Dân làng Vườn cười chuẩn bị tiền nong đi họp off cái nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Bích Thủy đã viết:
.. :(( .. lại off ..:(( .. :(( ..:nono: ... ai đi chém què chân .. b-) . :smoking: .. hội việt kiều chưa về thì không có đi đâu hết .. :nono: .. :(( . chị BT ,bạn Mai Trang vào đây đồng tâm hiệp lực hack nick vukasim đeeee ... :)) .. :nono: .. :smoking: .. :nono:
:| :( :(( sao suốt ngày off vui vẻ thế này, thế còn Hội mình thì sao em Thủy ui :((, buồn quá, đồng ý lun, em Trang đâu, hack cho tan lun hòm thư sếp Vũ :((

Anh Chương ui, tài xế sang đây đón em về họp off với :((

Ui ui, được được để anh xách chiếc BMW đổ xăng rồi sang đón em :D hoho dzui dzui, nhưng để anh đánh 1 vòng lên Paris đón em Trang, qua Anh đón Thủy rồi sang Mỹ đón Thư ;;) 4 anh em mình vượt biên về off cứ gọi là vãi xì oách :D:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh sang nhanh nhé, có mấy thứ để dành cho anh đó ;;)

í í, rồi nhe, hứa rồi đó nhe, mai anh cũng sẽ đi tìm đặc sản Pháp đem sang cho em ;;)

bố ơi nhớ lại nhà đang hết gạo chưa :)) 8-} :|

đấy đấy thấy chưa, bố mới chớp mắt với cô Thư vài phát là y như rằng nó lon ton ra phá đám b-) Gạo cơm giè :D về ôm bình sữa vừa bú vừa xem M6 -16 cho tui nhờ :)) Cứ ra phá đám bố, mày muốn ế mẹ dài dài hả con gái iu /:)

ANh DŨng: bác cháu nào? anh nhầm lẫn à?:nono:

Nguyên Chương đã viết:
Ui ui, được được để anh xách chiếc BMW đổ xăng rồi sang đón em :D hoho dzui dzui, nhưng để anh đánh 1 vòng lên Paris đón em Trang, qua Anh đón Thủy rồi sang Mỹ đóng Thư ;;) 4 anh em mình vượt biên về off cứ gọi là vãi xì oách :D:p

What dose the man mean????? [-x

HAHAHAHAHAHAHA

Tập đoàn mình phải mở thêm văn phòng thắm tử và hội từ thiện
Hôm nay nhờ tập đoàn mình mà phát hiện ra 1 tên trộm và chăc cũng nhờ có offline mà mấy em nhỏ hay lang thang ở ams sẽ có 1 bữa cải thiện

:D tạm thời như thế đã hôm nay các em 04 07 làm rơi 5 cái đĩa 3 cái côc :D mà hình như Trang Thư là thủ phạm hả? 8-}

Thật dáng tiếc cho ai k đi dc :D Tú béo post ảnh lên cho chúng nó thèm em ơi :)>-

Thủ phạm là anh TÚ béo, kể chuyện xong, như có 1 làn gió thổi qua xô đổ cái bàn, sau tiếng hét thất thanh của 0407 thì đổ lần 2:))
Hôm nay đi vui phết, lần sau họp tiếp đi:p

He he,offline offline,tập đoàn nhà mình off đông vãi...:))

Em ko ngờ trông anh DŨng hầm hố thế, cứ tưởng đầu to mắt cận(L1 mà:p), thế anh đèo Trang THư về tận nơi ko đấy?:p
Mà, sau đó mọi người đi chơi đâu à?

Hehe, trước khi về đến nhà Trang Thư thì nó còn đèo qua cái bụi rậm đã :))

Trần Thu Trang đã viết:
Em ko ngờ trông anh DŨng hầm hố thế, cứ tưởng đầu to mắt cận(L1 mà:p), thế anh đèo Trang THư về tận nơi ko đấy?:p
Mà, sau đó mọi người đi chơi đâu à?
Hô hô, "hầm hố" là í j` ấy?:smoking:...Anh đèo em THư ra bến xe bít thôi,đèo em ấy về nhà chắc anh lạc luôn...:))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hehe, trước khi về đến nhà Trang Thư thì nó còn đèo qua cái bụi rậm đã :))
Bờ bụi j` hả cái thằng kia,có mày đèo thèng ku Minh Chào mào qua bụi rậm thì có...:))

chắc là mắt mũi có vấn đề, tông phải bụi rậm...

Tông đâu mà tông em,thèng Vũkve bị ku Minh bắt vào bụi rậm...:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên