Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Đan Tâm đã viết:
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Tao cứ nhớ nhầm tên con này là Tâm,híc.Con nì cũng đú phết.
Sao lại nhớ thành tên mình nhẩy? :D
Hóa ra là anh Trí hồi lớp 6 hả?Hồi đó anh Việt or anh Trí chơi cho em một quả vào đầu đến hộc máu mũi mà ko thèm ra xin lỗi ấy nhỉ?! :))
@ Thư:chào,ngày mai gặp lại!!:D

Em ơi,hì hì,anh không nhớ:D Chậc,mặt mũi em thía nào anh cũng chả nhớ:D.Nhưng nếu thía thì bây giờ anh xin lỗi bù nhé :>
Thía là hóa 2 có 3 ng rồi nhểy

Chỉnh sửa lần cuối:
võ thu hà đã viết:
MK, bọn thằng Hiển , Bốp hay Tùng bìu mà được gọi là "cao to , đẹp trai" thì mẹ mày đi đầu xuống đất luôn chứ sống làm cái đếk gì nữa
Mình nói nhỏ với bạn Thu Hà này!Bạn vừa bảo mình là không nên nói năng thô thiển đúng không nhỉ?????? ;) ;) ;) ;) Sao h thì bạn lại ăn nói cục cằn như thế???????? [-x [-x [-x [-x [-x

Em ơi,hì hì,anh không nhớ:D Chậc,mặt mũi em thía nào anh cũng chả nhớ:D.Nhưng nếu thía thì bây giờ anh xin lỗi bù nhé :>
hê hê, nó xinh lắm anh ạ, hôm nào date với nó đê :D:D ;)

Các em con trai phát huy truyền thống "mê gái" của các anh Hóa 2 B-)B-)B-) :D:D:D

Hĩ hĩ, gái xinh thì phải chụp ảnh đưa lên đây cho mọi người cùng chiêm ngưỡng B-)B-)B-)

Phạm Quang Minh đã viết:
hê hê, nó xinh lắm anh ạ, hôm nào date với nó đê :D:D ;)

Chẹp,nếu thế thì từ hồi lớp 6 anh phải nhớ mẹt nó chứ:D

À, chít con này nhé, tao biết mày đinh nói bằng cái giề ròai, chắc bọn đồng cô lớp tao ko so sánh nổi đâu
:D chán chị Hà
To Quyên: mày giữ thể diện cho anh em với, chửi bậy thế người ta lại oánh giá là vô văn hóa thì khổ!!
Hóa 2 năm nay có Tùng bìu là vui rồi!!:))

hớ hớ, 2 bạn H2 làm mình xấu hổ quá, H1 năm nay chắc là ... sao xẹp :D
@ Dũng: có ai bảo anh gian đâu, chỉ có cực gian thôi, nghe tên là đã đủ thấy vừa Nguyễn vừa Hoàng, vừa Trí vừa Dũng :D
@ hừm, mai tập trung rồi, mai các bạn H2 nhớ chú ý bạn Vân anh tinh tinh với bạn Khánh Huyền 3 chân nhé, 2 bạn ấy là 2 bạn thân cua tớ đấy, chăm sóc nó cho cẩn thận vào ấy :-", đạp cho nó chit luôn thì càng tút :-"
mai mình sang ngắm bạn Trang thư, bạn đừng có xí hổ nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Minh Ngọc đã viết:
Các em con trai phát huy truyền thống "mê gái" của các anh Hóa 2 B-)B-)B-) :D:D:D

Hĩ hĩ, gái xinh thì phải chụp ảnh đưa lên đây cho mọi người cùng chiêm ngưỡng B-)B-)B-)

chí phở :D chí phở :D =D>

Chẹp, lạ thật. Mình phải công nhận là mình rất ngoan ngoãn hiền lành, mà sao mọi người lại suốt ngày bảo mình gian nhểy. Hay có đứa nào tiêm nhiễm cho bọn em hả?
Sao trường không cho tập trung cả trường trong 1 ngày cho tiện nhểy:D

Năm ngoái lớp 10 và lớp 6 cũng phải tập trung trước mà B-)B-)B-) thế là đúng rồi :D:D:D

Thằng Trí muốn tập trung cùng ngày đẻ ngắm mấy em xinh ấy mà :))

Đỗ minh phương đã viết:
@ Dũng: có ai bảo anh gian đâu, chỉ có cực gian thôi, nghe tên là đã đủ thấy vừa Nguyễn vừa Hoàng, vừa Trí vừa Dũng :D
@ hừm, mai tập trung rồi, mai các bạn H2 nhớ chú ý bạn Vân anh tinh tinh với bạn Khánh Huyền 3 chân nhé, 2 bạn ấy là 2 bạn thân cua tớ đấy, chăm sóc nó cho cẩn thận vào ấy :-", đạp cho nó chit luôn thì càng tút :-"

He, mình đợi mãi mà ko có ai sang ngắm, khổ thế đấy!! Mà tớ wa lớp cậu rồi << Ra sau mừ!!!

Anh Dũng ơi, 25 tập trung cả trường mờ anh!! Lo gì, em thấy tình hình là lớp em hơi nhìu bạn xinh, như bạn Khánh Huyền ấy, có vẻ tự tin, hăng hái làm lớp trưởng lắm!

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( Mẹ bố đứa nào hạ điểm Hóa 1 đấy????
Chán quá đi mất. Trời ạ, học với cái bọn đầu to mắt cận thế thì tao chít mất :(( :(( :(( :(( :(( . Liệu có thể xin xuống Hóa 2 được ko nhẩy?????
Mẹ ơi là mẹ, bất hạnh quá!!!!!!!!!!!!! Tạm biệt các bạn Hóa 2 thân yêu, tớ chuẩn bị phải đi mua sách vở ngồi nhà học tập chăm chỉ đây :(( :(( :(( =;

Xin xuống hóa 2 cũng được mà.Cái chính là mục đích học của em, định lấy giải quốc gia, du học hay thi đại học trong nước. Không phải cứ hệ A là tốt cho mình đâu.
Hùng sủi từng tí tởn linh tinh nhé.Ý tao đâu phải thía:D

Hóa 2 đông lắm rồi, 51 đứa chứ ít gì, đông dã man!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Đỗ minh phương đã viết:

He, mình đợi mãi mà ko có ai sang ngắm, khổ thế đấy!! Mà tớ wa lớp cậu rồi << Ra sau mừ!!!

Anh Dũng ơi, 25 tập trung cả trường mờ anh!! Lo gì, em thấy tình hình là lớp em hơi nhìu bạn xinh, như bạn Khánh Huyền ấy, có vẻ tự tin, hăng hái làm lớp trưởng lắm!

Em Thư khoe khéo ghê:D

Giời, lại chả khéo!!!
Thế anh Trĩ định tia em nào, em mai cho!

Chẹp, đùa thôi chứ chả tia em nào đâu. Bận học tối mũi roài, với lại có ng yêu tốn tiền cộng mệt mỏi lém

2 anh em này là kin lắm đấy nhé :D:D:D

Thèng Trĩ mà tia được em nào nhớ chia xẻ kể lể cho bạn bè nhé [-([-([-( cấm lìu tìu :D:D:D
Hóa 1 mà có hạ điểm thì hạ ít lắm :D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên