Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À mà quên hỏi luôn, con bé nào diễm phúc trùng hết cả tên với chị thê bé ;;) ;;) ;;)

Hờ, nó học cùng lớp em (tức là ex-NSLer), giờ đang học Thăng Long, nhg em chả bít học lớp nào! Nó cũng đỗ Anh-Trung (29,5 đ) nhg ko vào Ams chị ạ! Nó trông xinh lém, mà cũng hiền nữa, chả bít chị có thế ko nhỉ?

Ối ối, sao mà nghe giống mình thế :D:D:D :)):)):)) nhất là hiền thì chị nổi tiếng hiền lắm em ạ :"> :"> :"> ngại vãi lúa, Ams ai mà ko bít chị mày hiền lắm chớ :D:D:D

À mà, NS Liên cũ à.... thế tức là bẹn con tóp dở hơi nhà mình rồi :"> :"> :">

Ô thật thế hả chị!!!!!! Em phải học hỏi kinh nghiệm chị là làm thế nào mà hiền thế, lại còn bao nhiu ng` bít chị hiền nữa!!!
À, thế tóp là ai hả chị?????
Mừ chị ơi, cái avatar có phải ảnh chị ko??? Sao giống Thủy béo học A3 cùng khóa với em thế???!!!!! Giống hệt!!!!

Ờ, chính là con tóp đấy... :D:D:D con Thủy béo đấy đấy, con Huỳnh Minh Thủy dở hơi :)):)):))

Em cứ hỏi các anh 03-06, ko tin thì hỏi các admin, biết ngay chị Minh Ngọc đây danh tiếng hiền lành :D:D:D :">:">:">

Hờ hờ, thế thì đúng con Tóp rồi, thảm nào!!!
Hôm thì Tốt nghiệp, em với nó ngồi buôn, có nhắc đến mấy chị của nó, hình như có chị hay sao ấy??? Mà giờ nó đang học ở đâu hả chị????

Tóp yêu á, nó chuẩn bị vèo lớp Địa đấy :D:D:D hĩ hĩ, có nhắc đến mình à, chắc lại khen mình hiền lành dễ thương :"> :"> :">

Oài, nó vào lớp Địa ạ?? KO ngờ nó lại vào lớp Địa đó!! Ahaaaa, Tóp vào Địa hử? :D
He, em chẳng nhớ nó nói chị thế nào, nhg mừ hình như ........ (ko ....hiền lành...... dễ thương ..... lém) :(

Bạn Thủy mà 2 chị em đang nói đến có fai cấp 2 học chuyên Pháp NS Liên không?

Mọi người đang bàn về bạn Thủy nào đấy?

To Quyên: mày làm gì mà chọn quả avatar tởm lợm thế kia? Con này đúng la càng ngày càng khốn nạn.

MN vào đây bốc phét lừa trẻ con hả.
Hóa ra con Ngân là cái con lùn lùn,hum nọ ngồi ở sân bóng

Con Ngân vào Hóa 2 à???
Chả biết con trai Hóa 2 năm nay có bằng.....mà thui!!!
To Thu Hà: con Quyên đang trong thời kỳ có vấn đề mày ạ, nói bệnh của nó ở public thì không hay cho lém!!!

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Con Ngân vào Hóa 2 à???
Chả biết con trai Hóa 2 năm nay có bằng.....mà thui!!!
To Thu Hà: con Quyên đang trong thời kỳ có vấn đề mày ạ, nói bệnh của nó ở public thì không hay cho lém!!!
Hehe vẫn chưa khỏi bệnh hả bạn quyên thân mến ??? :D

võ thu hà đã viết:
Ơ hơ, em chỉ nói là biết anh Trí Dũng thôi chứ có ý định gì đâu. Anh Dương có thích bạn nào thì em giới thiệu cho, Hóa 2 năm nay có Cẩm Ngân xinh lém!

có có có có có :x ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :))

[-x ko được gọi tên húy của anh,xui lắm /:)

cứ gọi anh là + như chúng nó gọi B-) :D

Lão Dương với thèng Trĩ hám gái phết nhỉ :)):)):))

Các cô bé ơi, Ngân là em lào rứa :D:D:D

Đếch vào đây nưa không lại mang tiếng hám gái

Í í, tao đùa tí thoai mà :D:D:D ko có gì nói nói 1 câu cho đúng chủ đề ý mờ :D:D:D hĩ hĩ, Trĩ giận rồi :(:)(:)(( hu hu :D:D:D

Sao ko ai trả lời mình Ngân là con bé lào nhỉ?

Hehe:D.Thế chứ:D
Con Ngân là thằng VL chỉ cho tao,1 con nhùn nhùn,thấy bảo không đỗ nhưng tự nhiên lại vào hóa 2.Tao cứ nhớ nhầm tên con này là Tâm,híc.Con nì cũng đú phết.
Thui,không nói nữa,nó lên xem thì bỏ miẹ:D

Con đấy có phải cái con Ngân học cấp 2 Ams hay chơi với thèng Bốp điên em thèng Bờm ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên