Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái đ cụ chúng mày chat trên đây ah
tao đang ở Malaysia
chuẩn bị về nhé ku

Thôi !
Bây giờ thế này đi !
Được bao nhiêu người đi bấy nhiêu !
Không tốn công tốn sức thuyết phục những đứa không đi nữa ![-(
Bây giờ có 2 nơi là Tam Đảo và Hạ Long !;)
Các bạn cho ý kiến nào !;)
Gửi offline cho tớ vào nick nguyentientan25 --> Xem cậu thích đi đâu trong 2 địa điểm đấy !;)

đi Tam đảo đi...đi HẠ Long đắt lắm ...lớp chả còn đứa nào đi đc đâu
Hôm nay tớ dậy muộn nên ko đi học đc...gọi điện hỏi Lim tình hình thế nào...thấy Lim có vẻ bực mình lắm :(...Sao lớp mình chán thế....sao ở lớp Tân ko nói luôn đi..lên HAO nói thì ai biết đc/:)
uhm...có ai tráng trứng mà cho nc vào ko ????Tớ biết 1 đứa như thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay tớ đọc cái chupwng trình đi Hạ Long 8-} đùa,cái lúc đi Tuần Châu,mình phải tự chi tiền vé :O 50k/1 vé :-s thế thì chả hiểu tại sao cái tour đấy nó lên đến 400k 8-}

Cái công ty gì mà đi Tam Đảo ý,hôm nay nó gọi đến nhà tớ :)) mẹ tớ mặc cả mè nheo thế nào :)) xuống còn 220k :)) tớ cũng nghĩ là nếu mình tự tổ chức,thì 200k là cùng,nhưng đi tour cho đỡ phải nghĩ nhiều :D

Tân hôm nay chưa gì đã nóng :| :| :| tớ chả hiểu mọi ng` nóng cái gì :| Tân cũng chưa gọi điện cho ai thông báo về cái vụ đi chơi này :| thì sao lại bực :O :O :O tuổi dậy thì tâm sinh lý thay đổi :)) moi ng` nóng tính quá :)) calm down :x :x :x

To Chi: :)) chị mới biết có đứa đổ rượu vào để rán trứng thoai ;;) :))

Đập đầu chết luôn, ko bít là mình đang nằm mơ hay thật nữa. Mới có 3 ngày chưa về lớp thôi mà đã tăng tận 15 trang rồi 8-} 8-} Ngồi đọc tận nửa tiếng liền 8-} Mọi người vui vẻ thế? Mà chú bé Tân đã lên 12 đcl là thế nào? Mơ ước cả đời mình :(:)((
Thằng đs thì ngu chính tả nổi tiếng rồi =)) Hoàng hành mới sợ chứ :)):))

mọi ng ơi vào cái topic của tớ đê

có gì thì quảng cáo luôn hộ cái

au có bạn có nhu cầu thì quảng cáo hộ tớ nhé

Ôi giời ơi, mới ngồi đọc 15 trang + post thêm 1 bài thế mà vèo 1 phát đã lại tăng trang nữa roài 8-}
Cái ava của Dương xinh thế :x:x Con Heo Dũng đang ở malay à? Tránit àh hay đi chơi?:D
h mới biết QH thật galant với TT ;;);;) Đúng là...;;);;) Đèo xe đạp 15 cây mới khiếp chứ ;;);;) Phải tay mình á, TT chỉ có nước móc 2 tờ polyme hồng ra mà trả :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cứ tưởng bị merge bài, may thế, có Dương câu hộ vào :)):))
Dương đang bán nhãn vở àh? Đẹp ko? ;;):D Cho tớ xem demo đê!!!!:D
Mà đổ nước với rượu để rán trứng là cái hiện tượng j` thế? :-?8-} ;;);;):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã bảo là QH mến TT mà :)), nhưn gTT lạnh lùng quá, nó bảo chỉ thích tớ thôi :)) :)) :))
Oai công nhận mấy hôm rồi câuu khiếp, hy vọng mình ko làm sao :)) :)) :))

Lim hỏi tớ 1 câu rất thật thà là :" Chi ơi!!;;) Trứng tráng thì có đổ nc vào ko ;;)" ...chết cười."lim thấy bình thường mẹ rán trứng có nhiều nc lắm mà;;)" 8-} :)):))...---->Lim sau này là ko đc ko lấy vợ,ko là vào phòng rửa ruột ở bệnh viện như đi chợ đấy[-x

----------

lớp mình chán chết...8-}

----------

điên quá!!!Net nhà tớ cứ làm sao ấy :((

Lê Linh Chi đã viết:
Lim hỏi tớ 1 câu rất thật thà là :" Chi ơi!!;;) Trứng tráng thì có đổ nc vào ko ;;)" ...chết cười."lim thấy bình thường mẹ rán trứng có nhiều nc lắm mà;;)" 8-} :)):))...---->Lim sau này là ko đc ko lấy vợ,ko là vào phòng rửa ruột ở bệnh viện như đi chợ đấy[-x

----------

lớp mình chán chết...8-}

----------

điên quá!!!Net nhà tớ cứ làm sao ấy :((

:)) :)) :)) Bạn Lim hỏi câui trí thức thế :D
Lim chắc hợp với TT đấy, có lần TT cho nhầm rượu vào chảo mà tg dầu ăn :)) :))
Chi yêu, chúng ta câu đi :D
Net làm sao :-/ :-/ :-/

Nhớ lại cái kỉ niệm năm ngoái đi Hạ Long đấy là được tắm ở một cái bãi tắm bé tí + bao nhiêu là ốc cắm vào sứt hết cả chân. Còn Tuần Châu thì lại là đi xem cá heo + Nhạc nước, hết, ko biết năm nay có gì mới chưa? Được cái đi thăm đảo (động) thì miễn chê, đẹp ko thể tin được

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Hôm nay tớ đọc cái chương trình đi Hạ Long 8-} đùa,cái lúc đi Tuần Châu,mình phải tự chi tiền vé :O 50k/1 vé :-s thế thì chả hiểu tại sao cái tour đấy nó lên đến 400k 8-}
Rõ là thế roài, đi Tuần Châu là riêng mà, có liên quan gì đến tour đi Hạ Long đâu :-/. Mà có 400 k em tưởng đấy mới là tiền xe + tiền phòng 8-}. Đi HL đẹp + hay nhưng hơi xa.

----------

Phan Hồng Anh đã viết:
có lần TT cho nhầm rượu vào chảo mà tg dầu ăn :))
Vô phước cho cái thằng nào lấy con này (con TT là con nào :)) )

Sau này TT nó giàu nó khắc thuê osin, lúc đó bạn Hiệp lại chẳng ;;) ;;) ;;)
Đi Hạ Long chán lắm, thôi đi Tam Đảo đi, tớ đi nhiều quá rồi.
Với cả thấy đến có cái gì đâu.
Tắm biển, ko đứa nào ham chịu ghẻ + bị chảy máu, đi xem nhạc nước :)) :)) :)), có mỗi mấy con cá là xinh, nhưng tớ xem 3 lần ròi, ko xem nữa đâu :((. Được mỗi sáng hôm sau đi tàu đi thăm đảo, nhưng là cái hôm chuẩn bị ra về thì vui vẻ nhỉ [-x

Nguyễn Quang Hiệp đã viết:
Rõ là thế roài, đi Tuần Châu là riêng mà, có liên quan gì đến tour đi Hạ Long đâu :-/. Mà có 400 k em tưởng đấy mới là tiền xe + tiền phòng 8-}. Đi HL đẹp + hay nhưng hơi xa.

Tour bọn nó tổ chức lẽ ra nên tính cả vụ nè nữa chứ [-x
Chứ đi chơi thế này mà mình rục rịch mang tiền thì ... [-x
Kiểu này chắc fải mang 200k đề fòng roài, nhỡ đâu giữa chừng mấy ông của tour lại bảo vào chỗ này chỗ kia fải tự mua vé em ạ ;;)
Nói thế chứ ngoài chỗ ở TC thì chả còn chỗ nào.
À có cái cv Hoàng Gia, hồi mình đi cái ks nó ở tít chỗ khác, cuốc bộ vào chỗ cv là thở hộc khói [-x

Phan Hồng Anh đã viết:
Sau này TT nó giàu nó khắc thuê osin, lúc đó bạn Hiệp lại chẳng ;;) ;;) ;;)
Tắm biển, ko đứa nào ham chịu ghẻ + bị chảy máu
Cái này đúng roài :> . Ở đấy mọi người ai cũng ham xuống tắm cho nó sạch người (chứ ko phải để bơi) nên nước nó.... Mà còn cái vụ giải quyết sinh lý nữa, thế nên nếu gặp may thì sẽ được nhìn something nổi lềnh bềnh trên mặt nước. sặc :-&.

Nguyễn Quang Hiệp đã viết:
Cái này đúng roài :> . Ở đấy mọi người ai cũng ham xuống tắm cho nó sạch người (chứ ko phải để bơi) nên nước nó.... Mà còn cái vụ giải quyết sinh lý nữa, thế nên nếu gặp may thì sẽ được nhìn something nổi lềnh bềnh trên mặt nước. sặc :-&.

Hiệp ơi, nói trắng ra sự thật thía [-x
May mà trưa nay mình ăn ko quá no [-x
Nếu ko... 8-}

Thế bạn Hiệp đã gặp may bao h chưa ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên