Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Linh Chi đã viết:
năng suất mà ;;)...
Đùa, con Chi câu vãi năng suất :(( :(( :((
Nó cho bài pót 3 từ, còn mình type bao nh :(( :(( :((

----------

Lê Linh Chi đã viết:
ko biết bơi thì làm sao[-x
tinh tướng ăn khoai nướng...bé biết bơi ko

:)) :)) :)) Bé biết đủ để vớt 1 trg hai chị lên đấy ạ :)) :)) :))

Thôi em out đây mấy chị ơi, đi nghiền Eldest
Chị Chi tiếp tục câu với TT dê nhá :D
Mà con TT sang bên 9E câu 1 bài đi nghe chưa [-x

Ặc, chủ ơi, chủ bảo mọi người câu bài thì cũng phải câu cho nó có duyên vào chứ, ai đời lại hơn 3 trang toàn cái kiểu: Đã đến trang 18x rồi đấy, hay không thì lại xyz câu bài giỏi thế,... nói thế thì có đến hết ngày cũng chẳng hết chuyện mà cũng chẳng thấy có thông tin j' hết cả, phí đất lắm [-(

Phan Hồng Anh đã viết:
:)) :)) :)) Hai con ko biết bơi, ngại thâtk :)) :)) :))
Nếu đang đi mà 2 con này ngã xuống nước nhỉ :D
Sẽ đc chứng kiến cảnh bạn QH và HT nhảy theo cứu ng đẹp :))
Êh êh, Hồng Anh nhé, đừng có thừa nước đục mà thả câu, rõ chưa? Không phải thấy bài mọi người viết linh tinh là tranh thủ nói bậy đâu. QH là ai??? Đừng có mà viết tắt thế, mọi người tưởng là tớ thì có phải là oan cho tớ ko? :(( (Nhưng mà cái HT thì viết thế cũng được, đấy là "you know who" mà :)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các cụ cho em nhoi tí!!! Trang nhá, bảo Lim hùng hục đi xác minh sự thật rồi viện cớ ốm ở nhà spam.:(( :(( :(( Nhưng mà chỗ đấy nó xập xệ lắm, tuy nhiên khá đáng tin. Mai Lim đem form chương trình đi cho0:) 0:)

có cái anh guide nói ngọng :D :D :D :D

[-x bạn Hiệp có nhảy xuống cứu tớ cũng giằng ra [-x thà chết chứ ko chịu ghẻ :)) :))

trời ơi cái gì thế này
hồng Anh+Chi vãi cả khiếp hoàng hành hơi bị kinh đấy đọc 1 lúc chẳng thấy có chuyện nào vào với nhau cả toàn truyện đâu đâu.Tình hình này gọi mod thôi không để cho tụi bay thế này được.Càng ngày topic càng sôi đông+kém chất lượng

Nguyễn Quang Hiệp đã viết:
Ặc, chủ ơi, chủ bảo mọi người câu bài thì cũng phải câu cho nó có duyên vào chứ, ai đời lại hơn 3 trang toàn cái kiểu: Đã đến trang 18x rồi đấy, hay không thì lại xyz câu bài giỏi thế,... nói thế thì có đến hết ngày cũng chẳng hết chuyện mà cũng chẳng thấy có thông tin j' hết cả, phí đất lắm [-(
Khi câu thì ng` ta ko căn cứ chuyện phí đất mà ng` ta chỉ lo vấn đề tăng số bài cho nhanh thôi. Nếu thế thì khi chat or buôn phải để ý đến vấn đề thời gian ah? Thế thì yên tâm ko ai buôn + spam đâu :)) Nhìn lại bảo làm sao số bài của đằng ấy nó chỉ đến thế thôi :D Học câu cho nó năng suất vào :D

Phạm Đức Sơn đã viết:
trời ơi cái gì thế này
hồng Anh+Chi vãi cả khiếp hoàng hành hơi bị kinh đấy đọc 1 lúc chẳng thấy có chuyện nào vào với nhau cả toàn "truyện" đâu đâu.Tình hình này gọi mod thôi không để cho tụi bay thế này được.Càng ngày topic càng sôi đông+kém chất lượng
Đề nghị mày xem lại cái vấn đề chính tả, học lớp mấy rồi mà vẫn sai 8-} "Truyện" dành để chỉ những tác phẩm đc ấn hành rồi chứ ko phải n~ vấn đề đc nhắc tới trong forum. Với lại cách đấy có mấy chữ mày vẫn viết đúng. Đúng đấy là đúng do mày nghĩ đúng hay đúng ngẫu nhiên :))
Trong forum lớp thì thông thường mod không can thiệp đâu, can thiệp thì forum các lớp bung bét hết ah :))

Lê Thùy Linh đã viết:
Đề nghị mày xem lại cái vấn đề chính tả, học lớp mấy rồi mà vẫn sai 8-} "Truyện" dành để chỉ những tác phẩm đc ấn hành rồi chứ ko phải n~ vấn đề đc nhắc tới trong forum. Với lại cách đấy có mấy chữ mày vẫn viết đúng. Đúng đấy là đúng do mày nghĩ đúng hay đúng ngẫu nhiên :))
Trong forum lớp thì thông thường mod không can thiệp đâu, can thiệp thì forum các lớp bung bét hết ah :))
hihi...ĐS mà lị...=))
nô ơi...thế bây h nói cái j cho nó đỡ phí đất...mọi người có viết bài j đâu....
quyết định việc đi tham quan đi các ấy...

Hum nay bọn ấy mà quyết định là bạn Dương bạn ý b-( đấy, ko thấy bạn ý cáu luk nãy ah :))
Cái vấn đề chính tả mà đọc vở ĐS thì cứ gọi là 8-}
Ko phải số bài lên đâu mà lên khiếp ý :))

Phạm Đức Sơn đã viết:
trời ơi cái gì thế này
hồng Anh+Chi vãi cả khiếp hoàng hành hơi bị kinh đấy đọc 1 lúc chẳng thấy có chuyện nào vào với nhau cả toàn truyện đâu đâu.Tình hình này gọi mod thôi không để cho tụi bay thế này được.Càng ngày topic càng sôi đông+kém chất lượng
Hic, tao là tao cũng định phê phán cái khả năng ngôn ngữ và chính tả của mày DS ạh. Nãy đọc roài định phê luôn nhưng ai dè con Béo nhanh tay quá

Ấy chết ngại thật đấy, :D mình câu nh quá nên hôm nay (tức tối nay) câu in ít thoai :D
@ĐS: Oai, em với Chi câu anh fải khen mới đúng chứ [-x [-x [-x đóng góp cho lớp mà lị :D
@Quang Hiệp + TT dê :D : Oai 2 bạn đừng hiểu nhầm :D, tớ ghi QH là Quang Hưng cơ :D. Bạn QH máu lắm, từng đi xe đạp 5km để đèo TT về rồi sau đó đi 10km để đèo chính bạn ý về nhà :)) :)) :))
@Chi: Hờ chúng ta hợp tác đại thành công nhỉ ;;) ;;) ;;), khi nào hẹn nahu lên HAO tiếp cho mọi ng choáng đê :))
@Linh: Luật câu rất chuẩn :)) :)) :))

----------

:eek: :eek: :eek: TT heo online mà ko sang 10T câu à???
Sự kiện lạ à nha :eek: :eek: :eek:

----------

Cuối cùng thì ta cũng đã đọc xong Eldest 2 tập :))
Lên khoe để mọi ng biết :))
Vậy là ngày mai HA lại cso thể câu như thường roài :)) :)) :))
Vui quá :)) :)) :))

Uah :( hỏi đứa nào đứa đấy cũng ko đi :( :( :((

Nhưng mà Tân oai,thế này thì chắc thu 2 tuần sau nữa mới đi dc nhỉ ;) tại tuần này thì gấp rút qua :-? mất công tớ cãi nhau với mama đòi đi roài :(( đừng có nói là ko đi đấy :(( >____________<

Con HA [-x tao tát cho mày bây h [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên