Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
DC & M Tân câu bài giỏi thế :))
đi tham quan nhà bạn nào nhiều tiền vác hộ tớ cái laptop đi để tớ chơi game nhá :)) ko vắng mấy hôm mấy ông trong team lại cho out thì toi :))

Nguyễn Tuấn Linh đã viết:
DC & M Tân câu bài giỏi thế :))
đi tham quan nhà bạn nào nhiều tiền vác hộ tớ cái laptop đi để tớ chơi game nhá :)) ko vắng mấy hôm mấy ông trong team lại cho out thì toi :))

:)) :)) :)) Làm gì có đứa nào dám vác :)), nhỡ hỏng hóc va đập thì :-s :-s :-s
DC??? ;;) ;;) ;;) :eek: :eek: :eek:

Cho tớ hỏi lớp ấy có bạn nào ca0 t0 trắng trẻo đẹp zai nhà ở đốc ngữ cấp 2 học giảng võ cấp 1 học hoàng diệu í nhỉ :"> :)):)):))

tân câu bài pro nhờ 8-}
tớ vẫn chả hiểu Tu nói cái j 8-}

----------

Đỗ Thanh Huyền đã viết:
Cho tớ hỏi lớp ấy có bạn nào ca0 t0 trắng trẻo đẹp zai nhà ở đốc ngữ cấp 2 học giảng võ cấp 1 học hoàng diệu í nhỉ :"> :)):)):))
con này vào đây định câu zai lớp toán à ;;)...nô của tao đấy ...tên là Nguyễn Quang Hiệp :>..đẹp trai có thừa,thông minh khỏi nói ;;)

hehe con Huyền định câu zai lớp Toán hả
thằng Hiệp có bộ rồi
tao hiện h đã ở VN
về lúc 2h chiều hôm nay

Í các bẹn cứ nóng :"> tớ còn chả biết tên sa0 dám đi câu :"> Nghe kể thế vào hỏi xem có người thế thật k0 :| hóa ra thật hả :| đẹp trai học giỏi hả :| thix nhỉ :|

----------

về rồi hả ku, mừng nhé >:D<:)):)) chẹp tình hình đồng phục thế này học hết năm sau em cũng té khẩn té khẩn :">

:)) :)) Bạn Hiệp nổi tiếng thế nhở ;;) ;;) ;;)
Bạn ý trắng trẻo đẹp trai học giỏi (ngậm bồ hòn làm ngọt vậy, nghe mà ...) nhưng hơi bẩn :-s :-s :-s , điển hình con TT cắn nó xong về nhà súc miệng nước muối hết cả bịch muối mà vẫn thấy ... :)) :)) :))

----------

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Vừa lùa vịt xong !:))
Chắc chắn đi Tam Đảo nhá !
Phải sợ trưởng chứ !:))

Okie chắc chắn đi TĐ :D
Tớ ko sợ trưởng nhưng tớ đồng ý ý kiến :))

T______T hôm nay thằng Dê rủ sang nhà nó ... xxx, trời mưa không đi bơi đc. :( T______T không đi chơi được luôn .. chán wa' , rét nữa chứ ... bạn gái nào có lòng .. sang đây ngồi cùng cho ;) ấm nào :p

Tóm lại là đi Tam Đảo ấy gì:) :) Bây giờ ta có 2 sự lựa chọn cơ bản:
1:-/ Sống bằng niềm tin: đặt tính mạng tài sản và của cải vào 1 Cty TNHH xập xệ, sâu trong ngõ ngách....8-| 8-} được mỗi cái rẻ:x
2:-/ 1 Cty to hơn do Chú thằng bạn thân của Lim làm chủ--> an toàn tuyệt đối;;) tuy nhiên lại hơi đắt (300k một người):((
---------> vote now

Tóm lại là đi Tam Đảo ấy gì Bây giờ ta có 2 sự lựa chọn cơ bản:
1 Sống bằng niềm tin: đặt tính mạng tài sản và của cải vào 1 Cty TNHH xập xệ, sâu trong ngõ ngách.... được mỗi cái rẻ
2 1 Cty to hơn do Chú thằng bạn thân của Lim làm chủ--> an toàn tuyệt đối tuy nhiên lại hơi đắt (300k một người)
---------> vote now
Vớ vẩn, tao dek đi

Lim ơi !
Hỏi nó cái form đi !;)
Rồi cùng thống kê chi tiết ý !;)
Mai đưa cho tớ !;)
@Phúc: Nếu không đi được thì thôi ! Đành chịu vậy !:(

Hoàng Tuấn Nghĩa đã viết:
1:-/ Sống bằng niềm tin: đặt tính mạng tài sản và của cải vào 1 Cty TNHH xập xệ, sâu trong ngõ ngách....8-| 8-} được mỗi cái rẻ:x
2:-/ 1 Cty to hơn do Chú thằng bạn thân của Lim làm chủ--> an toàn tuyệt đối;;) tuy nhiên lại hơi đắt (300k một người):((
---------> vote now

Nghe mà ghê quá :-s, thôi tớ vote cho fương án 2.
Tiền nh còn hơn ... :-s :-s :-s

Phạm Duy Phúc đã viết:
T______T hôm nay thằng Dê rủ sang nhà nó ... xxx, trời mưa không đi bơi đc. :( T______T không đi chơi được luôn .. chán wa' , rét nữa chứ ... bạn gái nào có lòng .. sang đây ngồi cùng cho ;) ấm nào :p

:)) :)) :)) Tội nghiệp mấy bạn nhỉ.
ĐÚng hôm nay lại mưa to mới vui...
KKìa có bạn nữ nào rủ lòng thương các bạn ý kìa???
Tân sang đi :D

Phạm Duy Phúc đã viết:
Vớ vẩn, tao dek đi

Phúc ko đi thì thôi, ăn nói cục cằn thế

Hoàng Tuấn Nghĩa đã viết:
---------> vote now
Tính mạng lớp mình đành giao phó cho Lim roài. :-s . Tớ vote cho p/a 2, nghe cái p/a 1 có vẻ.... /:)

Nguyễn Quang Hiệp đã viết:
Tính mạng lớp mình đành giao phó cho Lim roài. :-s . Tớ vote cho p/a 2, nghe cái p/a 1 có vẻ.... /:)

pa1 nghe sợ bỏ xừ.
phó mặc tính mạng cho Lim thì ít nhất nếucó j xảy ra thì lao vào đánh hội đồng lim cũng đc :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên