Dân làng Vườn cười chuẩn bị tiền nong đi họp off cái nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh cứ nghĩ linh tinh:nono:. thế là ko tốt đâu:p

mod Vũ đâu rồi, sao lại để cho bảo kê nói thế này?

Huhuhuhu :(( hôm nay đi học về tự dưng đứa bạn giở chứng nhờ đèo nó về nhà, đèo xong quên luôn là có vụ offline :(( :(( :(( đau buồn quá :((

Hôm nay họp off thế nào ạ :D:D ?? Ai kể cho iem nghe với :D Anh Vũ ui :mrgreen: anh có thực hiện cái kia hông ??? Bao trọn gói í :mrgreen:
Hôm nào họp on đe :p off rùi mừ :( bên này bùn quá :( ở nhà sao tưng bừng khíp vậy :(
( bố , con 16 rồi bú mớm j :nono: bạn con nó cười cho :nono: mà bố lắp kênh NOOS cho con :smoking: xem M6 là kênh miễn phí :nono: ko xem :smoking: con sành điệu lắp cáp đi :smoking: , phá đám j :D đói phải kêu chứ :mrgreen:)

Ừa,tao thích cảnh đánh nhau ở trên gác tập thể ý,ngồi như trung tâm ý,cả phố nó nhìn như đúng rồi

hehe, mày ui, tao ko đủ can đảm để post mày ạ:(:)((
Để ngày mai chúng mình bàn tiếp, làm thế ảnh huởng, tổn thương đụng chạm đến nhiều người quá, cả tao nữa:(

Nhưng mà hum nay sếp tao không đi đc ..tao đi chẳng bít phải đi xách cặp cho ai=>chán thí mồ lun.
Chán qué cuối buổi lại phải về sớm nên hông đc chụp ảnh với các bác rùi,mà ra bến xe bus chờ cũng phải gần nửa tiếng mới có xe,bít thế ở lại chơi nốt rồi về cũng đc khanh nhẩy

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Nhưng mà hum nay sếp tao không đi đc ..tao đi chẳng bít phải đi xách cặp cho ai=>chán thí mồ lun.
Chán qué cuối buổi lại phải về sớm nên hông đc chụp ảnh với các bác rùi,mà ra bến xe bus chờ cũng phải gần nửa tiếng mới có xe,bít thế ở lại chơi nốt rồi về cũng đc khanh nhẩy

Hum hóa ra là em đi xe bus à?Thế mà k bảo anh :x

Humm, các ông cứ thấy em Vy xinh đẹp thư ký của tôi thì bắt đầu vào tán [-x. Em Vy không thích chat đâu nên ko có Y!M

Bác vũ ơi ở đâu ra cái cụm từ"em vy xinh đẹp thư kí của tôi"đấy ?=>dạo này là bác hay ăn nói lung tung lắm đấy nhá,uống nhìu rựou quá rồi sỉn à?Mà em là thư kí bác chưong rùi mà=>bon chen quá đi

:(( Sao mày ko post hả Khanh, hay để tao làm hộ
Thương bọn mày wa' đi, ở lại chụp xong kiểu ảnh có hơn ko?
To anh Hà: vui lém đấy, 21 người ngồi làm trung tâm luôn :D cả phố đều phải ngoái nhìn :D

hehe ,hum qua chạy qua thấy pà kon họp mặt rất đông đủ :D phải nỗi đói quá ko kiềm lòng phải bỏ đi chứ cũng ở lại " quây quần " với mọi người :D
hehe , được qua đuổi bắt với em bé ăn xin ...chẹp như cục khẹc đang dưng đuổi nhau với nó :-?

Hic hic pốt ảnh đi các em ơi :((

Phạm Mai Trang đã viết:
( bố , con 16 rồi bú mớm j :nono: bạn con nó cười cho :nono: mà bố lắp kênh NOOS cho con :smoking: xem M6 là kênh miễn phí :nono: ko xem :smoking: con sành điệu lắp cáp đi :smoking: , phá đám j :D đói phải kêu chứ :mrgreen:)
hí hí:biggrin:Cháu Trang nhầm rồi,sau khi cháu lấy chồng là lại đc bú mớm đấy :biggrin:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên