Dân làng Vườn cười chuẩn bị tiền nong đi họp off cái nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ảnh ở chỗ nào?
To Thư:21 người hả mày? đông dữ:D

khà khà, mọi người thấy chưa , em chọn ngày hơi bị okie :D :D :D
Họp box vc nên toàn chuyện cười, nhất là chuyện cái ông lão cầm cái gậy trêu con chó :)) :))
cái ảnh đấy đâu rồi nhỉ anh tu'??
Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Hic hic pốt ảnh đi các em ơi :(
Mọi người post nốt ảnh cho anh Hà ức chế đi! :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Quách Trung Dũng đã viết:
Phạm Mai Trang đã viết:
( bố , con 16 rồi bú mớm j :nono: bạn con nó cười cho :nono: mà bố lắp kênh NOOS cho con :smoking: xem M6 là kênh miễn phí :nono: ko xem :smoking: con sành điệu lắp cáp đi :smoking: , phá đám j :D đói phải kêu chứ :mrgreen:)
hí hí:biggrin:Cháu Trang nhầm rồi,sau khi cháu lấy chồng là lại đc bú mớm đấy :biggrin:
Sâu răng chết được :p

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Bác vũ ơi ở đâu ra cái cụm từ"em vy xinh đẹp thư kí của tôi"đấy ?=>dạo này là bác hay ăn nói lung tung lắm đấy nhá,uống nhìu rựou quá rồi sỉn à?Mà em là thư kí bác chưong rùi mà=>bon chen quá đi
hehe, con Vy dạo này dc các anh hâm mộ quá
mà cái chữ kí của mày là gì thế b-) ;;) Làm roài hả :x :eek: ;;)

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Quách Trung Dũng đã viết:
Phạm Mai Trang đã viết:
( bố , con 16 rồi bú mớm j :nono: bạn con nó cười cho :nono: mà bố lắp kênh NOOS cho con :smoking: xem M6 là kênh miễn phí :nono: ko xem :smoking: con sành điệu lắp cáp đi :smoking: , phá đám j :D đói phải kêu chứ :mrgreen:)
hí hí:biggrin:Cháu Trang nhầm rồi,sau khi cháu lấy chồng là lại đc bú mớm đấy :biggrin:
Sâu răng chết được :p
thảo nào thư kí boss Hòa sâu răng :eek: :))))

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Bác vũ ơi ở đâu ra cái cụm từ"em vy xinh đẹp thư kí của tôi"đấy ?=>dạo này là bác hay ăn nói lung tung lắm đấy nhá,uống nhìu rựou quá rồi sỉn à?Mà em là thư kí bác chưong rùi mà=>bon chen quá đi
hehe, con Vy dạo này dc các anh hâm mộ quá
mà cái chữ kí của mày là gì thế b-) ;;) Làm roài hả :x :eek: ;;)
em Khanh ăn nói lấp lửng thế /:) 8-|??? Làm rồi là làm cái gì cơ??? :eek: :eek: :)) :)) :)) :))

Không phải cái "ấy" đâu mà là cái "ấy" cơ, chú Dũng đen tối thế là ko được [-x

Mấy bác này hay nhờ...cư ấy ấy mãi.....Chưa có gì mà...Mà các bác hỉu chữ kí của em à?

Ăng be dê fe moanh đờ bờ-ruy canh kanông me i ơcô oong duya pờ-luy lông-tăng. Chả hỉu gì cả. :D

Em Vy ko chịu nhìn profile gì cả [-x

:)):)):))Vy ơi là Vy, tao ko ngờ, tao lại quen bạn như mày, mày mất trong sáng roài:)):))
các bác ko hỉu thì cố mà hỉu nha:))

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
:)):)):))Vy ơi là Vy, tao ko ngờ, tao lại quen bạn như mày, mày mất trong sáng roài:)):))
các bác ko hỉu thì cố mà hỉu nha:))
Thế à,mất...trong sáng rồi à,chết thật,chét thật,mình...hơi hiểu mới chết chứ 8-} :))

:)) Cái này chắc phải phone cho bác Giắc xi rắc để hỏi thôi :))

Sao lại là Giắc xi rắc hả mày?Sao kô phải là Góp ba chốp hay Ngồi xổm kô ngồi hẳn...:biggrin:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên