Dân Toán 1 0508 vào đây !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Nam: Oái, ấy chụp cái ảnh đấy từ đầu năm đấy à. Thấy chưa, tớ ngoan lắm, kô chơi đâu.

Hình như trong ảnh còn đặt cả tiền nữa

=))

@TT: Nếu HA lười như thế thì tớ bó tay rồi !:))
Nhưng Tân vẫn phải thử xem !:D
Hôm nay mưa gió thế này cũng hơi ngại !:))
@HA: Cố gắng đi !;)
Vì sức khoe của chúng ta !:D
Có tớ với Trần bảo vệ rồi thì sợ gì !
Có gì Trần sẽ luôn ở bên cạnh HA !:)) --> Lại 1 câu ngu nữa !:))
@Cả lớp: Các bạn nghĩ trò hay ho đi để còn chơi chứ !;;)

Đi theo tour thì an tâm hơn. N mà các bạn cẩn thận với cái tình hình thời tiết nóng nực thế này không có chỗ mà đặt phòng trên đấy trc đi, thế an toàn hơn, ko cả lũ làm 1 quả khách sạn ngàn sao thì vãi cả ổn :))
@Bác TÔ: Lâu roài mới thấy mẹt bác. Bên đấy tn roài?
Hịhị cụ mình đẹp trai quá :*

Trịnh Quế Hoa; Lê Thùy Linh đã viết:
Trông mặt 3 kinh quá:)) :)) :)) :)) :))
Hịhị cụ mình đẹp trai quá :*
Khen tớ câu nào đi chứ :-s :((
Chủ ơi chủ đâu roài :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Quên cái chuyện khen đi, cụ tớ đẹp trai thế, ai xấu như ấy :)) Kon Hoa nói đúng thế cơ chứ :D
Hum nay câu chả năng suất j cả, thiếu cạ :((
Đổi thành Fujiwara no Sai roài, thik thế :*

[-O< ^: )^ . Mày có đầu óc chiến lược kinh doanh khá quá =))
(ơ sao mấy cái icon của tao ko hiện ra ? :(( )

Chỉnh sửa lần cuối:
chả mấy khi thấy 3 lóp ngóp lên kâu được vài bài
Mấy hum nay trời mưa

nô ơi!!Nô gọi j chủ thế???muốn chủ khen à :))
tớ nghĩ nếu đi theo tour thì nhà nghỉ của nó chưa chắc đã vừa ý mình, mà lại ko thể thay đổi...nó đặt đâu mình ngồi đấy thấy ko thik lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thùy Trang đã viết:
Anh thua roài mình mất cả hứng xem bóng đá :(( :(( :(( >"<,lên mạng onl thì bọn nó xồ vào đòi nợ :(( :(( ko có chỗ nào chứa chấp mình >"<

:D kế hoạc bé Chi có vẻ ổn :x :x mẹ chị cũng bảo thế,nhưng chỉ sợ các bác ban phụ huynh lười :D đi tour cho đỡ phải suy nghĩ nhiều :-? :-?

:)) con Chi còn đen tối hơn DS :)) nhìn bề ngoài có vẻ cao thượng nhường chỗ sang phòng nữ cho Sơn ;;) nhưng thực ra ;;) là nàng muốn sang phòng nam ngủ lắm đấy ;;).Nhưng mà :D ngủ làm gì :D tìm cách chuồn sang 1 phòng nào đấu đánh bài thâu đêm đê :x :x :x

Anh thua là niềm hạnh phúc vô cùng với tao :)) :)) :))
Đứa cả đời ko xem bđá mà lại đoán trúng :)), vui vật ạ :))
:)) Sao TT hiểu rõ kế hoạch của Chi thế ;;) ;;) ;;). Liệu có fải mày cũng ... :-s [-x

À mà vụ đi bộ, mày cứ nói quá, từ bến xe bus đến nhà tao bằng từ sảnh A đến nhà sách KĐ chứ :D. Xa thế còn j [-x

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
@TT: Nếu HA lười như thế thì tớ bó tay rồi !:))
Nhưng Tân vẫn phải thử xem !:D
Hôm nay mưa gió thế này cũng hơi ngại !:))
@HA: Cố gắng đi !;)
Vì sức khoe của chúng ta !:D
Có tớ với Trần bảo vệ rồi thì sợ gì !
Có gì Trần sẽ luôn ở bên cạnh HA !:)) --> Lại 1 câu ngu nữa !:))
@Cả lớp: Các bạn nghĩ trò hay ho đi để còn chơi chứ !;;)

Hic hic hôm nay mưa gió HA lại còn ốm nữa :-s
Chắc do hôm trc con TT nó lây cho mình [-x
Làm mình hôm nay bị sốt b-)

Ọc tân nói thế mà ko sợ TT ghen à :)) :)) :))

HA ko có thói quen tập tdục đâu :D
Ngại lắm :D
Mình liễu yếu đào tơ thế này :)) :)) :)), tập nặng nhọc thì sao chịu đc :))

Tô Xuân Nam đã viết:
Lạy chúa tôi [-o< Mới có mấy hum ko lên mạng thôi mà lớp mình càng ngày càng đen tối. Chi với thằng đson thì muốn abc xyz :)) Này nhé, chưa đủ tuổi đâu nhé :)) HA lại còn dở máu xã hội đen ra nữa. Thật là kinh khủng. Dương thì ham mê cờ bạc từ xưa đến nay biết rồi :)) Nói chung là sao toàn tệ nạn xã hội thế này 8-} Khéo cuối năm ko dám vào lớp nữa, HA gọi hội ra thì... 8-}8-}:)):))
Có cái ảnh cờ bạc từ đầu năm, mặt Dương rõ mồn một :)):)) Thế mà Dương lại ko chơi nhỉ?:))

HA dịu dàng mà :D ;;)
Chỉ là đề fòng trc thôi :D, nhỡ Lim fản trắc :D thì fải cho biết tay chứ :D

Tớ thì làm j có hội riêng :-?
Cùng lắm có j đi thuê Xh đen, gs để xử 1 thằng mà sau đó mọi chuyện êm xuôi hình như hết tầm trên chục triệu thoai.
Tớ thì nghèo nhưng chắc các bạn góp vào cũng đủ đấy :D :-$

Lê Linh Chi đã viết:
ổn!!!ĐS đen tối nhờ...người ta bảo đoàn tụ có nghĩa là đc ăn cơm cùng nhau...chưa j đã nghĩ đến giường chiếu [-x...mà nhớ cái Dê là nó ngủ với bọn tớ, đừng có định sang phòng con gái ngủ 8-}...(thik đổi chỗ ko Sơn ;;),mình đổi chỗ đi;;))
mọi người ko xem bóng đá à???8-}
chán quá!!hôm nay Anh thua lại thừa nc 8-}---> cái này gọi là tình yêu bóng đá ;;)
Tớ có ý định đã nói với Lim rồi:bọn mình sẽ ko đi theo tour..vì đắt lắm.Sẽ thuê 1 cái xe ô tô vừa xinh(lớp mình cũng ko đông lắm mà)lên Tam Đảo tự thuê phòng với giá cả hợp lí.chắc chắn ng ta có nhà ăn..mình đặt cơm ở đó,cũng in ít thôi,trên đấy ko có hàng họ j cả nên cái j cũng đắt mà,thay vào đó là những thùng mì tôm ;;)(tiết kiệm nà quốc sách muh:D)...đoá...đc ko.
có j mọi người đóng góp ý kiến :D

----------

ôi mẹ ơi!!!đến bây h con mới để ý...số bài con HA nó = mình roài 8-} ...hình như con này suốt ngày túc trực trên HAO hay sao ấy 8-}

Nhưng đi ko theo tour thì hơi vất vả nhỉ ;;)
Tự lên tự chọn ks tự mặc cả :))

Ờ nhưng vụ mì tôm thì đc :D
Khéo mình mang cái thùng mì tôm chanh đi :D, ăn ngon fải biết :x, hơn nh món susu [-x

He he HA có túc trực thg xuyên đâu :D
Vấn đề làn hư hôm nay ngta mới lên HAO câu mỗi 1 tị bài [-x
Không đán gkể :D
Nói chung em ngoan lắm chị ạ :D
Bây h thì số bài của ta hơn ngươi roài :)) b-)

HA câu khiếp quá !:))
Sắp thành Pro rồi !:))
Tình hình là các bạn nghĩ trò chơi đi nhá !;)
Chắc chắn đi Tam Đảo rồi đấy !;)
Giá là 300k !
Nhưng chắc mình nghĩ trò chơi rồi mang đi là hay nhất !;)
Mọi người đề xuất nào !;)

Tớ có ý định đã nói với Lim rồi:bọn mình sẽ ko đi theo tour..vì đắt lắm.Sẽ thuê 1 cái xe ô tô vừa xinh(lớp mình cũng ko đông lắm mà)lên Tam Đảo tự thuê phòng với giá cả hợp lí.chắc chắn ng ta có nhà ăn..mình đặt cơm ở đó,cũng in ít thôi,trên đấy ko có hàng họ j cả nên cái j cũng đắt mà,thay vào đó là những thùng mì tôm (tiết kiệm nà quốc sách muh)...đoá...đc ko.
Mie. , lên đấy thuê phòng có mà ăn cám, nó lại chả cho ra bãi ngủ

Nói chung giá 300k là hợp lí rồi mà !;)
Mọi người bàn các trò chơi đi !;)
Giá cả không bàn nữa nhá !

Nguyễn Tiến Tân đã viết:
Nói chung giá 300k là hợp lí rồi mà !;)
Mọi người bàn các trò chơi đi !;)
Giá cả không bàn nữa nhá !

ờ thế là đi theo tour chứ j ;;)
Trò chơi á :D nhà bạn nào giàu mang laptop đi :D
Chơi bài nhỉ ;;)

Phan Hồng Anh đã viết:
Anh thua là niềm hạnh phúc vô cùng với tao :)) :)) :))
Sao ác độc thế? [-x . Hôm qua Anh thua thế nhưng đã là cố gắng lắm roài, kém 1 người mà ko bị thua trong 120' kể ra nỗ lực ko nhỏ. (trọng tài bắt hơi ác, :(( ) Mà công nhận đấy là trận hay nhất của Anh từ đầu giải :)) .
Tội nghiệp Lampard vs Gerrard bị đá cặp hậu vệ => bó tay
----------

Mà HA nha, mai học HA roài mà cứ thấy lên HAO thoai, ko chịu làm bài đi àh, lười thế [-x [-x [-x (mà hình như có mỗi tớ+ấy là lười thế, mọi người đang làm bài hết roài nên ko thấy lên HAO? :-s )

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên