Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Linh Chi đã viết:
xa đâu mà xa ...;;)...ko ngủ trưa à ???
gió vừa đập cửa nhà tớ xong :-s

Tớ có ngủ trưa bao h đâu ;;)
nếu có ngủ thì ngủ từ 4h => 6h ý :)) :)) :))
Trưa là để net + truyện :)) :)) :))
hic lại bị gộp :((
Có lẽ do trình type của ta quá nhanh :)) :)) :)) _ an ủi fần nào :)) :)) :))

mẹ oai cứu con 8-} mình mới lên tầng nghịch con mèo 1 tí 8-} mà bọn nó đã câu hơn 2 trang roài :)) bao h mình dc 1 sao nhỉ0:) 0:) 0:) nam mô a di đà phật0:) 0:) 0:)

Cuối cùng vẫn ko biết vụ đi chơi thế nào :)) mà giông baõo thế này thì ở nhà cho nó lành thật :-s

Các bạn :)) kế hoạch học của tớ thì cũng i như các bạn yêu ;;) có điều :)) quá trình thực hiện thì hơi khác 1 tí thoai ;;) trái ngược hoàn toàn :))

Lê Linh Chi đã viết:
bé ơi toàn bị gộp à ;;) ...máu nó cũng vừa vừa thôi :D
dê á là TT dê :D
Dương thế thôi chứ có dê đâu ;;)

:)) :)) :)) bé máu nhanh nhanh để bé đc đọc truyện tiếp :)) :)) :))
Chứ nếu tay còn type dc là chỉ muốn type tiếp thoai :)) :)) :))
Con TT dê chắc đang ôm mèo, hoặc ăn, chứ nó ko ngủ trưa đâu, nếu nóngủ nó fải ngủ từ sáng rồi [-x [-x [-x

huhu ...ko ai câu nữa à ????Bé iu ơi...vứt truyện sang 1 bên đi ...câu với chị ;;)

Nguyễn Thùy Trang đã viết:
mẹ oai cứu con 8-} mình mới lên tầng nghịch con mèo 1 tí 8-} mà bọn nó đã câu hơn 2 trang roài :)) bao h mình dc 1 sao nhỉ0:) 0:) 0:) nam mô a di đà phật0:) 0:) 0:)

Cuối cùng vẫn ko biết vụ đi chơi thế nào :)) mà giông baõo thế này thì ở nhà cho nó lành thật :-s

Các bạn :)) kế hoạch học của tớ thì cũng i như các bạn yêu ;;) có điều :)) quá trình thực hiện thì hơi khác 1 tí thoai ;;) trái ngược hoàn toàn :))

:)) :)) :)) Công nhận buổi chiều 1 đóng đứa vào chắc sốc gần chết :)) :)) :))
Câu nhanh quá :)) :)) :))
Trái ngc hoàn toàn là sao ??? :D

Giông bão thế này tao chả muốn đi biển đâu :(( :(( :((

----------

Lê Linh Chi đã viết:
huhu ...ko ai câu nữa à ????Bé iu ơi...vứt truyện sang 1 bên đi ...câu với chị ;;)

Đang câu đây nè ;;) ;;) ;;)
Chứ đọc truyện thách câu đc thế này lun :)) :)) :))
Nhưng eldest hay quá :(( :(( :((

Phan Hồng Anh đã viết:
:)) :)) :)) bé máu nhanh nhanh để bé đc đọc truyện tiếp :)) :)) :))
Chứ nếu tay còn type dc là chỉ muốn type tiếp thoai :)) :)) :))
Con TT dê chắc đang ôm mèo, hoặc ăn, chứ nó ko ngủ trưa đâu, nếu nóngủ nó fải ngủ từ sáng rồi [-x [-x [-x
sao cái bọn này nó ôm đc mèo nhỉ :-/ 8-} mình ko thể
Tớ thấy đi Tam đảo theo cái của Dê đc phết đấy ...giá cả ko quá mắc..lại ko sông nc...bố mẹ bảo ko mún cho tớ điHạ Long vì bọn trẻ con đi biển rất nguy hiểm[-x ..đặc biệt con nhà mình là nó ko biết bơi b-) :D

TT dê cũng câu đi chứ ;;) ;;) ;;)
mà Chi câu nhanh nhanh lên nhá ;;) ;;) ;;)
Em toàn bị gộp thế nỳa khổ quá :(( :(( :((

Lê Linh Chi đã viết:
bé ơi toàn bị gộp à ;;) ...máu nó cũng vừa vừa thôi :D
dê á là TT dê :D
Dương thế thôi chứ có dê đâu ;;)

[-x [-x [-x thế ý chị bảo là tôi dê chứ gì [-x [-x [-x chị cứ nhớ cái mạt chị đấy[-x [-x [-x

Lê Linh Chi đã viết:
sao cái bọn này nó ôm đc mèo nhỉ :-/ 8-} mình ko thể
Tớ thấy đi Tam đảo theo cái của Dê đc phết đấy ...giá cả ko quá mắc..lại ko sông nc...bố mẹ bảo ko mún cho tớ điHạ Long vì bọn trẻ con đi biển rất nguy hiểm[-x ..đặc biệt con nhà mình là nó ko biết bơi b-) :D

Mèo xinh mà :x :x :x, trừ mấy con dơ xương nàh TT thì xấu roài :D
Ừh tớ cũng thích di TĐ, tình hình là mẹ tớ cũng kêu ko thích cho đi biển [-x [-x [-x

Mấy ngày thôi là hết giông.
oái, các bạn năng suất hơn mình tưởng, đã thế này roài cơ ah :))

[-x [-x [-x thế ý chị bảo là tôi dê chứ gì [-x [-x [-x chị cứ nhớ cái mạt chị đấy[-x [-x [-x

Chết Chi rồi :D, đến lớp là bị TT nó cắn đó :D, hôm này nhớ bảo HT bảo vệ cẩn thận nhá :D

hix ..bé TT có dê với chị đâu...hình như dê với HD để nó gọi là Trang dê :))

Lê Thùy Linh đã viết:
Mấy ngày thôi là hết giông.
oái, các bạn năng suất hơn mình tưởng, đã thế này roài cơ ah :))
:)) :)) :)) Các bạn mới đc ăn doping nên năng suất tăng vọt :)) :)) :))
Linh cũng câu máu nhỉ :D

đùa chư!!!HT với Chi có liên quan j đến nhau đâu mà khi nào cũng lôi HT vào [-x ko thik ...ko thik..
chị là chị câu hơi bị nhanh đấy..chỉ tại mạng phẹt phọt :D

Lê Linh Chi đã viết:
hix ..bé TT có dê với chị đâu...hình như dê với HD để nó gọi là Trang dê :))

:)) :)) :)) Phải nói là... thế này:
Ban đầu thằng Dũng dê với TT(chưa dê) chat, con TT dại dột chọc tức thằng Dũng dê, đến lớp thằng Dũng dê cắn(à thoai hôn tay) con TT ==> TT cũng bị nhiễm bệnh [-x [-x [-x
Con TT cũng từng cắn tớ, nhưng may nó cắn qua bvải :D nên vi trùng chưa nhiễm vô máu :D

:)) đời có con bé từng này tuổi đầu rồi mà chưa biết bơi :)) :)) :)) :)) ~:> ~:> ~:> :))

(con Chi mà đọc dòng này thì hôm nay ko dc ăn tối [-x : mình cũng ko biết bơi0:) 0:) 0:) :D)

Lê Linh Chi đã viết:
đùa chư!!!HT với Chi có liên quan j đến nhau đâu mà khi nào cũng lôi HT vào [-x ko thik ...ko thik..
chị là chị câu hơi bị nhanh đấy..chỉ tại mạng phẹt phọt :D

:D ko liên quan thật ko??? :D
Thế thì chị bảo pama gia cố lại đi :D chứ thế này thiệt em quá
À mà sang trang 187 rồi đó chị :D

:)) đời có con bé từng này tuổi đầu rồi mà chưa biết bơi :)) :)) :)) :)) ~:> ~:> ~:> :))

(con Chi mà đọc dòng này thì hôm nay ko dc ăn tối [-x : mình cũng ko biết bơi0:) 0:) 0:) :D)

:)) :)) :)) Hai con ko biết bơi, ngại thâtk :)) :)) :))
Nếu đang đi mà 2 con này ngã xuống nước nhỉ :D
Sẽ đc chứng kiến cảnh bạn QH và HT nhảy theo cứu ng đẹp :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên