Dân làng Vườn cười chuẩn bị tiền nong đi họp off cái nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đùa nhau mãi, thế có đi thật không để anh còn bố trí đây

.. :( .. :(( .. anh ZUng ơi . anh vukasim anh ý không chịu đón em thì anh ZUng sang đón em đi nhé .. :( ... mà mọi người đang confer đấy à ..:(( .. em khong có YM bây h ...:(( .. :((.. paste xong rồi gửi cho em nhé ..:((

.. |: . trời .. thế chắc box bị cho ra rìa roài ..:)) :biggrin: .. em thấy 1 loạt online đây này ..:| ...

:(( ko chơi thế đâu..ai lam confer thi gọi em cái...

đâu ai bơ vơ nào :mrgreen: ra đi karaoke đèn mờ với cháu :mrgreen:

Trần Bích Thủy đã viết:
.. :( .. :(( .. anh ZUng ơi . anh vukasim anh ý không chịu đón em thì anh ZUng sang đón em đi nhé .. :( ... mà mọi người đang confer đấy à ..:(( .. em khong có YM bây h ...:(( .. :((.. paste xong rồi gửi cho em nhé ..:((
Vớ vẩn, em cho anh xin 2 chữ bình yên nhé, bây giờ anh có người yêu mới rồi, ko có thời gian đón em đâu, ai bảo ngày trước kiêu lắm vào :)) , chịu khó ở nhà rồi nghe bọn anh tường thuật lại cho :))

Phạm Mai Trang đã viết:
đâu ai bơ vơ nào :mrgreen: ra đi karaoke đèn mờ với cháu :mrgreen:
Cháu Trang hưởng đủ thứ bên ấy roài,đừng đầu độc các bác ở nhà chứ:nono::))

anh Dũng:hút thuốc lá có hại cho sức khỏe:)) Bánh kẹo là bánh kẹo chứ sao nữa:))
Mai off rồi, moiij người đi đông đủ nhé;;)

Các huynh đệ tỷ muội ơi, em cũng có suất off ngày mai nhẩy? :D

:D :D Tình hình là chiều mai rồi mọi người
Em sẽ mò đến hơi muộn 1 tý cho nó VIP , hê hê... :D :D

oài anh ko đặt kịp vé máy bay về off rồi :p lo tuyển mấy em thư kí quên hết ngày tháng :smoking:

Trần Thu Trang đã viết:
anh Dũng:hút thuốc lá có hại cho sức khỏe:)) Bánh kẹo là bánh kẹo chứ sao nữa:))
Mai off rồi, moiij người đi đông đủ nhé;;)
Cái j` ấy?Bác hút thuốc bao h?Cháu cứ vớ vẩn:nono::))

Nguyên Chương đã viết:
oài anh ko đặt kịp vé máy bay về off rồi :p lo tuyển mấy em thư kí quên hết ngày tháng :smoking:
:)) thế anh ko bít rằng ngày mai giờ họp off thư kí của anh còn đi học à??? ;) Bọn nó bảo nếu bọn nó ko học thì bọn nó đi rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên