Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái đấy thì tao chịu.Biết mỗi tên là Ngân thoai

Đúng rồi đấy chị Ngọc ạ, mà cả thằng Bốp cũng bị nhét vào Hóa 2 đấy :(

To Thanh Hà: Mày bảo không bằng cái gì cơ? Mấy đứa xin vào thì tao ko biết, chứ bọn thi đỗ thì toàn kiểu như thèng Lê Hoàng hay là Vượng lớp mày thoai, thất vọng :( À, chít con này nhé, tao biết mày đinh nói bằng cái giề ròai, chắc bọn đồng cô lớp tao ko so sánh nổi đâu :p

Cậu nói thế là sao hả Hà??? Tớ cũng là ng` thi đỗ mờ :(( Thế mấy thằng đấy nó thế nào??

Hay cực lun, bạn thư phải đi xem mặt đi , toàn những bạn đẹp trai cao to chơi bóng rổ hay esp. bob, hiển .... B-)

Khổ, toàn bạn đẹp trai cao to hả?? Nhg thế thì sao, tớ ko wan tâm mấy ng`kiểu đó!

võ thu hà đã viết:
To Quyên: mày làm gì mà chọn quả avatar tởm lợm thế kia? Con này đúng la càng ngày càng khốn nạn.
Mẹ con chó!Đã đek biết gì thì đừng có nói nhiều!Con Trang nó chọn avatar cho tao chứ tao có liên quan gì đâu mà mày lại nói tao như thế hả?Con mất dạy!mày đúng là càng ngày càng cục xúc!khong thèm chới với mày nữa [-( [-( [-( [-(
Cả con THanh Hà cũng thế!Mày dạo này có gì bất mãn với anh em mà suốt ngày chửi tao thế ha?
TAo căm thù chúng mày
P/s:Đúng là con nào tên là Hà cũng cục xúc!

Chỉnh sửa lần cuối:
2 đứa đấy học dốt thế cơ à, tưởng cũng phải đỗ chuyên Anh chứ, nghe nhét vào Hóa 2 chắc lại kiểu ko thi chuyên Hóa vẫn chễm chệ ngồi ở ghế Hóa nhỉ :D:D:D

Minh Ngọc post cái topic trước lên cho các em đọc.
2 ngày thi vào AMS là cái ngày mà các bác trường mình sướng nhất :))

À, tiền chứ gì :D:D:D sướng nhểy :D:D:D

Topic trước là topic nào :-/:-/:-/

Năm nay các em cấp 2 ams cũ học có vẻ kém trình nhỉ :D:D:D toàn vào mấy lớp vớ vẩn, có đông dân hệ A như đời bọn chị ko ;;);;);;)

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Lão Dương với thèng Trĩ hám gái phết nhỉ :)):)):))

Các cô bé ơi, Ngân là em lào rứa :D:D:D

cô bé ơi,con trai đứa nào chẳng thế chứ B-) :D :))

cẩm ngân chắc ko phải là cái ngân anh quen :D nó là mai ngân cơ mà :D

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
võ thu hà đã viết:
To Quyên: mày làm gì mà chọn quả avatar tởm lợm thế kia? Con này đúng la càng ngày càng khốn nạn.
Mẹ con chó!Đã đek biết gì thì đừng có nói nhiều!Con Trang nó chọn avatar cho tao chứ tao có liên quan gì đâu mà mày lại nói tao như thế hả?Con mất dạy!mày đúng là càng ngày càng cục xúc!khong thèm chới với mày nữa [-( [-( [-( [-(
Cả con THanh Hà cũng thế!Mày dạo này có gì bất mãn với anh em mà suốt ngày chửi tao thế ha?
TAo căm thù chúng mày
P/s:Đúng là con nào tên là Hà cũng cục xúc!
chửi ít thôi con quyên kia , mie. ( :D ) forrum mà cứ hết me. lại đến bố :(

okie!Tớ sẽ nghe lời bạn Cu xinh đẹp!Mà hình như đây không fai là lần đầu cậu nhắc mình nhỉ?ngại thật !Con gai scon đứa ai lại thế baoh cơ chứ :D

Úi, chửi mới thế mà đã kinh á, chửi kinh nữa vào :)):)):)) chửi bậy thoai mà, các bé còn trẻ, đời còn dài, ko chửi bậy sao mà "vào đời" được :)):)):))

Ừa,con MN vào đời rồi chửi cho các em ý học tập

Hà ơi,tớ nghe Hà nên mới lại vác mặt vào đây mà sao toàn thấy bọn anh 2 vào đây thế hả???

Hơ, sao các anh chị vào đây mà toàn chửi nhau thế, nếu cái topic này có bị khóa lại thì chít tụi em còn gì!!! :(

Đan Tâm ah, chào người bạn cùng lớp! :D

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Tao cứ nhớ nhầm tên con này là Tâm,híc.Con nì cũng đú phết.
Sao lại nhớ thành tên mình nhẩy? :D
Hóa ra là anh Trí hồi lớp 6 hả?Hồi đó anh Việt or anh Trí chơi cho em một quả vào đầu đến hộc máu mũi mà ko thèm ra xin lỗi ấy nhỉ?! :))
@ Thư:chào,ngày mai gặp lại!!:D

Hey, yêu cầu bạn Quyên ăn lói cho tử tế nhé, box Hóa 2 là hơi bị ăn cái văn minh lịch sự đấy, nếu bạn thích lôi ông bà bô ra mà réo thì vào Toán 2 mà chửi cho đã đời nhé!

MK, bọn thằng Hiển , Bốp hay Tùng bìu mà được gọi là "cao to , đẹp trai" thì mẹ mày đi đầu xuống đất luôn chứ sống làm cái đếk gì nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên