảo thì đi rồi 8-}, Dương cũng bảo Dương ko đi,Ếch cũng ko...chán chết rồi còn:(:((

Lại còn thế :-s
Đường lên TĐ nguy hiểm mà mỗi năm bao nh ng lên [-x
Dương nó ko đi vì nó ko đc cho đi hay vfi nó ko thích địa điểm

Đi Hạ Long thú vị hơn Tam đảo. Chỉ sợ các bạn nữ ngại ko dám xuống thoai :D
Tiền của tour thông thường bao gồm tất cả các thứ rồi. Tốt nhất là thỏa thuận trc. Muốn check lại cứ xem trong hợp đồng sẽ rõ.

biết thế nào đc...bọn lớp mình nó có máu me j đâu...nó mặc kệ bọn mình đấy chứ...thế thì còn đi làm cái j...mình tìm tour rồi còn huy động chúng nó đi nữa thì mình là cái j????
ko đi thì thôi...

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác trưởng ban phụ huynh bảo nếu không đủ 20 đứa thì dẹp !:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Lê Linh Chi đã viết:
biết thế nào đc...bọn lớp mình nó có máu me j đâu...nó mặc kệ bọn mình đấy chứ...thế thì còn đi làm cái j...mình tìm tour rồi còn huy động chúng nó đi nữa thì mình là cái j????
ko đi thì thôi...

Uây đừng nóng bé ;;)
Ui xời đời này nh đứa là thế đấy, bọn nó sẽ đi thoai, nhưng mà ko cần đóng góp ý kiến, bọn nó thì đi đâu chả đc, nhưng mà thấy ko vừa ý là bọn nó kêu ý mà ;;).
Hầu hết thì bọn khác bọn nó đi thoai b-)

Nếu ai cũng thấy ng` khác không đi mà ngại ra tay quản lý mọi thứ thì chả bao h đi đc đâu. Có bao nhiu ng` đã tik cực sẵn rồi thì xắn tay áo lên gánh vác đi chứ, đâu thế đc.
Lớp sẽ có trên 20 ng` đi thôi, đừng lo quá :D Tiếp tục gọi điện vận động đi :D

trời ạ!!!Tớ mỏi mồm lắm rồi...đã thế chat chit cũng mỏi hết cả tay bảo chúng nó đi nhưng toàn lờ tớ đi...toàn chơi điện tử hoặc làm cái j khác thôi....con người nó biết tự ái

Lê Linh Chi đã viết:
trời ạ!!!Tớ mỏi mồm lắm rồi...đã thế chat chit cũng mỏi hết cả tay bảo chúng nó đi nhưng toàn lờ tớ đi...toàn chơi điện tử hoặc làm cái j khác thôi....con người nó biết tự ái

Cái này thfi khó ;)
Cái vụ mà năn nỉ bọn nó đi thì mệt lắm. Chi nên chia sẻ fần lớn cv với TT ý. Nó rất chăm chỉ năn nỉ :)), mà con này có tính kiên nhẫn đb trg vụ này :))
Vừa làm cái bài IQ của VN, buồn cười quá http://www.bacsigiadinh.com/iq.php oai may đc 45 điểm/60, ko đến nỗi, vẫn nào :)), vẫn đc bọn nó bình là thông minh trời fú là đc =;

công việc dân vận đòi hỏi cơ tay + cơ lưỡi chắc khỏe + vô khỏi mồ hôi + nc... bọt :))
Tán gái vs cả điện tử là công việc ko thể thiếu của dân tự nhiên, đừng bức xúc. Nếu ko nói chuyện vs chúng nó thì nói vs phụ huynh chúng nó, sợ j :))

Lê Thùy Linh đã viết:
công việc dân vận đòi hỏi cơ tay + cơ lưỡi chắc khỏe + vô khỏi mồ hôi + nc... bọt :))
Tán gái vs cả điện tử là công việc ko thể thiếu của dân tự nhiên, đừng bức xúc. Nếu ko nói chuyện vs chúng nó thì nói vs phụ huynh chúng nó, sợ j :))

He he con trai TN hơi dê :)) thì fải :))

Lê Thùy Linh đã viết:
Ko, ko phải hơi đâu mà là rất :)) Thế nên các đồng chí cứ tiếp tục cố gắng nhé :D

Cố gắng khuyên nhủ bọn nó tạm ngừng tán gái để cvhịu nghe mình quảng cáo ý hả :))
Khó thật đó, nếu con Eck nó cũng tham gia đc nhỉ :D, bắt nó cùng chat ===> Eck với Chi lo j ko khuyên nhủ đc các bạn :)) :)) :))

sao lại thế???khổ mà con Ếch nó cũng có đi đc đâu mà khuyên ng khác ...moá!!!mọi ng có biết tối nay họp trên net bàn về việc đi tham quan ko biết :-<...nghĩ lớp mình trì trệ quá 8-}

Thằng HD chạy đâu roài, vứt tao con ipod với tiền đây, mie... định chạy à :-& >:p

From Tony: Cả lớp có bao nhiu ng` đi tham quan. Theo phát biểu của Kỳ: nên đi hum có trận ck WC, cả nhà xem cho vui =))

Lê Linh Chi đã viết:
sao lại thế???khổ mà con Ếch nó cũng có đi đc đâu mà khuyên ng khác ...moá!!!mọi ng có biết tối nay họp trên net bàn về việc đi tham quan ko biết :-<...nghĩ lớp mình trì trệ quá 8-}

Ừh hic, khổ con Eck, đc cưng quá nên :((
Tối nay họp trên net alf ở trên đâu :eek: HAO hay topic of lớp hay YM

----------

Nguyễn Quang Hiệp đã viết:
Không được vơ đũa cả nắm

Cái gì mà vơ cả nắm :|
Này nhá hè sau liệu cso đi đc ko ;;), hay là các em nên tập trung ôn luyện roài thì thi ĐH xong lớp ta đi chơi bù :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên